AE. Racing Club
19 มีนาคม 2024 13:05:09 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 2 [3]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ยางยี้ห้อ กู๊ดเยียร์ หรือ มิชลินใช้ดีไหมครับ  (อ่าน 40644 ครั้ง)
mama
นักแข่งมือสมัครเล่น

« ตอบ #40 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2013 15:51:13 »

มีร้าน นึงค่ะ ชื่อ ร้านว่า หยอด ยอด ยาง อยู่ตรง วงเวียน พระราม5 เค้าให้ ราคาถูกไม่แพงมากแล้ว มีบริการ ดูแลลูกค้าได้ดีมากๆเลยค่ะ แถมราคายางก็ไม่แพงเรย คุณภาพยางของ กู้ดเยียร์ ก็ดีมากๆ ราคาไม่แพงคุณภาพยังโเค อีกด้วย ลองโทร เข้าไปถามราคาดูนะค่ะ 02-459-5858

เนียนมาโฆษณาหรือเปล่าครับเนี่ย = ="

อ่อ เปล่าค่ะ เป็นลูกค้า ร้านนี้เฉยๆ เลยอยากลองแนะนำดูค่ะ

ละเอียด ยิบกลัวไปผิดร้าน
5555
ploy
มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #41 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2013 16:03:23 »

มีร้าน นึงค่ะ ชื่อ ร้านว่า หยอด ยอด ยาง อยู่ตรง วงเวียน พระราม5 เค้าให้ ราคาถูกไม่แพงมากแล้ว มีบริการ ดูแลลูกค้าได้ดีมากๆเลยค่ะ แถมราคายางก็ไม่แพงเรย คุณภาพยางของ กู้ดเยียร์ ก็ดีมากๆ ราคาไม่แพงคุณภาพยังโเค อีกด้วย ลองโทร เข้าไปถามราคาดูนะค่ะ 02-459-5858

เนียนมาโฆษณาหรือเปล่าครับเนี่ย = ="

อ่อ เปล่าค่ะ เป็นลูกค้า ร้านนี้เฉยๆ เลยอยากลองแนะนำดูค่ะ

5555
5555 อ่อ ค่ะใช่ กลัวจาไป ผิดร้านอ่ะ แค่แนะนำนะค่ะ ไม่ได้ บังคับให้ซื้อซะหน่อย เพราะไม่ใช่ เซลอ่ะค่ะ
Klosterex
มือใหม่หัดซิ่ง
**

AE101 MT เน่าๆ

« ตอบ #42 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2013 16:44:42 »

5555
5555 อ่อ ค่ะใช่ กลัวจาไป ผิดร้านอ่ะ แค่แนะนำนะค่ะ ไม่ได้ บังคับให้ซื้อซะหน่อย เพราะไม่ใช่ เซลอ่ะค่ะ
google เบอร์ทีเดียวก็ดูออกแล้วคุณ โฆษนาก็บอกมาตรงๆเลยถ้าร้านดีคนในคลับเค้ามีแต่บอกต่ออยู่แล้ว
คนขับรถเก่าใจนักเลงนะครับ 555
Jay หมอศรี @ WZ Zone
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

« ตอบ #43 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2013 15:15:32 »

จายเย็นๆคร๊าบ ผู้บริโภคมีสิทธิเลือกอยู่แล้วคร๊าบป๋ม จายเย็นๆกานน้า ^___^
GeorgeDevil<NC.Z>
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

« ตอบ #44 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2013 08:18:09 »

ก็โอเคนะครับ ผมใช้ neo gen อยู่ สำหรับความคิดผมก็อยู่ในระดับใช้ได้ไม่เสียหายนะครับ
เห็นด้วยตาม น้า ครับ ผมก็ใช้ Neo Jen วิ่งนิ่มดีครับ  สุดยอด

นายคือ ความทรงจำ ที่ดี ตลอดไป หนุ่มน้อย
THanasak
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

อิอิ...ลายไม้..ทำเอง

« ตอบ #45 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2013 18:04:13 »

ส่วนตัวผมใช้ยางตลาดที่รู้จักทั่วไป บริดจ์สโตน มิชลิน ดันลอป ผมใช้หมดแหละ แต่บอกตามตรงนะ
ปกติ 3 ปีเปลี่ยนทีไม่เคยรู้สึกว่าตัวไหนแย่กว่ากันแบบเห็นๆ เช้นมิชลินเงียบดีแต่แข็งหน่อยเบรคต้องเผื่อ
บริดจ์สโตนเคยใช้ซีรี่แก้มเตี้ยเสียงดังแต่สวย(เลือกเองเลยไม่บ่น)  ดันล็อปนี่นิ่มนวลดีครับผมชอบเหมาะ
กับครอบครัวแต่หมดไวหน่อย  แต่ทั้งหมดนี่ผมใช้ 3 ปีเองขับรถมาตั้งแต่อายุ 18 ไม่เคยเจอ บวม ระเบิด ฯลฯ
แบบแย่ๆเลยครับ แต่ไม่ใช่นักซิ่งนะ
ที่ว่ามาสำหรับขับปกติเบบเซลแมนขายของเสาร์อาทิตย์พาลูกเมียเที่ยวชิวๆครับ
หน้า:  «  1 2 [3]   ขึ้นบน
  พิมพ์