AE. Racing Club
29 มีนาคม 2024 18:12:20 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2  »    ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รถใครเอ่ยยย????  (อ่าน 7050 ครั้ง)
卐 Vampire101 卐 <RZ>
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

ยังงัยต่อหละ?

« เมื่อ: 15 ธันวาคม 2009 16:40:42 »

รถใครไปจอดที่ Virgin ข้างสละโสต ทุกวัน(ที่ผมไป เห็นตลอด ไม่รู้ไม่ชี้)
เท่าที่จำได้ เป็น CZ No.50 ล้อกระทะดำๆ ที่เหลือ จะอะไรไม่ได้เลย
เนื่องจาก เมา เวียนหัว เวียนหัว
ปล.แค่อยากรู้จักคับ เผื่อเจอะเจอจะได้ทักทายกันครับ คำนับ คำนับ

RPG.CZ

อยากจะวัดรอยเท้าคนอื่น หรือจะสร้างรอยเท้าขึ้นมาใหม่

« ตอบ #1 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2009 16:47:20 »

ซูม ซูม

เบิก0
http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=100063.0
ล้อEnkei ดำแดง ขอบ15 ล้อแท้ยุ่น ฝาครบ ราคาเบาๆ
http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=144316.0
oilnarit

« ตอบ #2 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2009 16:53:49 »

ซูม ซูม

พี่เอ้หนีเที่ยวอะปะ    ตาปริบๆ
nuvo3816
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2009 17:09:15 »

50 ? ใครอะ
soda
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2009 17:36:50 »

50 ? ใครอะ
ดีนะไม่เป็น55
 โดนเต็มๆ หงิงๆๆ โดนเต็มๆ หงิงๆๆ
nut_spoon.CZ

AE เสือเหลือง STYLE แรงไม่เท่า...เงาไว้ก่อน!!!

« ตอบ #5 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2009 21:01:53 »

แอบดู

SETUP BY TORNTO
AE SUPERCARBON
Pencom.CZ 49
Moderator

นู๋คุณ รักในหลวง

« ตอบ #6 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2009 22:06:31 »

ใครน๊า

** 35ํ vol. **
** 4ทุ่มท่าพระ **
อาชาฟ้า ฝาดำ.CZ#11

อาชาฟ้า ฝาดำ ทั่วไทย

« ตอบ #7 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2009 22:44:30 »

น้าเต้ยป่าวอ่า อิอิ

รับจอง ALL NEW VIOS 2013 และรถยนต์ TOYOTA ทุกรุ่น...ติดต่อ ตาก้อง 08-3075-7455 / เก๋  08-4421-4995

« ตอบ #8 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2009 17:18:06 »

รออยู่นะคับ
อิอิ
วันหลังนัดไปดีกว่า

soda
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2009 17:20:18 »

รออยู่นะคับ
อิอิ
หายไปเลยไอ้คุนน้อง โดนเต็มๆ หงิงๆๆ

« ตอบ #10 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2009 18:57:29 »

รออยู่นะคับ
อิอิ
หายไปเลยไอ้คุนน้อง โดนเต็มๆ หงิงๆๆ
ก็เค้าซุ่มทำรถอ่ะคุณพี่
อิอิ
แด๋วรถเสร็จเข้าไปหาแน่ๆค๊าบบบ

ลูกเจ้าแม่

ตั้งแต่เกิด

« ตอบ #11 เมื่อ: 18 ธันวาคม 2009 13:02:04 »

ผมว่ารันเลขใหม่กันเลยดีมั๊ย

เห็นถามทีไรก้อไม่เคยจำกันได้ผมว่าถ้ามีเลขแล้วเลขมันไม่ได้เป็นตัวแทนของเจ้าของทำให้สามารถจำกันได้ ผมว่าไม่มีประโยชน์อะ

ผมจำได้ เบอร์ 9 อยู่ที่ตาปุ้ย ตัวอยู่ออสรถขายไปแล้วมีใครจำได้มั๊ยไม่รู้ รวมถึงของผมเบอ 21 ผมว่าน่าจะมีอีกหลายเบอที่มันเหลือใช้แล้วตอนนี้ รันกันใหม่แล้วจำกันใหม่ดีมั๊ยครับ เลขน้อยๆ แต่อบอุ่นๆ จำกันได้ทุกคน ไม่ดีกว่าหรอ ว่าก้อว่าเอาตามจริงแบบไม่สร้างภาพตอนนี้ น่าจะไม่กี่เลขหรอก

อันนี้ผมออกความเห็นนะครับได้ไม่ได้แล้วแต่จะพิจารณา ไม่ต้องตอบกลับแบบแขวะหรือด่า เพราะว่าผมไม่แคร์ แค่พูดไปตามที่รู้สึก

ด้วยความเคารพครับ

carboxy.CZ

CZ No.#30

« ตอบ #12 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2009 00:56:45 »

เห็นถามทีไรก้อไม่เคยจำกันได้ผมว่าถ้ามีเลขแล้วเลขมันไม่ได้เป็นตัวแทนของเจ้าของทำให้สามารถจำกันได้ ผมว่าไม่มีประโยชน์อะ

ผมจำได้ เบอร์ 9 อยู่ที่ตาปุ้ย ตัวอยู่ออสรถขายไปแล้วมีใครจำได้มั๊ยไม่รู้ รวมถึงของผมเบอ 21 ผมว่าน่าจะมีอีกหลายเบอที่มันเหลือใช้แล้วตอนนี้ รันกันใหม่แล้วจำกันใหม่ดีมั๊ยครับ เลขน้อยๆ แต่อบอุ่นๆ จำกันได้ทุกคน ไม่ดีกว่าหรอ ว่าก้อว่าเอาตามจริงแบบไม่สร้างภาพตอนนี้ น่าจะไม่กี่เลขหรอก

