AE. Racing Club
19 มีนาคม 2024 18:42:15 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: FRIST TRIP 2011 " ทัวร์สุดเขตสเลสเป็ดตะลุยสัตหีบ" โซนปทุมธานี  (อ่าน 18858 ครั้ง)
อิชิตัน underbrain
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

มาแว้วววว...คร๊าบบบบบ

« เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2011 14:12:42 »

เต้นระบำFRIST TRIP 2554 "ทัวร์สุดเขตสเลสเป็ดตะลุยสัตหีบ"   เต้นระบำ

ก่อนอื่นขอขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆโซนระยองมากครับและPRที่ติดต่อประสานงานครับคือเจ้าแม่ SRC ที่ต้อนรับขับสู้เป็นอย่างดี ทั้งปูตัวใหญ่ ปลา ปลาหมึก ปาท๋องโก๋กับกาแฟแสนอร่อยตอนเช้า สวดยอดมากครับ สุดแสนประทับใจจากใจพวกเราโซนปทุมครับ ไม่รู้ไม่ชี้

จุดประทัดแสมสารวิลล่า จุดประทัด

รถใหม่อาจารย์ โบ๊ท โค-ตะ-ระ แรงเลยครับ

ภาพแรกที่ไปถึงซัดกันเลยคอนเซ็ปเดิม เมาไม่เมาคัดออก

หลังจากนั้นพี่ๆเพื่อนๆโซนระยองเข้ามาสมทบครับผม อ้อแอ้กันไปดูเอาเอง

ตื่นเช้ามาเจออันนี้ แต่มากกว่านี้นะ ซัดกันหมดและเหลือเท่านี้ครับ ขอบคุณเถ้าแก่ไก่รูปหล่อน้ำใจงาม นามก็เพราะแห่งโซนระยองครับ

หลังเก็บของ Checkout ออกจากที่พัก เราก็มุ่งหน้าต่อไปยังหาดนางรำใกล้ๆที่จอดเรือ จักรกรีนฤเบศร

จุดประทัดหาดนางรำ จุดประทัด

ดูท่าพี่มดดิ เขาเรียกว่าท่าหมดสภาพ เวียนหัว

หลังจากนั้นเราทั้งหมดก็กลับจากหาดนางรำประมาณบ่าย 4 โมงเย็น เพื่อจะไปสวนนงนุชแต่ไปไม่ถึงสวรรค์สวนนงนุชไม่ต้อนรับพวกเรา เขาปิดก่อนพวกเรามันช้าเองฮวย เวียนหัว

จุดประทัดภาพเก็บตก หาดูที่ไหนไม่ได้ 555555 จุดประทัด
เขาชีจรรย์ครับ
เขาชีจรรย์ครับ

สาเหตุของทริปนี้ หมอนี่แหละ    แม่_โคตะระหล่อเลย

ครอบครัวบีบี อ๋อไม่ใช่ครอบครัวพี่บอยขาโหดเขาแหละ ดูดิแจ่มปะหละ

ซากอารยธรรม ปูยักษ์โซนระยองเขาหละ  ร่อยจังฮู้

พ่อลูก อาหารเช้า ข้าวต้มกุ้ง ปลาหมึกพัด จากเมื่อคืน เอามามิกซ์กัน สุดยอดอาหาร

พยานรักของพี่รามเขา  เจ้าของเสียงสตาร์จเครื่องยนต์ น่ารักจิงๆเลย

น้องส้มจี๊ด ลูกรักพี่บอยเขา กลับมาจากเกาหลีไปผ่าตัดศักยกรรมแปลงเพศมาครับ กับเครื่อง Sup No Gas งานแรกที่สัมผัสถนนยาวๆ ทำเอารถปิกอัพถึงกับหมูกระจายมาแล้ว

ช่างใหญ่จากเขมรครับ ปรับจูนแก็สให้ โจ้ ตอนมาวิ่ง 140 กินแก็สมากไปครับ หลังจากจูนเสร็จต้องใช้เชือกลาก อะล้อเล่น  วิ่งดีกว่าเดิมครับประหยัดด้วยครับพี่บอยซะอย่างมือจูนระดับประเทศ(เขมร)

รถจากหนังเรื่อง FAST 5

เดินทางถึงบ้านกัน 4 ทุ่ม ผมพี่บอยกินกันต่อกลับบ้านเที่ยงคืนตอนเช้าไปทำงาน

จุดประทัดสุดท้ายครับ มีเรื่องมัหศจรรย์ที่ไม่เคยได้ยินมาก่อน ขากลับวิ่งซื้อข้าวหลามกันครับแต่กว่าจะหาซื้อมาแด็_ได้ครับหายากจิงๆ พ่อค้าบอกตอนนี้กระบอกไม้ไผ่ขาดตลาด กรูงงเลย ขนาดกระบอกไม้ไผ่ยังขาดตลาด จุดประทัด

Tong @_LN.Z
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

ต้อง@อ๊อด-อ๊อด

« ตอบ #1 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2011 10:21:10 »

น่าสนุกจังง

จาวะโสสุปันโนดุ๊กดิ๊ก การมีกิ๊กเป็นลาภอันประเสริฐ...
Jakz_TZ#??
นักแข่งมือสมัครเล่น

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #2 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2011 20:13:54 »

ซูม ซูม

Rock_TZ058@AE.110
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #3 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2011 23:52:53 »

ทำไมเราไป ไม่มี ไม้พาย เรือหว้า   
ปลาในบ่อ เยอะมากเลย  สุดยอด

มีปากก็พูดไป น้ำลายไม่ได้ซื้อ
PooNote_TZ#071
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

~ Thonburi Zone ~

« ตอบ #4 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2011 23:58:40 »

สุดยอด สุดยอด สุดยอด

unntofas
มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 15 มกราคม 2019 11:22:01 »

ขอบคุณมากๆครับ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์