AE. Racing Club
28 มีนาคม 2024 21:37:04 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: {{กิจกรรม Ae.Racing.club มอบของแด่น้อง "โรงเรียนบ้านพุเข็ม" 23 ตุลาคม นี้ครับ}}  (อ่าน 3098 ครั้ง)
บอยแมลงสาบ \../
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

อยากซิ่ง..ต้องจิ้มเอง

« เมื่อ: 12 ตุลาคม 2011 13:43:07 »

ถึงน้าอ่อน เพื่อนรัก และเพื่อนๆแจ้งวัฒนะโซนทุกท่านครับผม คำนับ

ฉลอง..ขออนุญาตินำเสนอกิจกรรมยังไงเพื่อนๆท่านใดว่างและสะดวกก็มาร่วมกันครับ จุดประทัด

เป็นกิจกรรม  มอบสิ่งของให้น้องๆ "โรงเรียนบ้านพุเข็ม" อ.แก่งกระจาน จ.เพชรบุรี

ที่พอดีเห็นว่าเป็นวันหยุดยาวเผื่อว่าเพื่อนๆท่านใดยังไม่มีโปร์แกรมไปไหน

ก็เลยอยากร่วมเชิญชวนมาเป็นเกียรติร่วมมอบสิ่งของและเงินช่วยเหลือจำนวนนึงกับน้องๆ "โรงเรียนบ้านพุเข็ม" สุดยอด

กำหนดการมอบของจะอยู่ในวันที่ 23 ตุลาคม 2554 เวลาโดยประมาณ 11.30 น.ครับ

ทางเข้าเส้นเดียวกับทางสนาม "แก่งกระจานเซอร์กิต" เข้าซอยเลยสนามไปอีกประมาณ 20 กิโลเมตร ครับ

โดยทั้งหมดนี้กิจกรมที่เกิดขึ้น ได้ประสานงานดำเนินจัดการต่างๆของน้า บอลและน้าใต้ และสมาชิกปทุมธานีโซนครับ

ในนาม   "เออีเรชซิ่งคลับ"  ขอบคุณครับ  คำนับ

รายละเอียดตามลิงท์นี้ http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=99281.0  คำนับ

มอไซด์ มอไซด์ มอไซด์ มอไซด์ มอไซด์ มอไซด์ มอไซด์   : Up date 05-10-2554  (20.30 น )
 ประกาศ เนื่องจากวันที่ 22 - 23 ตุลาคม 2554   AE RACING CLUB - โซนปทุมธานีเราจะมีการไปทำบุญผ้าป่าช่วยโรงเรียนบ้านพุเข็มและบริจาคเสื้อในหลวง 84 พรรษาเพื่อน้อง  อ.แก่งกระจาน  จังหวัดเพชรบุรี   กันนะครับ  เป็นการทำบุญและเป็นทริปที่ 3 ของปีนี้ ของเราด้วย    ดังนั้นผมจึงขอเรียนเชิญ เพื่อนๆพี่ๆน้องๆ  ท่านใดอยากไปช่วยกรุณาแจ้งด้วยนะครับลงในกระทู้นี้เลย ทางเราจะได้คำนวณที่พัก ค่าใช้จ่ายต่างๆ รบกวนก่อนวันที่ 15  ตุลาคม นี้นะครับทางคุณบอลจะได้จัดเตรียม ส่วนเพื่อนๆท่านใดติดธุระไปไม่ได้ไม่เป็นไรครับ เราเข้าใจครับทุกคนย่อมมีภาระกันทั้งนั้น แต่ถ้าว่างผมอยากให้ไปครับ เพราะมันเป็นงานที่ผมว่ายากนะที่จะมีงานรูปแบบนี้]

หมายเหตุ:
             - สามารถพาคนนอกและครอบครัวไปได้นะครับ 
            - สามารถนำรถที่ไม่ใช่สามห่วงไปได้ครับ
            - การไปครั้งนี้ขอบอกไว้ก่อนนะครับไม่สะดวกสบายเท่าที่ควรนะครับ แต่ผมว่าได้ใจ
              ครับอยากให้เพื่อนๆไปเห็นกันว่าความลำบากยังมีอีกมากบนประเทศไทยแห่งนี้

