AE. Racing Club
29 มีนาคม 2024 16:28:23 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: (~_~") AlohA ลั๊นลา ~~~~~~ (^๐^) ภาค 1-2 ตอน เดินทางปลอดภัย  (อ่าน 17794 ครั้ง)
landslots รัก ในหลวง
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

- ก็ได้แค่นั้นแหละ -

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« เมื่อ: 07 เมษายน 2010 13:03:18 »

มีมากกว่า 300 รูปครับ กำลังเร่งมือทำอยู่ครับ รอซักครู่ครับ

ไม่มีตัด ลงเกือบทุกรูปครับ

เต้น เต้นระบำ เต้นระบำ เต้น เต้นระบำ เต้น เต้นระบำ เต้น เต้นระบำ เต้น เต้นระบำ เต้น เต้นระบำ เต้น เต้นระบำ เต้น เต้นระบำ เต้น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 พฤษภาคม 2010 23:56:45 โดย landslots รัก ในหลวง ศรี-รามฯ » บันทึกการเข้า

กลับมาแล้ว

Jigging man
[/center]

« ตอบ #1 เมื่อ: 07 เมษายน 2010 13:05:13 »

สุดยอดประเดิม อัลบั๊ม แรกของการเดินทางน่ะครับ สุดยอด

ป้าแต : "เฮ้ยไอ้จักร...ทริปนี้กรูขอเมิง 2 ทีน่ะ  โอป่ะว่ะเมิง" ไม่รู้ไม่ชี้

จักร : "เออ ๆ แค่ 2 ทีพอน่ะเว๊ยไอ้แต เดี๋ยวเป็นปมอีก กรูขี้เกียจแกปมแล้วหว่ะ" ซุบซิบ

โชเฟอร์รถตู้ครับ นาย สรัญ
ต้องขอขอบคุณจริง ๆ ครับสำหรับทริปนี้ เหมาขับคนเดี๋ยเลยครับ
  คำนับ

อ้าว ๆ นายสรัญเจอเพื่อนซี้ครับ ไม่ไดด้เจอกันนาน โดนมันทวงตังค์เลย
บอกแล้วว่า  อย่าไปทัก ๆ

อากาศวันนี้ดีมาก ๆ ครับ แดดอ่อน ๆ ลมเย็น ๆ ฮ่า...... อินเลิฟ แจ๋วว๊อยยย....Let's Go๐๐๐๐.....

แวะพักที่จุดพักรถ ชาวแก๊งค์ก็ดูดหรี่กันไป ไปหาของกินกันตามสบาย
 เหวอ โห้.......คนเยอะมากครับพี่น้อง  วันนี้เค้าไปเช็งเม๊งกันนี้หว่า 

เค้าเองผู้ชายไม่มีปม กรั๊ก ๆ ๆ ๆ  อิอิ
คู่กะแฟนสาวจอมสร้างปม.... ร้อนๆๆ

ทริปนี้ขอเสนอ ดาราจากวิก 7 สี วันอาทิตย์ 9 โมงเช้าครับ
ฉลอง.. จุดประทัดท้าวแสนปมม..ปม...ปม ...อม.....ๆ ฉลอง.. จุดประทัด

1 ในผู้สร้างปม ( ให้เพื่อน ) กรั๊ก ๆ ๆ

ว๊าย ๆ ๆ......พี่ ๆ เค๊อะพานู๋ไปส่ง อาคาซ่าทีน่ะเค๊อะ

เค้าชื่อ " ควานฟู " ก๊าบบบบ....

ต๊าย ๆ ๆ รักสัตว์น่ะย่ะหล่อน

ตู่อ๊อด ๆ กับ จั๊กกะบุ๋ม และน้องทิชชู
เด่วมีเรื่องเล่าครับ กรั๊กก ก ..กก..ๆ ๆ

แนนนี่จัง : วันนี้วันเกิดชั้นน่ะย่ะนังชาย รีบ ๆ เอาใจชั้นซะดี ๆ ไม่งั้นแกตาย 555+++   รอ

แง่ม ๆ หิวง่ะ คนแมร่งซื้อกินไม่เผื่อหมาเร๊ยยยย

แสงสวย เสื้อสวย ........
มอไซด์ แต่หน้าตาไม่ผ่าน เฮ่อ ~~"

เจ้าหน้าที่กรมป่าไม้ เบริ์ด : ขอโทษครับรบกวนขอตรวจของหน่อยครับ

น้าแมว : ซักครู่ครับเจ้าหน้าที่เบริ์ด แหม ๆ ใจร้อนจริง ๆ เลยน่ะครับ  ฮิฮิ

จากนั้นก็เดินทางกันมาเรื่อย ๆ จนมาถึงอาหารมื้อแรกในทริปครับ
อาหารป่าล้วน ๆ แซบ ๆ สุด ๆ ดูได้จาดรูปต่อ ๆ ไปครับ

