AE. Racing Club
28 มีนาคม 2024 19:56:01 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้โดนรถแท็กซี่ถอยมาชนเซ็งเลยครับ  (อ่าน 1158 ครั้ง)
playboy
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

« เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2010 20:28:46 »

ผมว่าจะเอารถไปเข้าอู่ทำสีเองตอนนี้รอเวลาเอารถเข้าไปคุมราคาที่บริษัทประกันชองเอเชียไม่รู้ว่าจะตีราคามาเท่าไหร๋แต่ที่แน่ทำสีประตูใหม่2บาน เอาให้อู่ที่รู้จักกันตีราคามา6000ราคาเป็นไงบางครับใครมีประสบการณ์ช่วยบอกผมหน่อยว่าต้องทำยังไงนอกจากทำใจรถจอดอยู่ดีๆถอยมาชนผมทำไมแล้วยังมาบอกอีกว่าเป็นแค่กระจกลงมาจากรถเห็นแล้วอยากจะ....ตอนชนไม่ได้อยู่ในรถเลยไม่รู้หันมาอีกทีโดนซะแล้ว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 พฤศจิกายน 2010 20:34:55 โดย playboy » บันทึกการเข้า

playboy

« ตอบ #1 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2010 20:16:04 »

ขอคำแนะนำหน่อยนะครับว่าในกรณีใบเสนอราคากับใบเสร็จของอู่ทำสีไม่ตรงกันมีผลอะไรไหมครับคืออู่ที่ไปตีราคาคิวยาวอู่ประกันก็คิวยาวแต่วันนี้ไปถามอู่อีกที่คิวว่างว่าจะเอารถเข้าไปทำแล้วประกันจะยอมจ่ายให้เราไหมครับไม่มีความรู้เรื่องพวกนี้เลย

อิ๊กปากเกร็ด

เก็บไปเรื่อยๆ คนมันจน ให้ทำไงได้ ><!

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #2 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2010 20:21:17 »

ต้องลองตกลงกับประกันดูน่ะครับ

มิตรภาพที่ไม่เคยลืมเลือน ใน aeracingclub
มีแต่คน .... เท่านั้น ที่สะกดคำว่า "เพื่อน" ไม่เป็น

ทุกวันนี้บ้านเค้าจะเป็นเชียงกงขึ้น ทุกวันๆ และ  งอแง
playboy

« ตอบ #3 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2010 21:44:06 »

แล้วจะลองดูนะอิ๊ก

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์