อ่านหนังสือรายละเอียดเบื้องต้น
* ค่าใช้จ่ายทั้งหมดนะครับเราจะมีการลงทะเบียนกันในการไปครั้งนี้ คนละ  500 บาท(ต่อคนนะครับ)เด็กอายุต่ำกว่า 12 ปี ฟรีครับ

แจกแจงรายละเอียดกันนะครับ 500 ได้อะไรบ้าง

1.ที่พักครับ
  2.อาหารฟรีครับ 2 มื้อ 
  3.เครื่องดื่มเหล้าครับ
  4.เสื้อยึดที่ระลึก 1 ตัว

นอนเรื่องที่พัก
เราจะพักที่บ้านลุงแหลมโฮมสเตย์ซึ่งอยู่ใกล้ โรงเรียนนะครับจะมีบ้านหลังพักได้ 30 คน และยังมีบ้านแยกอีกหลายหลัง ห้องน้ำมี เครื่องปั่นไฟมี (ใครมีเต้นท์ สามารถเอาไปกางได้ไม่เสียค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิ้นได้บรรยายกาศดีครับ) (กรุณาเตรียมยาไปด้วยสำหรับท่านที่แพ้ต่างๆเอาไปเผื่อเพื่อนด้วยก็ได้)

บรรยากาศที่พักของจริงร่มรื่นกว่านี้นะครับ

บรรยากาศตอนกลางคืนของกลุ่มอื่นที่ไปมาครับ

บรรยากาศโดยรวมแถวๆที่พัก

กำหนดการเดินทางทั้งหมด

เราจะเริ่มออกเดินกัน  โดยเริ่มจากที่โซนปทุมธานีเลยครับ คลองหนึ่งสะพานแดง เวลา 7.00 น. ใช้เส้นทาง 345 ลากยาวไปเลย ไปบรรจบกันเส้น บางแค แล้วต่อไปเส้นสมุทรสาคร ลากยาวไปเพชรบุรี แยกไปท่าหนองหญ้าปล้องครับ  จากนั้นเราจะมีการแวะกินข้าวกันตามอัทยาศัย น่าจะประมาณเที่ยง   

จากนั้นเราจะตรงไปโรงเรียนครับจะมีสองทางครับที่จะเดินทาง
1.เดินทางเข้า รร เลยครับผ้านสนามแข่งรถเพชรบุรีเซอร์กิจ ตรงเข้าไปตรงบ้านแม่คะเมี่ย ประมาณ 20 กิโลเส้นทางสวยงามมาก จากนั้นจะเป็นลูกลังผ่านภูเขา เข้าไปอีกประมาณ 17 กิโล ใช้เวลาประมาณ 1 ชั่วโมงครึ่ง (เหมาะท่านที่เอารถปิกอัพไป)

เส้นทางเป็นอย่างนี้ครับ

2.เส้นทางที่สองเราจะเลยแยกที่เข้าโรงเรียนเลยไปอีก 20 กิโล ไปที่อุทยานแห่งชาติแก่งกระจานไปจอดรถที่นั่น แล้วเราจะเหมาเรื่อข้ามฝ้ากเข้าไปครับ ประมาณ 20 นาทีถึงตามรูปครับ

สำหรับท่านใดเอารถกะบะไป ก็จะให้ขนของบริจาคและขับเข้าไปในพื้นที่เลยแต่ต้องแยกกันตรงทางเข้า รร ครับ  ระยะทางทั้งหมดตั้งแต่ปทุมธานีไปถึงอุทยานแห่งชาติแก่งกระจาน ประมาณ 180 กิโลครับ