อิอิ สังเกตดูครับ ไม่มีใครโงหัวขึ้นมาคุยกันเลย  ฮากลิ้ง

ลองดูที่ปากครับ แต่ล่ะคน แสบสุด ๆ

แหม.....ท่านท้าวครับ  ไม่สั่งขวดลิตรไปเลยล่ะครับท่าน

น้าตั๊ม กับ ป้่าเปิ๊ล คู่นี้สุดยอดครับ ใจ สุด ๆ  คำนับ

2 คู่หูจากกรมป่าไม้ครับ สาขาวิจัยพันธุ์พืช

บัง : โอย ๆ .......เหงื่อแตก เหงื่อแตน ไม่ไหว ๆ กวางมันกินพริกเข้าไปหรอไงว่ะเนี้ย เผ็ดชิหาย

ทิชชู : ชัดเลยกรู อดแดรกตามระเบียบ
แล้วก็มาถามว่าหิวไม๊จ๊ะทิชชู เฮ้อ ๆ...หิวโว๊ยยยยย...... เป็นฟืนเป็นไฟ

พอเรียกเช็คบิลเท่านั้นแหละครับ ไอ้ฟูออกอาการกระเป๋าฉีกทันที
แหม ๆ มุขเดิม ๆ น่ะไอ้ฟู

ปล. กางเกงตัวนี้ไปไม่ถึง Aloha ครับ

ชักภาพรวมกับพี่เจ้าของร้านหน่อยครับ

เดินทางกันต่อครับ จนมาถึง Lotus เมืองจันทร์ครับ
ต่างคนต่างออกไปซื้อเสบียงมาตุนไว้ครับ เนื่องจากที่ Aloha ราคาแพงกว่าเยอะครับ
ที่เหลือก็นอนเก็บแรง เอาไว้แซบตอนกลางคืน

เอ๊า .....ไอ้หนู พ่อแม่แกไปไหนซะล่ะ

จบแล้วครับ ติดตามชมตอนต่อไปครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 เมษายน 2010 15:27:30 โดย landslots » บันทึกการเข้า

กลับมาแล้ว

Jigging man
[/center]

« ตอบ #2 เมื่อ: 07 เมษายน 2010 13:05:46 »

~~"  AlohA ลั๊นลา ~~~~~~ *๐*  ในเวลาต่อมา

ต่อกันเลยครับพี่น้อง ภาค 2  น่ะครับ ช่วงเวลาถึงที่จอดรถ - ขึ้นเรือเข้าที่พัก

คำนับ ขอโทษทีครับ G10 ลืมปรับ ISO  เอ๋อ

มาแหลกันต่อน่ะครับพี่น้อง

รอกันป่ะ ร้อนก็ร้อน ...

เค้ก : แก ...นังจักร แค่นั่งรถมาก็ 2 ปมแล้ว แกต๊ายยยย

เริ่มจะคิดมาก.....วันนี้เอาไงดีว่ะเนี๊ยกรู

ต่ะเองอย่าพิงรถเด่ะ เดี๋ยวมันบุบ

คู่นี้อารามณ์ดีตลอด

นั้นไง....ยังไม่ทันจะลงเรือ ปมที่ 5 ก็มาแล้ว ก๊าก ๆ ๆ

นี่อีวุธ เมิงนี่ขนาดนั้นเลยหรอเนี้ย บอกแล้วให้เอาเมียมาด้วย  ฮิฮิ

เหมือนเดิม  ได้โปรด.. ไปไหนไม่ได้ พ่อแม่นู๋ใจร้ายยย....

ยืนมองปลาตีนครับ ตัวใหญ่มาก ๆ

บรรยากาศ แซบมาก

อิศ : แมวเมิงว่าวันนี้กรูจะได้ปลากี่ตัวว่ะ
แมว : เมิงเห็นอะไรแว๊บ ๆ ไม๊ล่ะ
จักร : กรูเห็นแระ
อิศ : ไรของเมิงว่ะ
แมว : ก็ไอ้ที่อยู่บนหัวกรูนี่ไง น้ำกระจายแน่เมิงไอ้หงอก 555 ฮากลิ้ง
อิศ : เออ.....เมิงจำไว้ อ้ายอ้วน

