AE. Racing Club
29 มีนาคม 2024 15:49:58 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4  »    ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มุมสถานทีท่องเที่ยวราตรีและสตรี  (อ่าน 18005 ครั้ง)
top Ae 101 4e-fe
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

« เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2010 21:34:20 »

ถูกใจ.. ใช่เลย..

« ตอบ #1 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2010 21:35:43 »

เปิดห้อง คุยกัน เรื่องสถานที่ท่องราตรี และ คุยเรื่องสาวๆ ได้ที่ห้องนี้คับ เหอๆๆ

« ตอบ #2 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2010 21:38:05 »

ถ้าพี่ๆน้องๆ มีรูปสถานที่ท่องราตรี ใหม่ๆก็เอารูปมาลงให้สมาชิกชมกันได้ และถ้ามีรูปสาวๆสวยๆ ก็ลงไว้ดูเล่นๆกันได้นะคับ
❀ joeyman ❀
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

ตรงนี้มันกรอกยังไงว่ะ

« ตอบ #3 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2010 23:37:29 »

โอ๊วววว.......เยี่ยมเลยคับเสี่ยท๊อป ถูกใจ.. ใช่เลย..

รอชมใครจะแนะนำที่แรก  ลิงจั๊กๆ

UBON.STD ตะวันออกไกล
▓▒ น้องกะทิ ▒▓
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

« ตอบ #4 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2010 00:49:06 »

std. มีมากมายหลาย ร้านนน

ปล. กระทู้ ล่อแหลม นะคับเนี่ยยย ระวังตัวคับ คนที่มีครอบครัว อิอิ

พลังงานซากอ้อย
❀ joeyman ❀

ตรงนี้มันกรอกยังไงว่ะ

« ตอบ #5 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2010 07:13:07 »

มีสถานที่แห่งหนึ่งตรงข้ามไปรษณีย์อุบล

ตัวท๊อป 13  กับห้องสไตลย์อียิป

UBON.STD ตะวันออกไกล
Realfat

ดีกว่าเดิน

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #6 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2010 07:55:58 »

มีสถานที่แห่งหนึ่งตรงข้ามไปรษณีย์อุบล

ตัวท๊อป 13  กับห้องสไตลย์อียิป

ร่วมอนุรักษ์การละเล่นพื้นบ้าน "สาวน้อยตกน้ำ"

AE UBON STD. #009

« ตอบ #7 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2010 08:21:20 »

เหอๆๆ

« ตอบ #8 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2010 08:23:04 »

ประกาศ ท่านใดมีรูป สาวๆสวยๆ โคโยตี้ พริตตี้ ก็เอามาลงให้สมาชิกดูได้นะคับ จะได้เป็นอาหารตา
ja4531
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

ขอพลังแก๊สจงคงอยู่

« ตอบ #9 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2010 09:13:18 »

ประกาศ ว.7 ตาท๊อปหน่อยช่วงนี้เหลือๆๆ

3sge Beams Red Top
Power By LPG
MooBin

3SFE IN SIDE POWER BY GAS

« ตอบ #10 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2010 15:13:19 »

ตามนั้นครับ เอารูปมาลงให้ดูด้วยเด้อ อิอิ

สันติสุขจะคืนกลับมาในเร็ววัน

« ตอบ #11 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2010 19:36:47 »

ต่อไปท็อปจะพยายามเก็บรูปสาว xxx มาฝากนะคับ แต่ถ้าเป็นคลิป นั้ันคงต้อง อิอิ

« ตอบ #12 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2010 19:39:52 »

ซุบซิบวันนี้ผมเหมือนจะได้คู่แท้เลย ผมไปเจอหญิงสาว น่ารักมากๆ กำลังขอเบอร์ เพือนเค้าก็เรียกไปซะก่อน รอบหน้าจะต้องเอา ...(?) ให้ได้คับน่ารักมาก