จากนั้นถึงเราก็จะพักผ่อนกันตามอัทยาศัยน่าจะถึงช่วงบ่ายนะครับที่ รร เย็นๆเราจะมีการแลกเปลี่ยนพูดคุยกันและก็ดื่มกินตามประสาเพื่อนๆ (สามารถซื้อเครื่องดื่มเข้าไปเลยนะครับ) 
จากนั้นตอนเช้า วันที่ 23  ซึ่งเป็นวันปิยะมหาราชวันดีครับ เราจะทำการมอบของกันนะครับน่าจะ 9.09 น.เวลาสวย และเราจะมีเกมและกิจกรรมนิดหน่อยถ่ายรูปกันกับคณะอาจารย์และน้องๆ  จากนั้นใครจะกลับหรือไปเที่ยวอะไรค่อยว่ากันอีกทีนะครับ
จุดประทัด แหะ.. แหะ..

* สำหรับวันที่ 23 ตุลาคม 2554 หลังจากเสร็จงานมอบของทุกอย่างแล้ว ทางโฮมสเตย์มีบริการเรือพานำเที่ยวไหว้พระที่เกาะโสมไหว้พระ ประจำวันเกิด พร้อมทั้งพาไปเล่นน้ำที่แม่น้ำเพชรบุรี  อัตราค่าบริการ  เรือลำละ 1500 บาท (เรือหนึ่งลำได้ 8-10 ท่าน )

บรรยากาศนั่งเรือไปไหว้พระเกาะโสม

บรรยากาศไปเล่นน้ำที่ต้นน้ำแม่น้ำเพชรบุรี

สำหรับท่านที่ชอบตกปลา สามารถนำอุปกรณ์มาตกปลาตามสบายใจไทยแลนด์หรือเช่าเรือออกไปตกปลาได้ครับ ที่เขื่อนมีปลาขึ้นชื่อท้าทายเยอะโดยเฉพาะ ปลาชะโด (รูปภาพน้ำมาจากWWW.Siamfishingbcom ขอขอบคุณมากครับ)

ภาพทั้งหมด เขามาที่โฮมสเตย์ลุงแหลมกันครับเพื่อมาตกปลากันตกได้จากในเขื่อนเนี่ยละ

รายละเอียดที่พักติดต่อ  โทรศัพท์  คุณบอลได้ครับ เบอร์  089-6934357 บอล  หรือ ใต้ก็ได้ 080-0422874 สำหรับเรื่องอื่นๆ

แล้วไปเจอน้องๆเขากันนะครับ

คำนับ คำนับ

จุดประทัด จุดประทัด จุดประทัด จุดประทัด จุดประทัด จุดประทัด จุดประทัด จุดประทัด จุดประทัด จุดประทัด จุดประทัด จุดประทัด จุดประทัด จุดประทัด จุดประทัด จุดประทัด จุดประทัด

มอไซด์ มอไซด์ มอไซด์ มอไซด์ มอไซด์ มอไซด์ มอไซด์ มอไซด์ มอไซด์ มอไซด์ มอไซด์ มอไซด์ มอไซด์ มอไซด์ มอไซด์ มอไซด์ :emo

บอยแมลงสาบ \../
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

อยากซิ่ง..ต้องจิ้มเอง

« ตอบ #1 เมื่อ: 12 ตุลาคม 2011 13:43:33 »

อันนี้เป็นรายนามผู้บริจาคเบื้องต้นกับกิจกรรมมอบของเพื่อน้อง"โรงเรียนบ้านพุเข็ม"ครับ คำนับ

โดยจำนวนเงินโดยประมาณทั้งหมด ณ ตอนนี้ อยู่ที่ 6X,XXX บาทแล้วครับ

ขอบคุณทุกๆที่ร่วมสมทบทุนเพื่อนำไปพัฒนาน้องๆในครั้งนี้ครับ

ขอบคุณครับ

ประกาศรบกวนเพื่อนๆพี่ๆ แต่ละท่านที่สนใจทำผ้าป่า บริจาคเงินเพื่อช่วยสมทบทุนสร้างห้องน้ำและทำหลังคาสนามเด็กเล่น โรงเรียนบ้านพุเข็ม จ.เพชรบุรี  สามารถ Copy ใบปิด เพื่อนำไปโชว์เพื่อเป็นหลักฐานในการขอรายชื่อในการทำป่า   เพื่อนๆพี่ๆสามารถหารายชื่อได้เลยครับ เพื่อกระผมจะได้นำรายชื่อไปพิมพ์และนำซองไปแจกให้ครับ  สามารถลงในกระทู้นี้ได้เลยครับ  ส่งเมล์มาก็ได้ครับ หรือจะให้ทำยังไงก็บอกมาทิ้งข้อความเอาไว้ก็ได้ครับ

