AE. Racing Club
28 มีนาคม 2024 20:30:49 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 ... 334  »  [5»] [10»]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: AE Racing Club @ Trang-Phatthalung Zone  (อ่าน 746360 ครั้ง)
nok 92 TPZ#08
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

หัวใจเออี เต็มเปี่ยม

« เมื่อ: 03 มิถุนายน 2009 12:49:04 »

ชาวตรังพัทลุงเชิญครับ สุดยอด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 กรกฎาคม 2009 07:57:12 โดย nok » บันทึกการเข้า

« ตอบ #1 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2009 12:49:48 »

ลงรูปเมื่อคืนด้วยครับ จุดประทัด ฉลอง..

kiw-11
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

« ตอบ #2 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2009 13:48:03 »

1 เสียง  ลงและน้า นก

น้องหนูบลอนด์_TPZ#06

Trang-Phatthalung Zone

« ตอบ #3 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2009 13:56:12 »

ชาวตรังพัทลุงเชิญครับ สุดยอด
1 เสียง  ลงและน้า นก
ตามมาแล้วจ้าตัวเธอ   เต้น เต้นระบำ เต้น เต้นระบำ

AE_Mini_Meeting_In_Trang ครั้งที่ 1  *-* มา ลอง ชม กัน ดู ครับ

คืนวัน ที่ 13 มีนาคม 2552 ครับ
นัดรวมตัว กัน
ลอง ดู วิว สวยๆ ของ จังหวัดตรัง กัน
เผื่อใคร อยาก จะ มา เที่ยว
**ภาพใหญ่ไปไหม ครับ  มัน ออกมาเต็ม จอ ไหม ของ ผม ใช้ 1440*900  มันออกมาเกือบ พอดี อ่ะ
***ต้อง เซฟ ภาพ ถึง จะ เต็ม จอ
-----เริ่มต้นที่พี่ตั๊ม กะ พี่นก ที่พบกันอยู่ แล้ว ชวนผม ไป กินกาแฟ ซะนั่น

และแล้วเค้าก้อมา  ด้วยเสียงท่ออันเร้าใจ  แระ แอบ ถ่าย ที่ บ้าน ผม (แอบถ่าย บ่อยๆ ไม่นานโดนยิง อิอิ)

นี่แหละ คือ จุดหมาย ปลายทาง  ก่อนหน้านี้ แวะอีกที แต่ เสียดาย รูปเสีย หมด เลย อ่ะ

ตอนแรก มี อยู่ แค่ สาม คน ครับ -*- อิอิ  ทำไง ได้ ก้อ คน ไม่ เคย หนิ

รถพี่นก ครับ แต่ก่อนเคยวาง 20v แต่ ทนพิษบาดแผลไม่ไหว เลยขอบายเป็น 5a

น้ำ พุ หน้า จวน ผู้ ว่า ครับ วิว สวย มาก นี่ ถ้า เย็นๆ สวย กว่า นี้ อีก ตอนนี้มืด แล้ว

รถพี่ตั๊ม สุดหล่อ

ถึง สาม แถว ก้อ แนว น่ะ ย่ะ อิอิ

เอะๆ  นั่ง ทำ ไร อ่ะ พี่

ผมโดนปาด คอ

นู่น กระ เทยยยยยยย!!!!

นี่ เรา กำลัง จะ ไป หา เหยื่อ เห้ยยยย!!!ไม่ช่าย หา สมาชิก เพิ่ม อิอิ  ใช้วิทยายุทธ แบบ หา ตามบ้าน

และ แล้ว เรา ก้อ เจอ คุณ บอล ขับ สวน มา ผม ไล่ เกือบไม่ ทัน

ไม่ได้ มาวว นะ

ต่อไป มา ดู โฉม หน้า เจ้าของกัลดีกว่า

เอกลักษณ์ คือ เสียง ท่อ  รูปลักษณ์ต้อง ร้อง อ๋อออ มา แต่ ไกล เขาคนนี้ไม่ใช่ใคร  พี่ ตั๊ม ของเรา นั่น เอง