« ตอบ #13 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2010 19:41:26 »

เหอๆๆ

« ตอบ #14 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2010 19:48:34 »

อาทิตย์หน้า ที่ ยู-บาร์ Groove Rider จะมา ร้องเพลงคับท่านใดสนใจ แนวเพลง ของวงกรู๊ฟไรเดอร์ส (Groove Riders) ศิลปินกลุ่มแนวดิสโก้ฟังก์ ที่เกิดจากการรวมตัวของสมาชิกชายสี่คน บุรินทร์ บุญวิสุทธิ์, ณฐพล ศรีจอมขวัญ (ก้อ), อดิศักดิ์ หัตถกุลโกวิท (กั้ง) และ มาตรชัย มะกรูดทอง (มาตร) โดยมีก้อเป็นแกนนำ มีเพลงดังอย่าง รักที่เพิ่งผ่านพ้นไป, เมาไม่ขับ, ฮอร์โมน, แค่เธอก็พอ และ หยุด

สมาชิกของวง กรู๊ฟไรเดอร์ส ประกอบด้วย
บุรินทร์ บุญวิสุทธิ์ (บุรินทร์) - ร้องนำ
ณฐพล ศรีจอมขวัญ (ก้อ) - เบส
อดิศักดิ์ หัตถกุลโกวิท (กั้ง) - กีต้าร์
มาตรชัย มะกรูดทอง (มาตร) - กลอง

ในวันศุก ที่23นี้คับ ผมมั่นใจว่างานนี้คงจะมีสาวๆไปเยอะๆ เต้นระบำ เต้นระบำ เต้นระบำ คับ

« ตอบ #15 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2010 19:57:40 »

ประกาศขอประชาสัมพันธ์ งานประเพณีแห่เทียนพรรษา เป็นประเพณีทางพุทธศาสนา ของชาวอุบลฯ ซึ่งมีความเจริญในพุทธศาสนา วัฒนธรรม และประเพณีมาเป็นเวลายาวนาน ถือเป็นงานบุญที่ยิ่งใหญ่ที่สุดของจังหวัดอุบลราชธานี โดยได้กำหนดจัดงานขึ้นในวันขึ้น 15 ค่ำเดือน 8 และแรม 1 ค่ำเดือน 8 หรือวันอาสาฬหบูชาและวันเข้าพรรษา จัดให้มีขึ้นทุกปี เลยอยากชวนพี่น้องae อุบล ร่วม"สืบศาสน์ประเพณีแห่เทียนพรรษา  " ชวนไปดูต้นเทียนแล้วถ่ายรูปต้นเทียน ตอนกลางคืน ด้วยกันคับ เป็นกิจกรรมที่น่าสนใจคับ

« ตอบ #16 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2010 20:02:08 »

ว่าด้วยการจีบสาวในผับ

ที่ขึ้นหัวข้ออย่างนี้ ขอออกตัวก่อนนะค้าบว่าไม่ใช่กูรูด้านนี้จริงๆ เน้นว่าช่างสังเกต และมีโอกาสก็ลองปฏิบัติดูได้มั่งไม่ได้มั่ง

เรียกว่ามาแชร์ประสบการณ์แทนแล้วกันนะครับ

แรกๆ ตอนอ่อนด้อยประสบการณ์เพื่อนๆ ผมมันมักแนะนำว่าต้องกล้าหน้าด้านดิวะ เข้าไปเลยถามชื่อ ขอเบอร์จบ

และแน่นอนมักจะจบที่ ไม่ได้เบอร์ด้วยเหตุผลนานาประการที่เธออ้างมา

ก็แห้ว..หม่ำ..เดินกลับโต๊ะที่เพื่อนๆ ยืนหน้าตาเฮฮาโห่ฮิ้วรับด้วยการเอ๊าชนแก้ววววว