MAIL ของผมครับ : UNDERBRAIN1@Hotmail.com ทำงาน

Facebook : TAI UNDERBRAIN  ทำงาน

มือถือ  :  080-0422874 ครับ โทรศัพท์

รายนามผู้บริจาคเงินช่วยผ้าป่า

สายคุณบี BEVER โซนศรีนครินทร์  

1.คุณสุมาลี ด.ญ.กมลชนก เพิ่มรักษ์ และครอบครัว พร้อมด้วยโรงเรียนห้วยงาช้าง จ.เพชรบูณ์  บริจาคเงิน   5000 ครับ  คำนับ จ่ายมาแล้วครับ  26-09-54 คำนับ

สายพี่ราม  โซนปทุมธานี คำนับ
1.บริษัทK-Power เอ็นจิเนี่ยริ่ง จำกัด บริจาคเงิน  1000 บาทครับ จ่ายมาแล้ว ครับ  คำนับ

โซนปทุมธานี  

1.คุณบิ๊กและครอบครัว บริจาคเงิน 500 บาท   คำนับ

สาย B-Quik และ บ.ฟอร์ชอินเตอร์เนชั่นแนล คลอง 4 ธัญญะบุรี (น้าต่าย โซนปทุมธานี)

1. คุณ ชำนาญ ฉิมบรรเทิง คำนับ
2. คุณ ณัฐธิดา ปินใจ คำนับ
3. คุณ ไพรรัตน์ หมุ่ยมาต  คำนับ
4. คุณ มงคล กองทอง คำนับ
5. คุณ อภิชาติ แต่งตั้ง และครอบครัว คำนับ
6. คุณ รัตนา สุทธิเลิศประเสริฐ คำนับ
7. คุณ รัฐพล ปิยมงคลชัย และครอบครัว
8. คุณ มนตรี สุขดี  คำนับ
9. คุณ สุบิน คำอินทร์ คำนับ
10. คุณ อรรถพล คำสกล คำนับ
11. คุณ สราวุธ ท้าวพา และครอบครัว คำนับ
12. คุณ กาญจนา เหมทานนท์ และครอบครัว คำนับ
13. คุณ ลัดดาวัลย์ คงมี และครอบครัว คำนับ
14. คุณ สุพัฒน์ กลิ่นเกล้า และครอบครัว คำนับ
15. คุณ กนกอร อินอ่อน  คำนับ
16. คุณ อนุรักษ์ ช้างน้อย คำนับ
17. ด.ช. พีรชา สมบรรดา  คำนับ

