AE. Racing Club
02 มิถุนายน 2024 14:57:32 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อ AE โซนตรัง-พัทลุง มาเจอสมาชิกใหม่ ชาวกันตัง  (อ่าน 6875 ครั้ง)
nok 92 TPZ#08
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

หัวใจเออี เต็มเปี่ยม

« ตอบ #20 เมื่อ: 22 มกราคม 2010 08:07:08 »

แวะมาเยี่ยมจาก ae เชียงใหม่ คับ   อยากไปเท่วทะเลใต้จังเรย น่าจาหนุกหนานน่ะคับ
ยินดีต้อนรับครับ คำนับ

nok 92 TPZ#08

หัวใจเออี เต็มเปี่ยม

« ตอบ #21 เมื่อ: 22 มกราคม 2010 08:15:18 »

ตามมาดูก่อนต่อครับ เมื่อ โซนตรัง-พัทลุง ตามมาเจอสมาชิกใหม่ครับ

นำทีมออนทัวร์ โดย

น้านกคนเดิมจ้า 5A แตนๆ ขอย้ำ ครั้งนี้เจ้าของคลีนิค นำทีมเองเลย

น้าต้อยก็มากะเขาด้วครับงานนี้ อิอิ

น้าโต้งก็ตามมาติดๆครับ

คันนี้รถ ช่างบ๊อบ ออโตเมติก เจ้าของรถขอตัวไปดูเด็กๆก่อน อิอิ น้านกมาเป็นนายแบบแทนเลยนะจ๊ะ

ช่างบ๊อบ ออโตเมติก ฝากบอกว่ารถ 2 ล้อ ใครแรงจัดมาเลยจ้า การันตีด้วยรางวัล ชนะเลิศ  รุ่น110 cc  รายการ ตรังควอเตอร์ไมล์ ระยะทาง201 เมตร  3 สมัยซ้อน /  ชนะเลิศ รุ่น 125cc open  2  สมัย อื่นๆๆอีกเพียบ

น้าสุท ครับ สมาชิกใหม่อีกคนครับ น้านกฝากมาบอกเขาคนนั้นเลยนะจ๊ะ เหมือนสนิมโผมเองนิ  ฮิฮิ ฮิฮิ ฮิฮิ

ไปรอบนี้ได้เจอเพื่อนใหม่ๆที่คุยแล้วเข้าใจ  ม่ะใจน้อย

สมาชิกใหม่อีกคันนึงครับ น้าเชน   เจ้าของร้าน กันตังประดับยนต์    เครื่องเสียง คุณภาพ  ราคากันเอง

น้าอ๊อด ไทยแลนเซอร์กิต  นักแข่งมืออาชีพ   ตอนนี้เปิดร้าน ขายอะไหล่ตกแต่งมอไซด์  ราคากันเอง           ตามมาร่วมต่อแถวกะเขาด้วย อิอิ มิตรภาพ ทั้งนั้นเลยนิ หนุกหนาน

ตามหลังสุดเลยนะครับคันนี้ มากับความใหญ่โตเลย ป้าเอ็ม กันตัง ราชาล้อแม๊ค  คำนับ ตรบมือ สุดยอด

ท้ายสุดและสุดท้าย   เจ้าของปั้มน้ำมันก่อนถึงเมืองกันตังอยู่ขวามือ แวะอุดหนุนกันได้

บ่าวตั้มคนเดิม   คนนี้รับแก้ทอมทั่วภาคใต้

อิอิ รวมพลคนนอนดึกนิ เขามาทำไรกันหรอน้านก

toy........@@
นักแข่งมือสมัครเล่น

โซนพัทลุง-ตรัง

« ตอบ #22 เมื่อ: 22 มกราคม 2010 10:25:24 »

สวัสดีครับน้า

น้องหนูบลอนด์_TPZ#06

Trang-Phatthalung Zone

« ตอบ #23 เมื่อ: 22 มกราคม 2010 10:30:48 »

สวัสดีครับน้า
เพิ่งตื่นนี้เมามากมายเยย  ปวดหัวไปหมดเยยจ้า   เวียนหัว เวียนหัว เวียนหัว

Trang-Phatthalung Zone เด็กบ้านบ่อนเมา พัทลุงเต็มขั้นก๊าบผม
หน้า:  «  1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์