เจ้าของรถ หล่อ ผม รับ ประกัน

พี่นก กะ สุดที่ รัก

พี่บอล ครับ อิอิ มา หลัง ต้อง ดัง กว่า

เฉื้อง...คุ...มิ... เอง  * คนไม่หล่อถ่ายรูปเดียว   คนหล่อถ่าย 2 รูป อิอิ

รถพี่บอล

รถพี่นก

รถพี่ตั๊ม

รถไม่มีเจ้าของ

กลับบ้าน แระ ไว้ เจอ ใหม่ คราวหน้า น่ะ จ๊ะ
ใคร อยาก ได้ วิว สวยๆ ก็ ลอง มา meetingที่ตรัง กัน บ้าง น่ะ ครับ
ขอบคุณพี่ๆ ทุกๆ คน มาก
และ ขอขอบคุณ เว็บ aeracingclub แห่งนี้ ที่ ทำ ให้ เรา ได้ โคจร มา พบ กัล
บะบายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
[/quote]

AE_Mini_Meeting_In_Trang ครั้งที่ 2 (ประชุม)
โห้ยยย
ใครคั้งค่ากล้องอ่า
พี่ตัม ไม่สวย เลย
อิอิ
ภาคแรกอยู่ที่พี่หน่อง
ที่จริง มี 6คัน

เดี๋ยว คืนนี้ ทะลุ10คันแน่ๆ

แล้วเจอกัลคืนนี้
ยินดีต้อนรับ
พี่หยุย101 และ พี่ร๊อค 92
อิอิ
[/quote]

AE_Mini_Meeting_In_Trang ครั้งที่ 3 (ระดมพล)

เอาหล่ะ
แหม วันนี้
อะไรๆ ก้อ ยุ่ง เสีย หมด
ติดต่อใครไม่ค่อยได้เลย
มาเรามาดูบรรยากาศกันดีกว่า รวมได้ทั้งหมด 7 คัน  จากเป้าหมาย 11 คัน  แต่ก็ ok แล้ว แหละอิอิ

หลังจาก21.08 น. ผม ก็มาจอดรถ รอ พี่ๆ กัน
จนเราก็ รอ บ่าวตั๊ม ณ พัทลุง กัน ที่มาสายกว่าเพื่อน แถมเมามาด้วย เป็นฟืนเป็นไฟ
และแล้วเค้าก็มา   

เรามารู้จักสมาชิกใหม่กันดีกว่า
นี่พี่แม๊กคับ 111Te37 limited สวยมากเลย พร้อม กล่องควบคุม ECU อีก 2 คน อิอิ  (เมียมา อดไล่ตามสาวๆเลย) คันนี้ไม่นาน20v

ส่วนคันนี้่พี่เชษสุดหล่อ  มาไกลจากย่านตาขาว ก็ใจก็ยังรัก มาจนได้ อิอิ 111 เหมือนกันuser:ponlakrit2317 **รูปอีกรูปมันเสียน่ะ ได้รูปเดียว

คันนี้ไม่ประสงค์ออกนามเพราะ หน้าตา เค้าหล่อ เกินกว่าระบบจะรับ AE92 โชว์เครื่องเสียง โหดที่สุดในงาน

ส่วนคันนี้พี่โต้ง 111 ที่ยังไม่มีคนนั่งข้าง สาวๆคนไหนพร้อมที่จะบิน กับ พี่ เค้า ติดต่อ ผ่านผมได้ แต่ต้องผ่านผมไปก่อน 555+

คันนี้ พี่หน่อง คน เดิม อิอิ คนหล่อ ต้องุ่าย 2 รูป

ส่วนคันนี้ ใครก้อไม่รู้

ส่วนคนนี้ ไม่ต้อง เอ่ย นาม เพราะ ไม่มีใครไม่รู้จัก เค้า         บ่าวตั๊ม ณ พัทลุง

