AE. Racing Club
29 มีนาคม 2024 06:22:12 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งข่าวหน่อยครับ  (อ่าน 2992 ครั้ง)
KeHZa101
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« เมื่อ: 29 เมษายน 2011 22:14:59 »

รบกวนพื้นที่เพื่อนๆพี่ๆชาวสระบุรีหน่อยนึงนะครับ
คือรถผมโดนขโมยงัดรถที่ หินกอง เอาชุดเครื่องเสียงไป  แว่นตากันแดด และพระเครื่องไป
(ภายในชุดคอนโซลเสียหาย พังหมด ต้องซื้อชุดคอนโซลใหม่ทั้งหมด เนื่องจากมันหัก แตก และฉีก)
ของที่หายมีดังนี้
- แว่นกันแดด ยี่ห้อ JASPAL สีดำ ขาแว่นขอบเลสครึ่งนึงดำครึ่งนึง กรอบแว่นด้านอกสีดำ ขอบด้านในสีเหลืองใส
- เครื่องเล่นจอทัชสกรีนไพโอริตี้ 2 ดิน จอปรับก้ม เงย ได้
- พาวเวอร์แอม เฟอร์ริส 4 chanel สีดำ ตัวใหญ่
- พระปิดตาหลวปู่เฮี๊ยง พิมพ์หลังแบบ 1 องค์
- หลวงปู๋ยิ้มพิมพ์ชลูด 1 องค์
- หลวงพ่อศุข พิมพ์ประภารัศมี 1 องค์

ฝากข่าวถ้าเพื่อนๆพี่ในโซนสระบุรีพบหรือเห็นของตามจำนวนรายการดังกล่าวกรุณาโทรแจ้งผมที
เพราะของมีตำหนิ..ผมจำได้ทุกรายการ

รบกวนโทรแจ้งผมที 089 -1214778 เก๋

เนื่องจากผมไปแจ้งความแล้วไม่ได้รับการช่วยจากเจ้าหน้าที่ตำรวจใดๆทั้งสิ้น  
ทั้งๆที่มีหลักฐานรอยนิ้วมือคนร้าย อุปกรณ์ที่คนร้ายใช้ในการโจรกรรมทั้งหมด
มันทิ้งไว้ในรถ..ตำรวจทำแค่ลงบันทึกประจำวัน ถ่ายรูปที่เกิดเหตุไป
แล้วให้ผมไปตามเรื่องที่กองวิทยาการสระบุรีเอง..เค๊าก็ไม่ทำไรให้...เซงครับ
ยังไงผมขอรบกวนเพื่อนๆพี่ๆช่วยเป็นหูเป็นตาให้ที  เผื่อจะเจอผ่านตาบ้าง
ขอบคุณมากๆครับ

จัดป่ะล่ะ

เก๋เองคร๊าบบ...ผม
หล่อซิ่ง...วิ่งไส้แตก!!!!!
BIG 92

นักรบเมืองลิง

« ตอบ #1 เมื่อ: 30 เมษายน 2011 09:24:53 »

เดี๋ยวช่วยเป็นหูเป็นตาให้ครับ  ...ตำรวจเขาคงทำหน้าที่ได้เต็มที่แคนี้ละครับ   ปิดปาก
KeHZa101

« ตอบ #2 เมื่อ: 30 เมษายน 2011 11:00:44 »

เดี๋ยวช่วยเป็นหูเป็นตาให้ครับ  ...ตำรวจเขาคงทำหน้าที่ได้เต็มที่แคนี้ละครับ   ปิดปาก
ขอบคุณมากเลยครับ คำนับ

จัดป่ะล่ะ

~POOMZA~
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

ปูม 081-7045833

« ตอบ #3 เมื่อ: 30 เมษายน 2011 20:07:29 »

เด๋วดูให้ครับ ขายของอยู่ตามตลาดนัดครับ ยังไงก็ขอให้พบไวไวน้า

...ใต้ฟ้าสีคราม...
KeHZa101

« ตอบ #4 เมื่อ: 30 เมษายน 2011 21:45:04 »

เด๋วดูให้ครับ ขายของอยู่ตามตลาดนัดครับ ยังไงก็ขอให้พบไวไวน้า

ขอบคุณมากๆเลยครับคุณปูม....เดี๋ยววันไหนผ่านไปแถวเปิดท้ายจะแวะเข้าไปนั่งคุยที่ร้านนะครับ

จัดป่ะล่ะ

KeHZa101

« ตอบ #5 เมื่อ: 01 พฤษภาคม 2011 22:06:08 »

ฝากเพื่อนๆช่วยดูให้หน่อยนะครับ...

จัดป่ะล่ะ

k.O.b

เป็นคนไทยร้อย%

« ตอบ #6 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2011 16:35:38 »

ปัญหาคือดูพระไม่เป็น พอจะมีรูปของให้ดูบ้างป่ะครับ

เกิดเมืองไทย รักประเทศไทย เชิดชูสถาบันของไทย
golf..สระบุรี
นักแข่งมือสมัครเล่น

ae Sprinter

« ตอบ #7 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2011 11:59:30 »

ถ้ามีเวลาว่างๆผมจะช่วยตามๆให้แล้วกัน
วันเสาร์ตอนเย็นมีตลาดนัดพระที่หนองแค
จะช่วยดูให้คับน้า

ae Saraburi Zone
KeHZa101

« ตอบ #8 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2011 22:16:05 »

ถ้ามีเวลาว่างๆผมจะช่วยตามๆให้แล้วกัน
วันเสาร์ตอนเย็นมีตลาดนัดพระที่หนองแค
จะช่วยดูให้คับน้า

ขอบคุณมากๆเลยครับ คุณกอล์ฟ

จัดป่ะล่ะ

3S-G TФCФβů
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

แล้วคุณจะรู้ว่า 1300 อย่างมันก็ได้แค่นี้แระครับบบ

« ตอบ #9 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2011 04:40:51 »

เจอของบ้างยังพี่เก๋

"เอาๆรถไม่สวยหรอกแค่พอดูได้แต่งไว้คุยว่า ยุ่น นะ"

KeHZa101

« ตอบ #10 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2011 22:42:48 »

ยังเลยครับน้องตังค์....ตอนนี้ว่าจะหาคอนโซลหน้าใหม่ก่อนซัก 1 ชุด
แต่ยังไปไหนไม่ได้เลย  ขาหักซะก่อน

จัดป่ะล่ะ

BEERSON
มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 04 มิถุนายน 2011 09:05:09 »

สตัง...รถสวยขึ้นเย๊อะเลยน๊ะ

ยังเลยครับน้องตังค์....ตอนนี้ว่าจะหาคอนโซลหน้าใหม่ก่อนซัก 1 ชุด
แต่ยังไปไหนไม่ได้เลย  ขาหักซะก่อน

อ้าวเก๋เพิ่งรู้ข่าว   ขอให้ของที่หายคืนน๊ะ น้องน๊ะ ฟาดเคาระห์ไปเน๊อะ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์