ชิทโฮ้ยยยย! กรูไม่ได้อยากชนแก้ว กูอยากรู้จักหญิงโต๊ะนั้นจริงๆ เว้ย

แต่ก็นะครับ ถ้าไม่ผ่านจุดนั้นมาได้ประสบการณ์บทเรียนที่แพงเหลือหลาย ถ้าหากครั้งนั้นเพื่อนๆ ไม่ลวงหลอกไว้

เวร เข้าเพลงซะงั้น ต่อกันรุยดีกว่า ด้วยประสบการณ์การเที่ยวผับมา 2-3 ปี (ประชดตัวเอง ปกปิดอายุ วะ5555)

ในความเป็นจริงแล้วความกล้าหน้าด้านนั่นถูกแล้วครับในการเข้าไปประชิดตัวหญิง

แต่ที่ขาดไปอย่างหนึ่งที่สำคัญมากนั่นคือ จังหวะ จดๆ จ้องๆ ไปสบตาตรงจังหวะเดียวกันหลายที

ดูว่าแอบมีใจให้เราชัวร์(กรณีนี้ต้องพิจารณาหนังหน้าตัวเองจากคำแนะนำจากคนรอบข้างด้วยนะครับ อย่ามั่นใจว่ากรูหล่อสัดๆ ตลอดเวลา)

อันนี้แหละครับ เรียกว่าจังหวะได้แล้วบุกเลย

หรือยังไม่ชัวร์ว่าเค้าจ้องตากรู เพราะเค้าสนใจ หรือเค้ามองแบบระวังกลัวเข้าไปกัดเค้าก็ให้ลองเช็คดู

โดยการยกแก้วแอลกอฮอล์ในมือ ชูขึ้นแสดงถึงมิตรภาพ ว่าผมมาดีนะค้าบ

ถ้าเค้ายกตอบ ส่งยิ้มหวาน หน้าตาเป็นมิตรเชิญชวนแล้วก็คราวนี้ไม่ต้องชนแก้วกลางอากาศแล้ว

ประกบถึงโต๊ะได้เลยค้าบบบกระผม แต่เดี๋ยวก่อน!! หากคุณหน้ามืดตรงเข้าไปหาประหนึ่งหมาดีใจเวลามีใครเคาะกะลาเรียกกินข้าว

คุณอาจถูกต่อยลงไปจุบุ จุบุ พื้นทันที

เข้าสู่สเตปเทพขั้นที่ 2 เมื่อเข้าใจจังหวะในการเข้าจู่โจมแล้ว ก็ควรหัดดูตาม้าตาเรือด้วย

ว่าเธอมากับผัวหรือเปล่านะค้าบ อันนี้เตือนด้วยความหวังดีจริงๆ เพราะเคยเมาแล้วขาดสติเกือบตายเป็นผีเฝ้าผับที่หาดใหญ่มาแล้ว

เธอไม่ได้มากับผัวครับ แต่เชี่ยโต๊ะข้างๆ เจ้าถิ่น มัน..ยุ่ง..เล็งคนเดียวกัน ที่สำคัญโต๊ะมันนับตีนได้หลายอยู่ ส่วนผมเด็กนอกพื้นที่มากัน 2 คน กับที่โต๊ะหญิงล้วนคงไม่สามารถหลบหลังผู้หญิงได้

เป็นอันว่าจีบหญิงควรมีสติ ไม่เอาหน้าเมาๆ ไปขอชนแก้วเค้า มันดุไม่ค่อยดีด้วย

คิดภาพว่ามีคนเมามาจีบเพื่อนเรา หรือเราจะรู้สึกยังไงละกันคับ

ความจริงแล้วการจีบหญิงในที่เที่ยวกลางคืน มันจะมีอีกกรณีหนึ่ง

คือ หญิงที่เค้ามาเที่ยวไม่ทุกคนที่เค้าจะมาหาผู้ชายยยย (จำไว้อย่าไปเซ้าซี้ เกาะเกะให้น่ารำคาญเลย มันจะทำให้เค้าหมั่นไส้เรา แล้วดูไม่ดีอีกต่างหาก เปลี่ยนเป้าหมายซะดีกว่าเด๋วผับเปิดเราก็อาจไม่ได้เจอกันอีกแล้วในชาตินี้)