อยากรู้ไหม ทำไม แก ถึงไปได้ทุกที่ เพราะ แกพกไอนี่ติดรถไว้ตลอดเวลา(แบล๊ค เมย์ ^__^)

มาดู วิว กันดี กว่า (ตากล้อง เสี่ยง โดน รถชน นะ เนี้ย)

เอ้า 1...........2............3.......................... เชะ

สุดท้าย*ไม่ต้องห่วง ใครมา มีตติ้ง ที่ ตรัง มี ของแจก ทุกครั้ง คือ
ถุงยางอนามัยจากกระทรวงสาธารณะสุข แล้ว แต่ ใคร จะ หยิบ กี่ แผง
1 แผง มี 4 ชิ้น
พี่ตั๊ม5 แผง
พี่หน่อง 2
ผม 2
พี่แม๊ก ไม่ใช้
555+

บ้าย บาย
เจอ กัล อีก ครั้ง
ถ้าAE ต้องการ คุณ

[/quote]

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 กรกฎาคม 2009 00:08:16 โดย tam006_EE101 » บันทึกการเข้า

Trang-Phatthalung Zone เด็กบ้านบ่อนเมา พัทลุงเต็มขั้นก๊าบผม
tarn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2009 14:25:18 »

ฮิ้ววววววววววววววว

ได้ยินมั๊ยจ๊ะ น้าาาาาา ประกาศ

« ตอบ #5 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2009 15:51:22 »

ดันจร้า จุดประทัด

NonG_<TPZ#02>_<NC.Z>

« ตอบ #6 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2009 17:49:35 »

มาเเว้วววววว

Trang-Phattalung Zone / Nongchok Zone

« ตอบ #7 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2009 20:21:58 »

ดันจร้า จุดประทัด
น้านก คิดจะดันอย่างเดียวเลยนะน้า  ย่องเบา ย่องเบา ย่องเบา

มาดูกันต่อครับ

AE_Mini_Meeting_In_Trang ครั้งที่ 4

ครั้งที่ 4 กาน แล้ว นะ
ยินดีต้อนรับพี่ปอน
แหมมมมม
สอน จิมคาน่า ซะ
เก่ง เชียว
ไว้ รถ ผม แรง กว่า นี้
จา ให้มา สอนใหม่ นะ
อิอิ
จะได้โชว์สาวๆได้
อิอิอิ
มาดูรูปกันดีฟ่า

ตอนนี้เราอยู่กันที่หน้า อนุเสาวรีย์ นะ ครับ
หลังจากหาที่จอดได้  ก้อเล่น ซะตรงนี้ เท่ห์ ซะ ไม่มี

ขาด คน นี้ ไม่ได้ ครับ meetingจะอยู่ไม่ได้ถ้าไม่มีคนนี้
บ่าวตั้ม ณ พัทลุง อิอิอิ

แถวแรก 92 -3คัน
101-3คัน
111-2คัน
มาดูคันนี้ครับ  ไม่มีเบาะ ข้าง
เพราะ สาวๆ เค้า นอน ข้างหลัง อย่าง เดียว
เบาะ ข้าง เลยไม่ จำ เปน

มาดู
พี่โอ เค้าแอบทำ ไร หว่า

โทรหาเมีย นี่ หว่า
-----

เริ่ม เมา แล้ว

เนี้ยๆๆๆ  โม้ อย่าง เดียว  คน อยู่ ที่ เดียว กัน

เมา จิงๆ

เค้าโทร มา บอก ว่า ยัง ไม่มี เมีย

ทุกคน  คงนึก แต่ ว่า ///***อยาก จับ ยี่ๆๆ
555555+
เปลี่ยนท่าบ้าง เบื่อๆ!!!!