สาย NISSAN DIESEL บางพูน

1. คุณ ไชโย ทนุการ และ คุณ พัชรี ศรีคุณ (ประธาน) คำนับ
2. บริษัท จ.ประเสริฐการช่าง รังสิต จำกัด (รองประธาน) คำนับ
3. คุณ ศิริวรรณ สมิท (รองประธาน) คำนับ
4. ครอบครัว สกุลทอง และ ครอบครัว ชนะธร (รองประธาน) คำนับ
5. คุณ วรรณา สกุลทอง  คำนับ
6. คุณ ศุภชัย สกุลทอง คำนับ
7. คุณ สุภาวดี ดลแสง คำนับ
8. คุณ ลำใย เหมือนฤทธิ์ คำนับ
9. คุณ สุรศักดิ์ เหมือนฤทธิ์ คำนับ
10. คุณ เพชรรัฐดา พันธุ์กาง และครอบครัว คำนับ
11. คุณ พจมาน วัทแธ่น  คำนับ
12. คุณ อุบล สุขภักดี คำนับ
13. คุณ กัญจนา ทิวทอง และครอบครัว คำนับ
14. คุณ มิ่งขวัญ เทียมชาติ คำนับ
15. คุณ ธีรศักดิ์ มีเรือง และครอบครัว คำนับ
16. คุณ ชลิตตา พรมดวง  คำนับ
17. ซุปเปอร์สโตร์ คำนับ
18. คุณ กิติพงศ์ เงินงาม และครอบครัว คำนับ
19. คุณ เฉลิมชัย ขาวสุข คำนับ
20. คุณ นันทิยา คำมั่น คำนับ
21. ด.ญ. ศิริวรินทร์ ภักดีโต คำนับ
22. คุณ ศรีนวล อ่วมบุตร คำนับ
23. คุณ สุปิยะ แซ่ฉั่ว คำนับ
24. คุณ สำลี พวงแก้ว คำนับ
25. คุณ อนุวัตร์ จ้อยสูงเนิน คำนับ
26. คุณ สุระเชษฐ ทองเล็ก คำนับ
27. คุณ พงษ์สุทร แก้ไข คำนับ
28. คุณ ยุทธนา โลหุตางกูร คำนับ
29. คุณ วสันต์ ประทุมนาค คำนับ
30. คุณ คำรณ แก้วเนตร และครอบครัว คำนับ
31. คุณ สมสกุล ยิ้มแย้ม คำนับ
32. คุณ กฤษณะ เทพอาษา คำนับ
33. คุณ สมชาย สมเหมาะ คำนับ
34. คุณ อนุชา จูเฉย คำนับ
35. คุณ มนตรี สว่างวงศ์ไว คำนับ
36. คุณ เด็จวรรตร์ ศรีวิเลิศ คำนับ
37. คุณ สนธิ ปู่ไทย คำนับ
38. คุณ พงศกร อนุศาสนนันท์ คำนับ
39. คุณ สุพจน์ พูนสุวรรณ คำนับ
40. คุณ ชาตรี ตั้งมงคลเจริญ คำนับ
41. คุณ จักรชัย ภักดี คำนับ
42. คุณ สมพร ใจบุญ คำนับ
43. คุณ สุรชาติ ธาดาสีห์ คำนับ
44. คุณ นันธวัช ภู่ยินดี คำนับ
45. คุณ กอบกุล สุนทรส คำนับ
46. คุณ อุไร พร้อมเพรียง คำนับ
47. คุณ กิตติ แสงสว่าง คำนับ
48. คุณ อานันท์ ธารีศักดิ์ คำนับ
49. คุณ สหพล โพธิ์เย็น คำนับ
50. คุณ อิทธิพล หว่างจ้อบ และครอบครัว คำนับ
51. ด.ช. สันติภพ ดีน้อย คำนับ
52. คุณ อำพล หมั่นเพียร คำนับ
53. คุณ ธนธัช วิจิตรลิมาภรณ์ คำนับ
54. คุณ อทิตย์ นพขำ คำนับ
55. คุณ พิชัย สุวรรณหงษ์ คำนับ
56. ร้าน ช.แสงทอง  คำนับ

สาย pooky2009&เมียระอา (น้าเสก โซนปทุมธานี) (31-08-54)