ที่สำคัญอีกอย่าง อันนี้เป็นความรู้สึกส่วนตัวของผมนะครับ ไม่รู้สาวๆ เค้ารู้สึกแบบนี้กันด้วยหรือเปล่า

นั่นคือ อย่าใช้ให้เพื่อนไปขอเบอร์ให้ ร้อยทั้งร้อย ไม่ได้จะเป็นคำตอบให้เจ้าตัวมาขอเองสิ

เป็นคำตอบยั่งเชิง ขอเห็นหนังหน้าคนขอหน่อย ถ้าหน้าหนังตูดมาก (หน้าเชี่ย) ก็จะไม่ได้

อ๊ะๆๆๆๆ แต่อย่าเพิ่ง น้อยเนื้อต่ำใจ ด่าดินด่าฟ้า ทำไมกรูเกิดมาหน้าเ..เซนเซอร์..ยกอย่างนี้ ผู้หญิงที่ไหนจะมาเอากรู๊

ผู้หญิงส่วนใหญ่ชอบผู้ชายหล่อครับ (จะตอกย้ำกันไปถึงไหนวะ) แต่มักจะได้กับผู้ชายอารมณ์ดีครับ

ย้ำนะครับผู้ชายอารมณ์ดีไม่ได้แปลว่าต้องเป็นคนตลก เล่นมุข..ใคร?..ตลอดเวลานะครับ

คนอารมณ์ดีอยู่ใกล้ๆ ใครก็ทำให้รู้สึกถึงความเป็นมิตร ปลอดภัย สบายใจ

ต่างจากผู้ชาย(พยายาม)ตลก ตรงที่ว่า บางทีพวกนี้พยายามที่จะตลกเกินไปครับ ฝืดมั่งอะไรมั่ง ทำให้รู้สึกน่ารำคาญ เคยเจอมั้ยครับ เวลาอยู่ใกล้ๆ พวกนี้รู้สึกมันฝืนๆ ยังไงก็ไม่รู้

ต้องคอยช่วยมันหัวเราะ แบบ..คุณ..ไม่ขำอะ เลิกเล่นได้ปะ อายแทน พอดีมีคนใกล้ตัวเป็นแบบนี้เลยรู้ลึก และเข้าใจได้ดี

ดังนั้นจงเป็นตัวของตัวเองนะค้าบ ทุกคนมีเสน่ห์ที่ซ่อนอยู่เพียงแค่ว่าใครค้นพบมันก่อน และเสน่ห์ของคุณนั้นมันเหมาะกับสถานที่แบบนี้มั้ย บางคนอาจจะเหมาะกับการจีบหญิงในโรงเจ หรือลูกเพื่อนแม่ก็ได้

ขอเสน่ห์ และความมั่นใจจงสถิตอยู่ในตัวคุณ The Charm be with You! ^0^
jen@171
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

Wanna be...!!!

« ตอบ #17 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2010 21:52:29 »

โอววว  กูรู มาเองเลยวุ๊ยยย

TunedByJen
พรชัย เฮดเดอร์
CORONA CLUB
Club JZ
Mercedes Mania
กะเรกะราด
thoss
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

Taxi step

« ตอบ #18 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2010 07:56:58 »

ซื้อเอา จบ

MooBin

3SFE IN SIDE POWER BY GAS

« ตอบ #19 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2010 08:24:04 »

ซื้อเอา จบ
เว้ายากเนาะสำหรับคนมีตังค์ อิอิ

สันติสุขจะคืนกลับมาในเร็ววัน
หน้า: [1] 2 3 4  »    ขึ้นบน
  พิมพ์