------------------------------------
มา ดู กัลๆ
คันนี้พี่หน่อง-081-209-6393

คันนี้ของพี่นก-089-8686-343

คันนี้พี่โอครับ-082-227-35855*กำลัง หา คน น ั่ง ข้าง

คันนี้ ไม่รู้ของคัย-089-723-8682

คันนี้ เห็น ทุก บอร์ด คับ อิอิ พี่ตั๊ม-086-506-6659

พี่บอล คับ-086-957-7423

พี่ปอน

พี่โต้ง-083-596-5584

------------------------------------------------------------------------------------------------------

แล้ว พบ กัน ใหม่ ครับบบบบบบบบบบบบบบ
ขอบครุง พี่ๆ ทุกๆ คน เด้ออออ

[/quote]

อะ พอดีลืมลงรูป มาลงให้ที่นี่

มาแล้วครับ ปฎิบัติการเยือนเมืองตรัง  ภาพจะออกแนวกึ่มๆนะครับ

หลายท่านรู้จักกันครั่งแรก ต้องขออภัยด้วยที่จำได้ไม่หมดครับ

สถนาที่นัดพบ ทางเข้างโรงแรมธรรมรินธนา เวลา 21.00 น
เป้าหมาย เป็นที่รู้จักโดยทั่วกัน
จำนวนผู้ปฎิบัติการ 8 คัน
-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
เริ่มจากรอๆๆๆ  ตามธรรมเนียมคนไทย

ว่างๆไปถ่ายรูปตามที่ร้อยจัดต้าวา.ป๋อมมอบหมายงานให้ดีกว่า
เริ่มที่เจ้าเกมส์ เฉืองคุมิ เป็นAE100 ตัวนอก เครื่อง 5A-fe auto ล้อ 17

เค้ามีของยัดใส้

ตามด้วยรถพี่นกครับ AE 92 แต่งเนี๊ยบๆเนียนๆ ไม่หวือหว๋าาาาแต่กลมกล่อมตามอายุครับ

ตัวนี้ 92 ของน้องหน่องครับ เป็นหน้าตัดของญี่ปุ่นครับ เครื่อง 5a-FHE นะครับ ตัดมาทั้งหน้าเลย

ตั้ม ณ พัทลุง งานเข้ามาแจม concept เราไปไหนตั้มอยู่นั่น

และอีก 1 คันเค้ามาถามว่ารถเค้าใช่ AE ป่าว เป็นมันคล้ายๆกัน เกือยได้ร่วมก๊วนแล้ว

หลังจากนั้นเราได้ทำการนัดสมาชิก AE ที่ไม่ได้เล่นเวปอีก 2 ท่าน
คันนี้เครื่อง 5a เช่นกัน ตัวแรงเลย ( เครื่องเสียง ) เดี๋ยวจะเอามาให้ชมกัน

เริ่มยาวแล้ว คนเริ่มมอง เพราะที่ตรังไม่ค่อยเจอแบบนี้บ่อย

และเราก็เริ่มย้ายไปทางเข้าเมืองตรัง

ครันนี้ชื่อโต้ง 110 จากร้านอู่สีซักที่ที่ตรัง ของเค้าก็ไม่ธรรมดา อยากรู้ว่าเป็นไงต้องเจอกับตา

รวมๆ

คราวนี้มาดูตัวแรง ( เครื่องเสียง )

เราจอดเรียงตามบอดี้ครับ

born-ae101 อยู่ตรังพอดี

พอละน้าาา ไม่ไหวละ เนทมือถือ เหนื่อยๆๆๆๆ
[/quote]

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 กรกฎาคม 2009 00:12:59 โดย tam006_EE101 » บันทึกการเข้า

Trang-Phatthalung Zone เด็กบ้านบ่อนเมา พัทลุงเต็มขั้นก๊าบผม
Awesome
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2009 20:27:36 »

น้องรัมย์บ้านนาอีกเสียงคะ ประกาศ

« ตอบ #9 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2009 21:07:26 »

น้องรัมย์บ้านนาอีกเสียงคะ ประกาศ
หายหน้าหายตาเลยนะ นู๋รัม ลิงจั๊กๆ

เฉื้อง...คุ...มิ...