1.คุณทัศนีย์ แย้มศิริ  ประธาน คำนับ
2.คุณนิคม จิตรประภา  ประธาน คำนับ
3.คุณเปรมวดี  เปรมฤทัย  รองประธาน คำนับ
4.คุณอมรศรี  ศิริสุข คำนับ
5.คุณธนัญญา  วงษ์พิทักษ์ คำนับ
6.คุณดวงหทัย  แตงบุตร คำนับ
7.คุณธันยพร   ไววิ่ง คำนับ
8.คุณพูนทรัพย์  ร่มรื่น คำนับ
9.คุณริญญาภัทร์  สงวนทรัพย์ คำนับ
10.คุณสุรีพร  ค่ายใส คำนับ
11.คุณเตือนใจ  ศรีรัตนะ คำนับ
12.คุณวรารัตน์  อรรถประจง คำนับ
13.คุณดอกอ้อ  เรืองฤทธิ์ คำนับ
14.คุณลัดสุดา  อุ่นทา คำนับ
15.คุณศรีประไพ  อวธานนท์ คำนับ
16.คุณวาสนา  นิยมชื่น คำนับ
17.คุณนงเยาว์  กันทะตั๋น คำนับ
18.คุณจุฑารัตน์  ภูมิสัตย์ คำนับ
19.คุณนิพล  ควินรัมย์ คำนับ
20.คุณสุบิน  ในทอง คำนับ
21.คุณเปรมปรีดา  พงษ์สินธ์สถิต์ คำนับ
22.คุณกนกทิพย์  ฝั่งธนาการกร คำนับ
23.คุณพรพิมล  เดชวงษา คำนับ
24.คุณฐิติพล  เก็บรักษา คำนับ
25.คุณกังสดาล  กลกิจ คำนับ
26.คุณเอกชัย  วันลา คำนับ
27.คุณธนิตา  ทองปลิว คำนับ
28.คุณจิตตภา  บุญช่วย คำนับ
29.คุณวรพรรณ  เปรมฤทัย คำนับ
30.คุณจริยา  บุญช่วย คำนับ
31.คุณเสกสรร  สวนดอก คำนับ
32.คุณศรีอาภา  เปรมฤทัย คำนับ
33.คุณเกสรา  นนท์วุฒิชัย คำนับ
34.คุณสุชานาฎ  นิติวัฒนะ คำนับ
35.คุณวนิดา  เสาเงิน คำนับ
36.คุณราตรี  คงเพิ่มพูน คำนับ
37.คุณพิมพ์ประวี  พินิจมนตรี คำนับ

สาย ยุทธนา  งากุญชร (08-09-54)(18.30 น.)
1.คุณ ศักดิ์    บุญรักษา คำนับ
2.นาง กาญจนา    งากุญชร คำนับ
3.คุณ ดิษธร   งากุญชร คำนับ
4.คุณ สมหมาย   มรกต คำนับ
5.คุณ สมหมาย  ด้วงศาลเจ้า คำนับ
6.คุณ สำรวย   ด้วงศาลเจ้า คำนับ
7.คุณ กมลพร    แท้ท้องดี คำนับ
8.คุณ ผ่องพิน  แปงยวง คำนับ
9.คุณ สายทอง  รังสี คำนับ
10.คุณ บันเทิง  สมงามและครอบครัว คำนับ
11.คุณ ประภาภรณ์    สมงาม คำนับ
12.คุณ วรเทพ – คุณ ศุภลักษณ์   บัวบานพร้อม คำนับ
13.คุณอบุญมาก  ทับน้อยและครอบครัว คำนับ
14.คุณ สำเริง   ทับน้อย  คำนับ
15.คุณ ชำนาญ  คุณ เสมอ   ทับน้อย คำนับ
16.คุณ แม่สุรินทร์  นนทชัยและครอบครัว คำนับ
17.คุณ ละเอียด - คุณ ณรงค์  แดดจันทึก คำนับ

บริษัท  นันทวัน แมนเนจเม้นท์  จำกัด

1.คุณ ชัชชัย  แก้วโมรา คำนับ
2.คุณ ปฎิพัทธ์    ฤทธิประเสริฐ์ คำนับ
3.คุณ นันทิกา    ชูปาน คำนับ
4.คุณ ชวลิต       สุขทวี คำนับ
5.คุณ สุระพงษ์    ขุนแผน คำนับ
6.คุณ บุญเลิศ  ผิวผลาผล คำนับ
7. คุณ สินชัย  วงษ์มูลวิถี คำนับ
8.คุณ นริศ     แก้วเขียว คำนับ
9.คุณ นิกร     เทียบปัด คำนับ
10.คุณ วัฒนพงศ์    พงศ์พรหม คำนับ
11.คุณ ธวัชชัย      กรีโส คำนับ
12.คุณ ธวัชชัย      เนียมบุญเจือ คำนับ
13.คุณ ไพทูรย์    ครีมูล คำนับ
14.คุณ สายชน     พรายแก้ว คำนับ
15.คุณ เสนีย์     เดชวิจารย์ คำนับ
16.คุณ สุรชัย    วงศ์ศิริ คำนับ