ชาวแก๊งค์ :  ประกาศ เฮ้ย !!!  เร็ว ๆ เว๊ย ลุงแกเดินเอารถเข็นมาให้แล้วเว๊ย

เข้าใจครับว่าแดดมันร้อน

จักร : หมี ๆ ( ออกเสียงเหน่อ ๆ น่ะ ) เข็นไว ๆ หน่อยดิ แถวจินดา Market ไม่มีให้เล่นอ่ะ
หมี :  แหม ๆ ดูชั้นซิ ตัวก็นิดเดียวจะเอาแรงที่ไหนมาเข็นแกย่ะ อีท้าวแสนปม

ปล. คล้าย ๆ เหมือนด่านปอยเปรตกำลังจะปิดด่านยังไงชอบกล       เอ๊า !!!  เข็นเร็ว ๆ หน่อยอีนู๋

ตามมาเลยค่ะ เดี๋ยวนู๋จะพาเข้าที่พักน่ะค่ะ รับรองเสียวสุด ๆ ค่ะ

สงสัยมันจะไม่ไหวจริง ๆ

เต้น เต้นระบำตามเข้าที่พักกันเลยครับพี่น้อง ว๊าววว~~~~~ รอชม ภาค 3 น่ะครับบบบบ.... เต้น เต้นระบำ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 เมษายน 2010 03:56:20 โดย landslots » บันทึกการเข้า

กลับมาแล้ว

Jigging man
[/center]
Rong Fuel-Up

« ตอบ #3 เมื่อ: 07 เมษายน 2010 15:43:42 »

จองให้
toyota#10X

Sukhumvit77 Rod. เวลาเปลี่ยนใจคนเราก็เปลี่ยน

« ตอบ #4 เมื่อ: 08 เมษายน 2010 08:12:27 »

ภาค3เร็วๆนี้ใช่เปล่าน้า...รอชมอยู่นะครับ รอ
ขอบคุณมากนะครับสำหรับรูปสวยๆ... ถ่ายรูป ถ่ายรูป ถ่ายรูป

##### LONG_LIVE_THE_KING #####
    ### HOME_BIRD_MOUNTAIN ###
          ## SRINAKARIN_ZONE ##
Tatum + Apple
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

ปิดตำนาน น้องส้มแห่งโซนศรีฯ

« ตอบ #5 เมื่อ: 08 เมษายน 2010 13:38:38 »

สวยจัง...  สุดยอด

รอชม Version 3... ตรบมือ

NosDriVe

พิเรณทีม = มิตรภาพ + ความจริงใจ

« ตอบ #6 เมื่อ: 08 เมษายน 2010 13:58:32 »

สุดยอด

ถ้าไม่ทนเหนื่อย ทนลำบากมาด้วยกัน ก็ไม่รู้หรอกว่าแต่ละคนให้ใจกันแค่ไหน ใช่มั้ย พิเรณทีม
Moshimalo

++รถไม่แรง...แต่งแพงที่อ๊อฟชั่น++

« ตอบ #7 เมื่อ: 08 เมษายน 2010 16:56:18 »

??++แล้วทามไมไม่มีรูปผมงะ.....เซ็งเป็ด++
WHITE_AE110
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: 09 เมษายน 2010 14:07:41 »

ใครคนภาควะ เอาสะเหมือนเลยยย ปง ปม อารายกานน มีที่ไหนนนนน อิอิ
-Wuddy~TФCФβů
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

« ตอบ #9 เมื่อ: 09 เมษายน 2010 14:29:28 »

ใครคนภาควะ เอาสะเหมือนเลยยย ปง ปม อารายกานน มีที่ไหนนนนน อิอิ

ไห้เสียงภาษาไทยโดย  พันธมิตร
BirdZ_ZestUp

SR20DET!!

« ตอบ #10 เมื่อ: 11 เมษายน 2010 03:33:47 »

อ่าว เป็นปมๆ 555

TOCOBU
AE 71

(You'll Never walk Alone)

« ตอบ #11 เมื่อ: 13 เมษายน 2010 13:43:56 »

สุดยอด

อะไหล่ AE สเปค เมกา USA http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=111679.0
S u r a n a y ™

...รามอินทรา พาเพลิน...

« ตอบ #12 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2010 21:35:20 »

สุดยอด

แต่งรถสภาพ..ซิ่ง แต่ผมวิ่งแบบหวานเย็นนะคร๊าบ
แต่งไว้วิ่ง แต่งไว้ซิ่ง ... แต่งไว้คุย !!

« ตอบ #13 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2010 23:52:14 »

สุดยอด

ไปป่ะล่ะ เนย์เน้จัง

กลับมาแล้ว

Jigging man
[/center]
tarmissu
มือเก่าหัดแข่ง

« ตอบ #14 เมื่อ: 14 พฤศจิกายน 2011 13:16:04 »

สุดยอด สุดยอด
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์