TRANGCARCLUB.COM

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #10 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2009 23:59:16 »

เอากระทู้นี้
เปน กระทู้ คุย หลักนะ

รถไม่หล่อ...แต่คนขับหล่อ 555+

http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=43613.0
GT TWINCAM 20 ขายเริ่มต้นคู่ละ100

« ตอบ #11 เมื่อ: 04 มิถุนายน 2009 01:30:56 »

เอาเลยแบบนี้ก็ดี

มีต่ออีกก๊าบ

AE_Mini_Meeting_In_Trang ครั้งที่ 6 & AXIOM หาดใหญ่

โทดด้วยเอารูปมาลงช้าไปหน่อย  อิอิ  พอดียุ่งๆนิดหน่อย

ออกจากสงขลาเวลา 04.30

เริ่มที่บ้านพี่เอ็ม ที่ตรัง

มาเริ่มที่หาดหย๋งหลิน ห่างจากตัวเมืองตรังประมาณ 60 กิโล ทางคตเคี้ยวพอตัว

ถ่ายแบบ

อะหมุนๆ

เริ่มเดินทางต่อ

ถึงละ

ดูผัว - ผัวคู่นี้ดิ

รองเท้าไอทิวก่อนขาด

เริ่มหมดแรง นอนกันตามระเบียบ

spyhatyai หื่นอะๆ นอนๆอยู่มันจับกูกดเฉยเลย

ตื่นมาก็ถ่ายตัวเองเลย

ทำอะไรไม่เป็นสัปะรด

แอ๊ะ นั้นอะไรอะ

ไม่มีอะไรทำ

เริ่มร้อนอีกแล้ว

รายงานตัว

เจอขวดเบียร์อะ เก็บๆๆๆ

ผีเจ้าที่

พี่นกจะกลับแล้วครับ

ถ่ายรถกันบ้าง

โคตรแววเลย แสดงว่าจับเต็มๆ

นางฟ้าเที่ยวหาด

พี่โอ๋ครับ ทำร้านเครื่องเสียงอยู่ที่ตรัง

กลับไปนั่งกินกันต่อ นางฟ้ากลับละ

Prison Break

เริ่มมืดละ กางเต็นท์ดีกว่า

ปรากฎว่าสถานการณืไม่ปรกติ อิอิ จำเป็นต้องย้ายสถานที่เข้าตรังทันที
และได้ที่กางเตนท์แถวเขาพับผ้า

[/quote]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 กรกฎาคม 2009 00:27:59 โดย tam006_EE101 » บันทึกการเข้า

Awesome
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: 04 มิถุนายน 2009 03:11:02 »

ได้งั้นรัมย์เริ่มก่อนเลยนะ ฮิฮิ

"นอนมะหลับ" ถอนหายใจ
Awesome
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13 เมื่อ: 04 มิถุนายน 2009 07:50:09 »

หายหน้าหายตาเลยนะ นู๋รัม ลิงจั๊กๆ

หุหุ   อ้อน  มะได้หายไปไหนคะ แค่ดูอยู่ห่างๆ อย่างห่วงๆ แค่นั้นเอง อิอิ
เจี๊ยบ TPZ#13

fire & rescue

« ตอบ #14 เมื่อ: 04 มิถุนายน 2009 08:09:34 »

โอเช เรยยยย
คนอื่นๆว่าไง

« ตอบ #15 เมื่อ: 04 มิถุนายน 2009 08:35:24 »

หุหุ   อ้อน  มะได้หายไปไหนคะ แค่ดูอยู่ห่างๆ อย่างห่วงๆ แค่นั้นเอง อิอิ
พี่ก้ออยู่ไกลๆๆ อย่างเหงาๆๆอะ เศร้า

tarn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: 04 มิถุนายน 2009 08:54:44 »

หุหุ   อ้อน  มะได้หายไปไหนคะ แค่ดูอยู่ห่างๆ อย่างห่วงๆ แค่นั้นเอง อิอิ
พี่ก้ออยู่ไกลๆๆ อย่างเหงาๆๆอะ เศร้า

น้านก ชง เข้ม เลยนะตัวเทอ >>>  กาดึ๊บ.. กาดึ๊บ..