โซนธนบุรี

1.พี่อ๊อดบริจาคเงิน 200 บาท คำนับ
2.บริจาคเงินในนามกองกลางโซนธนบุรี 100 บาท คำนับ
3.พี่โต้งสนับสนุนเงิน 500 บาท คำนับ

สายบริษัท สยามมอดิฟายสตาร์ช จำกัด (น้ารอด)

1.ด.ช.ศุภกิจ  ผลศิริ และครอบครัว คำนับ
2.คุณสมชาย  ถนอมจิตร และครอบครัว คำนับ
3.คุณเป็นหนึ่ง  อ่องกลิ่น คำนับ
4.คุณสุรศักดิ์  ลำกะ คำนับ
5.คุณอานนท์  เชื้อดี คำนับ
6.คุณโอฬาร  เนียมเลี้ยง คำนับ
7.คุณนรงค์  ไกรทอง คำนับ
8.คุณสุเวศน์  สาจำปา คำนับ
9.คุณสิทธิศักดิ์  ไกรเทศ และครอบครัว คำนับ
10.คุณพิทยา  ชื่นตา คำนับ
11.คุณขจร  ขาวขำ คำนับ
12.คุณสมทรง  ปทุมแก้ว  และครอบครัว คำนับ
13.คุณมาโนช  เชื้อดี  และครอบครัว คำนับ
14.คุณบุญธรรม และ คุณเกตุวดี แจ่มแป้น คำนับ
15.คุณธเนศ  โรจน์กังสดาล คำนับ
16.คุณศิริพรรณ  แปลกพงษ์ศิริ คำนับ
17.คุณหนึ่ง  บุญส่ง คำนับ
18.คุณวันเฉลิม  ดามพชาติ คำนับ
19.คุณมาโชค  นนทชัย คำนับ
20.คุณพัชรี  วงษ์คล้าย  และครอบครัว คำนับ
21.คุณวาสนา  วัฒนอุดมกิจ คำนับ
22.คุณนิตยา  ธาระพุฒ  และครอบครัว คำนับ
23.คุณวันดี  อุบลรัศมี  และครอบครัว คำนับ
24.คุณขจีวรรณ  จันทราทิิพย์  และครอบครัว คำนับ
25.คุณวรัญญา   โสภี  และครอบครัว คำนับ
26.ด.ญ.ธวัญลักษณ์  ธรรมจันทร์  และครอบครัว คำนับ
27.คุณนภาภรณ์  ประสงธนกุล  และครอบครัว คำนับ
28.คุณศิริวรรณ  ชื่นทรวง  และครอบครัว คำนับ
29.คุณอรวรรณ  ทรัพย์พจน์  และครอบครัว คำนับ
30.คุณศิริรัตน์  วุฒิศักดิ์  และครอบครัว คำนับ
31.คุณวิไลลักษณ์  เนื่องนัยนา  และครอบครัว คำนับ
32.คุณบุษบา  ชมภูนุช  และครอบครัว คำนับ
33.คุณอรุณรัตน์  ทับแสง  และครอบครัว คำนับ
34.คุณชัชวาล-คุณสรัญญา  จับแก้ว  และครอบครัว คำนับ
35.คุณน้ำฝน  แซ่เอี๊ยว  และครอบครัว คำนับ
36.คุณกฤตยาณี  สวนมา  และครอบครัว คำนับ
37.คุณฤดีมาศ  ผลเขียว คำนับ
38.คุณปรัศนี  ทรัพย์มล คำนับ

รายชื่อทางสายNissan Friend Club (น้าราม)

