AE. Racing Club
28 มีนาคม 2024 22:53:18 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามสถานที่ท่องเที่ยว จ.อุบลราชธานีหน่อยค๊าบบ  (อ่าน 6633 ครั้ง)
THEP AERACINGCLUB @ WZ
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

อย่าดื่มเหล้าขณะขับรถ เพราะจะทำให้เหล้าหกเสียของ

« เมื่อ: 12 มกราคม 2011 12:09:57 »

สวัสดีพี่ๆโซนอุบลราชธานีครับ...

คือว่าผมจะไปงานบวชเพื่อนที่ อ.กุดข้าวปุ่น ซึ่งผมอยุ่โซนตะวันตก จึงอยากถามพี่ว่าแถวอำเภอเมืองอุบลฯ มีสถานที่ท่องเที่ยวยามราตรี ที่ไหนแจ่ม ๆ บ้าง (เน้นแจ่ม อิ อิ )  และช่วงกลางวัน มีสถานที่ท่องเที่ยวสไตล์ธรรมชาติแถวอ.กุดข้าวปุ้นหรือไกล้เคียงที่ไหนบ้าง เอาแบบว่าระหว่างทางกลับเข้ากรุงเืทพ อย่างเช่นน้ำตก อุทธยานแห่งชาติ ที่ไหนบ้าง รบกวนพี่ ๆ ช่วยแนะนำให้หน่อยครับ คำนับ คำนับ คำนับ

MooBin
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

3SFE IN SIDE POWER BY GAS

« ตอบ #1 เมื่อ: 12 มกราคม 2011 14:02:32 »

สถานที่ยามค่ำคืนมีหลายแนวครับน้า มีทั้งเพื่อชีวิตแนวเเดนซ์
ubar
ebar
เจริญกรุง
เพื่อชีวิตก็ คันทรีคลับ ตะวันแดงสาดแสงเดือน ณ อุบล
น้ามากุดข้าวปุ้น ต้องขับย้อนมาทางเขมราฐ ออกไป อ.โพธิ์ไทร ยอดฮิตก็ สามพันโบกครับ  ถ้ามาทางศรีเมืองใหม่เลยมาโขงเจียม มีผาแต้ม เขื่อนปากมูล แม่น้ำสองสี ลองเสริชจากกุเกิ้ลดูครับ   

สันติสุขจะคืนกลับมาในเร็ววัน
THEP AERACINGCLUB @ WZ

อย่าดื่มเหล้าขณะขับรถ เพราะจะทำให้เหล้าหกเสียของ

« ตอบ #2 เมื่อ: 12 มกราคม 2011 14:10:22 »

ขอบคุณน้ามากๆเลยครับสถานที่สวยๆทั้งนั้นเลยครับ

BEN AE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: 12 มกราคม 2011 14:29:55 »

เจ้าเทพ แหมๆๆๆ บอกให้ มีสแตนดาดดดด อิอิ
TrEx3002
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

ทะเบียนอุบลฯ ตัวตน sprinter Japan 0868707571

« ตอบ #4 เมื่อ: 12 มกราคม 2011 15:49:09 »

ปลิง.ถ้าหลับมาสามพันโบกแล้วกลับทาง อำเภอบุณฑริก เชินที่ อำเภอนาจะหลวย วนอุทยานแห่งชาติภูจองนายอย น้ำตกถ้ำบักเตวหรืออีกชื่อคือน้ำตกห้วยหลวง

กลับจากเล่นน้ำตกแล้ว เชินที่ช้องอานม้า อำเภอน้ำยืน เป็นด่านผ่านแดนไทย-กัมพูชา ชื้อของผากพวกนี้ได้ครับ มีหลายอย่างนะครับนอกจากพวกนี้ คอดต้อน 90-100 เท่านั้นเอง เหวอ อิอิ

jen@171
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

Wanna be...!!!

« ตอบ #5 เมื่อ: 12 มกราคม 2011 16:03:49 »

เจ้าเทพ แหมๆๆๆ บอกให้ มีสแตนดาดดดด อิอิ

สวดยอดไปเรยครับบบ  อิอิ

ปล.น้ามาตอนไหนก็กริ๊งกร๊างมาหาหัวหน้าโซนเราได้นะครับ 555+

TunedByJen
พรชัย เฮดเดอร์
CORONA CLUB
Club JZ
Mercedes Mania
กะเรกะราด
BEN AE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: 12 มกราคม 2011 16:20:16 »

ไอ้ต้องเพิ่งกลับมาเมื่อวาน ได้ข่าวว่ามันจะขึ้นไปใหม่วันอาทิตย์นี้ ส่วนพี่ โดนบริหารอยู่ออฟฟิต
jen@171

Wanna be...!!!