อันนี้ผมออกความเห็นนะครับได้ไม่ได้แล้วแต่จะพิจารณา ไม่ต้องตอบกลับแบบแขวะหรือด่า เพราะว่าผมไม่แคร์ แค่พูดไปตามที่รู้สึก

แต่ความคิดกุ มันต้องรันหรอกวะเพื่อน จะรันใหม่หรือไม่รัน ..คุณ..ก็ก็เพื่อนกุ เลขมันก็เท่านั้นแหละ ความเป็นเพื่อน เป็นพี่ เป็นน้องดีกว่าวะ กุยังไม่เคยจำเลยว่าใครเลขไร แต่ก็รู้ว่าเพื่อนกุคือ CZ ก็เท่านั้น กั๊กๆๆๆ
Moderator

« ตอบ #13 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2009 07:43:32 »

แต่ความคิดกุ มันต้องรันหรอกวะเพื่อน จะรันใหม่หรือไม่รัน ..คุณ..ก็ก็เพื่อนกุ เลขมันก็เท่านั้นแหละ ความเป็นเพื่อน เป็นพี่ เป็นน้องดีกว่าวะ กุยังไม่เคยจำเลยว่าใครเลขไร แต่ก็รู้ว่าเพื่อนกุคือ CZ ก็เท่านั้น กั๊กๆๆๆ

จำเลขตัวเองได้ป่าวเนี้ย หรือจำได้แต่สำโรง ฮีฮี  ไม่รู้ไม่ชี้

toy-cz
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

ยินดีที่ไม่รู้จัก

« ตอบ #14 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2009 11:28:33 »

ของผมเองครับ
     ไปทำงานครับอยู่ที่  Vrgin  ครับ คำนับ

neoscreen
AE Racing Club Staff

อยากได้..ก็จัดให้..

« ตอบ #15 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2009 11:31:21 »

รันใหม่ไม่รันใหม่เหมือนจะเคยคุยแล้วตอนที่จะเปลี่ยนเต่าหลังรถไง เละ ใครไม่รู้บอกจะเก็บไว้ให้คนที่ได้ไปแล้วแล้วก็หายไปแล้ว ย้ายไปแล้ว ก็ไม่รู้จะพูดไง หลายคนหลายความคิด
พวกได้แล้วหายก็เยอะจะให้เอ่ยมั้ยล่ะ พอจะรันใหม่ก็ออกมาโวยวาย พูดไป ทำไปก็เหมือนเดิมคับ คุณน้องบุ๊ค คนจัดการเละ ไม่มีใครอยากไปจิ้มขี้หรอก
เพราะมันตกลงกันไม่ได้ มันต้องชี้ขาดอย่างเดียว ว่าเอาไม่เอาจบ กล้าป่ะล่ะ ถึงจะทำอะไรได้นะที่นี่น่ะ
เอาง่าย ๆ ตอนนี้มีคนเข้าปั๊มบ่อย ๆ กี่คน กี่เบอร์ จำกันได้เปล่า เห็นก็หน้าคุ้น ๆ ทั้งนั้น เบอร์ตอนนี้มีเท่าไหร่ล่ะ 50-60 มั้ง ไปไหนหมดล่ะ หลายคนหลายอย่างหลายเหตุผล มันมีเหตุผลของตัวเองทั้งนั้น
พอจะทำไรก็เหมือนเดิม โง้นงี้ เหตุผลเยอะ ช่างมันแหอะเรื่อง แบบนี้ ก็เคารพความคิดทุกคนว่ากันไป คิดมากปวดหะหมอง
ง่าย ๆ ปล่อยแม่ม ไปเหอะ ทำไรไป พูดไรไปเข้าตัว อยู่เฉย ๆ ดีกว่า เป็นพระเอกดีกว่า ทำดีเสมอตัว ทำชั่วติดลบ แถมทำอะไรไปก็ไม่มีใครรู้หรอก เหนื่อยเปล่า อันนี้ Confirm
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ธันวาคม 2009 11:34:28 โดย neoscreen » บันทึกการเข้า

END
toy-cz
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

ยินดีที่ไม่รู้จัก

« ตอบ #16 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2009 11:57:38 »

" เป็นประเด็นอีกแล้ว "
ช้วงนี้ขออนุญาติทำงานเก็บเงินก่อนครับ
ถ้าวางๆ ผมเข้าไปแน้นอนครับ ทำงาน

ปล.หรือแล้วแต่ความเหมาะสมครับตัดสินใจได้เลยครับ

nuvo3816
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2009 12:12:11 »

ของผมเองครับ
     ไปทำงานครับอยู่ที่  Vrgin  ครับ คำนับ

เจอตัวแล้ว
Moderator

« ตอบ #18 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2009 13:34:32 »

" เป็นประเด็นอีกแล้ว "
ช้วงนี้ขออนุญาติทำงานเก็บเงินก่อนครับ
ถ้าวางๆ ผมเข้าไปแน้นอนครับ ทำงาน

ปล.หรือแล้วแต่ความเหมาะสมครับตัดสินใจได้เลยครับ

ได้เกี่ยวกับพี่เต้ยหรอกครับ เพียงแต่เป็นปัญหาคาราคาซังมาตั้งนานแล้ววววววววววววว  ซุบซิบ

ปล.เหมือนวันไหนไม่รู้ เจอพี่ด้วย แต่ไม่รู้ใช่ป่าว แถวๆบ้านผม  ย่องเบา

carboxy.CZ

CZ No.#30

« ตอบ #19 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2009 15:14:36 »

คืนนี้กินเหล้ากันดีกว่า คริ คริ
หน้า: [1] 2  »    ขึ้นบน
  พิมพ์