1. ครอบครัวคุณภาสกร อยู่หลาย ประธาน คำนับ
2. ครอบครัวคุณวงศ์ราม ผดุงสุทธิ์ ประธาน คำนับ
3. คุณจรูญ อัศวาภิรมย์ กรรมการ คำนับ
4. นายมณไท บำเพ็ญทาน กรรมการ คำนับ
5. พรชัย-เกศินี-พนัชกร. รวมทรัพย์ กรรมการ คำนับ
6. โสฬส บุญภผล - กรรมการ คำนับ
7. จิราพร แก้วมุกดา - กรรการ คำนับ
8. นาย ณรงค์เดช นส. นรินทร์รักษ์ ดช. ธนกฤต ภู่คร้าม ร่วมทำบุญ กรรมการ คำนับ
9. นายสิทธิพล วุฒิเผ่า กรรมการ คำนับ
10.นายราเมศ โชติสุภาพและครอบครัว กรรมการ คำนับ
11. คุณณัฐพล ศิริสูตร คุณจุฑามาศ วัชวงษ์ ดญ.ปูชิดา ศิริสูตร กรรมการ คำนับ

สายโจ้  โซนปทุมธานี

1.ร.ท.มานพ  ทรัพย์อินทร์ คำนับ
2.ร.ท.วรรลพ  ลำพูลน้อย คำนับ
3.ร.ต.สมชาย  ก้องพรม คำนับ
4.พ.อ.อ.ณรงค์ศักดิ์  เพียรทำ คำนับ
5.พ.อ.อ.จิระชัย  พุ่มพิกุจ คำนับ
6.พ.อ.อ.ธรรศกร  กิจกล้า คำนับ
7.พ.อ.อ.ชัชวาล  ปานเที่ยง คำนับ
8.พ.อ.ท.พิเชษฐ  หวังชูชอบ คำนับ
9.พ.อ.ท.ปรมินทร์  รัตนปราณี คำนับ
10.นางสาวยูถิกา  ชินธะวรรณ คำนับ
11.นางสาวนัฎฐิกา  พิณพาทย์ และครอบครัว คำนับ
12.เด็กชายวศะธร  เอียดทองใส คำนับ
13.นายวรเดช  หว้านวศรี คำนับ
14.นางสาวกรรณิกา  มิตรปล้อง และครอบครัว คำนับ
15.นายฉัตรชัย  พ่วงพลับ คำนับ
16.นายทศพร  พยอมออม คำนับ
17.นายประสิทธิ์  แพดิษฐ์ และครอบครัว คำนับ
18.นางสาวสุวรี  พ่วงพลับ และครอบครัว คำนับ
19.นางสาววาสนา  ทองคง และครอบครัว คำนับ
20.นางสาวพิสินี  ภาคกาย และครอบครัว คำนับ
21.นางปฎิมา  เริงเกษตรกิจ และครอบครัว คำนับ
22.นางสาวสมคิด  บุญเลิศ และครอบครัว คำนับ
23.นายเจริญ นางสุพรรณ และครอบครัว คำนับ
24.นางสาวปทุมพร  สมบูรณ์ และครอบครัว คำนับ
25.นางสาวกรกนก  ตุ้มทอง และครอบครัว คำนับ
26.นางสาวอารีย์  สีแสงมุข และครับครัว คำนับ
27.นางสาวนิตยา  รักหมอ  และครอบครัว  คำนับ

DATE : 13-09-54   เวลา   17.45 น.

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 ตุลาคม 2011 13:47:46 โดย Ae.RaNgSiT.GzE » บันทึกการเข้า

shadow_p
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

I love AE@CZ club ครับ

« ตอบ #2 เมื่อ: 12 ตุลาคม 2011 17:38:06 »

รับทราบครับ คำนับ คำนับ คำนับ

Oon_Resist .CZ
Web Administrator
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

มี Program จูน F-con S,SZ,IS,2.1,3.14,3.24 จำหน่าย

« ตอบ #3 เมื่อ: 12 ตุลาคม 2011 17:53:31 »

สุดยอด สุดยอด สุดยอด

คำนับ คำนับ คำนับ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์