« ตอบ #7 เมื่อ: 12 มกราคม 2011 16:54:01 »

ไอ้ต้องเพิ่งกลับมาเมื่อวาน ได้ข่าวว่ามันจะขึ้นไปใหม่วันอาทิตย์นี้ ส่วนพี่ โดนบริหารอยู่ออฟฟิต

มาอุบลเนี่ยเหรอพี่  เ ครื่องบีบอัดพังแล้วเหรอครับ ...

TunedByJen
พรชัย เฮดเดอร์
CORONA CLUB
Club JZ
Mercedes Mania
กะเรกะราด
▓▒ น้องกะทิ ▒▓

« ตอบ #8 เมื่อ: 12 มกราคม 2011 21:10:11 »

ไป สแตนดาด คับน้า ของดีเมืองอุบล ราคาย่อมเยา  ซุบซิบ ซุบซิบ

พลังงานซากอ้อย
Colgate_101
มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 13 มกราคม 2011 03:47:50 »

สวัสดีพี่ๆโซนอุบลราชธานีครับ...

คือว่าผมจะไปงานบวชเพื่อนที่ อ.กุดข้าวปุ่น ซึ่งผมอยุ่โซนตะวันตก จึงอยากถามพี่ว่าแถวอำเภอเมืองอุบลฯ มีสถานที่ท่องเที่ยวยามราตรี ที่ไหนแจ่ม ๆ บ้าง (เน้นแจ่ม อิ อิ )  และช่วงกลางวัน มีสถานที่ท่องเที่ยวสไตล์ธรรมชาติแถวอ.กุดข้าวปุ้นหรือไกล้เคียงที่ไหนบ้าง เอาแบบว่าระหว่างทางกลับเข้ากรุงเืทพ อย่างเช่นน้ำตก อุทธยานแห่งชาติ ที่ไหนบ้าง รบกวนพี่ ๆ ช่วยแนะนำให้หน่อยครับ คำนับ คำนับ คำนับ
ยามราตรีก็มีหลายแนวครับ เป็นแนวสนุกแนวสยิวก็ว่ากันไปครับตามอัธยาศัย
ja4531
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

ขอพลังแก๊สจงคงอยู่

« ตอบ #10 เมื่อ: 13 มกราคม 2011 08:55:25 »

ปลิง.ถ้าหลับมาสามพันโบกแล้วกลับทาง อำเภอบุณฑริก เชินที่ อำเภอนาจะหลวย วนอุทยานแห่งชาติภูจองนายอย น้ำตกถ้ำบักเตวหรืออีกชื่อคือน้ำตกห้วยหลวง

กลับจากเล่นน้ำตกแล้ว เชินที่ช้องอานม้า อำเภอน้ำยืน เป็นด่านผ่านแดนไทย-กัมพูชา ชื้อของผากพวกนี้ได้ครับ มีหลายอย่างนะครับนอกจากพวกนี้ คอดต้อน 90-100 เท่านั้นเอง เหวอ อิอิ

น้าๆๆ ซื้อบุหรีเป็นคอตตอนระวังข้างในเป็นราเด้อ พี่ที่ทำงานเกือบม่องเท่งแล้วสูบนานแล้วเชื้อราขึ้นสมอง
น้ำตกบักเตวผมไปลองแล้วสมัยรุ่นๆๆ ขาขึ้นอวกแตกเลยชันมากบวกเมา
เอาเว็บ จ.อุบลฯ ไปดูครับ http://123.242.163.1:99/province/homepage/city.php

3sge Beams Red Top
Power By LPG
อาชาฟ้า ฝาดำ.CZ#11
Moderator

อาชาฟ้า ฝาดำ ทั่วไทย

« ตอบ #11 เมื่อ: 13 มกราคม 2011 22:36:12 »

ไป สแตนดาด คับน้า ของดีเมืองอุบล ราคาย่อมเยา  ซุบซิบ ซุบซิบ

ที่เด่วกะที่พ้มปั้ยหลับป่าวน้า อิอิ

รับจอง ALL NEW VIOS 2013 และรถยนต์ TOYOTA ทุกรุ่น...ติดต่อ ตาก้อง 08-3075-7455 / เก๋  08-4421-4995
Realfat

ดีกว่าเดิน

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #12 เมื่อ: 14 มกราคม 2011 01:48:15 »

ที่เด่วกะที่พ้มปั้ยหลับป่าวน้า อิอิ

เค้าไม่ได้มีแต่ชั่วคราวเบาะครับน้า มีค้างคืนด้วย... โอ้ว

AE UBON STD. #009
❀ joeyman ❀
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

ตรงนี้มันกรอกยังไงว่ะ

« ตอบ #13 เมื่อ: 14 มกราคม 2011 06:49:02 »

น้าก้องค้างคืนเลยเหรอคับ แบบโหด
น้องกะทิ กะเรกะราด ยังแค่ชั่วคราว อิอิ

UBON.STD ตะวันออกไกล
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์