« ตอบ #17 เมื่อ: 04 มิถุนายน 2009 09:19:16 »

น้านก ชง เข้ม เลยนะตัวเทอ >>>  กาดึ๊บ.. กาดึ๊บ..
น้าชอบแบบเข้มๆๆ เหมือนนู๋รัมอะ

« ตอบ #18 เมื่อ: 04 มิถุนายน 2009 13:02:49 »

น้าชอบแบบเข้มๆๆ เหมือนนู๋รัมอะ
มาแบบนี้งั้นผมก็ เหมือนครับพี่น้อง  เวียนหัว เวียนหัว เวียนหัว เมาด้วยครับปี่น๊อง

มาดูต่อกันอีกหน่อยก๊าบ

AE_Mini_Meeting_In_Trang ครั้งที่ 8 /10x OnLy!!!

มาเลยๆ

งาน นี้
ไม่ได้ นัด ล่วง หน้า เลย

นัด มา ซิ่ง กัน

ที่เดิม ไม่มี ที่ จะ ไป

---------------------

คันนี้ ลิ้น หน้า โดน ขโมย (ลัก)

ใจถึง จริงๆ ครับ
ต้อง ยก นิ้ว (มือ) ให้ เลย ครับ
ถึง คุณ มา ไม่ได้
สุดท้าย คุณ ก้อ ต้อง มา 55555555+
---------------------

พี่คิว คับ  สาวๆ คง กรี๊ด โดย เฉพาะ เสื้อ ชมพู  ตรง สวน ข้างๆ   โธ่ ที่ แท้  กะ ห ร อี นี่หว่า+++
ae 4e bo

เปิดไฟ สวย กว่า เนอะ

----------------------

เฉื้อง คุ มิ ///รถ ส่ง (2)เต้า

ใส่ ซันรูฟ แระ อิอิ

------------------------------------------------------------------------------------------------.
พี่หยุย ครับ พระเอก หน้า คม คันนี้ อนาคต sprinter ทั้ง คัน

ผม กำลัง ปั่น ให้ แก เปลี่ยน แนว อยู่  อิอิ jdmjdm
---------------------------------------------------------

-------------------------------
Say Good ByE!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!111111
[/quote]

MeeTing In Trang-Pattalung Special TaKong MawMaw

ไรคำ บรรยาย
สุดๆ เลย พี่ น้อง คับ
หลังจากเราไปนั่ง ร้าน แรก เจอ สาว ญี่ปุ่น ไป แล้ว

วอม อัพ ณ ตรัง

หล่อ จัง คนนี้ น้า...................................................อารายแล้วว่า

ทาย ดิ ว่า ของใคร  ของน้าตั๊ม รึ น้าก้อง  (ใช้งานได้รึปล่าว ก้อไม่รู้)

ความคึกเริ่มมา เปนที่มาของการจุมพิษ  จ๊วบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ!!!!!!!!! โอ่ยๆๆ อ่ะๆๆๆๆๆ อ๋าาาาาาาา  จูบจริงไม่เซนเซอร์

มาดู เดก น้าตั๊ม ดี กว่า
อุ้ย ไม่เอา นะ ไม่ให้ ถ่าย---*---แต่เจอน้าตั๊ม ชอบ ถ่าย แอบ /แอบ ประจำ

น้อง ไผ่

-------------------------------------------------------------------
-ขอบคุณน้าก้องมากๆเลย ครับที่มารับถึง บ้าน
อิอิ

สนุกมากมาย  บะบาย คับ พี่ น้อง
---------------------------

[/quote]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 กรกฎาคม 2009 22:19:01 โดย tam006_TPZ#006 » บันทึกการเข้า

« ตอบ #19 เมื่อ: 04 มิถุนายน 2009 13:10:09 »

เอามาบอกกันอีกรอบ  อิอิ  ลงสีชมพูนะครับ น้าเฉื้องเขาชอบแบบหวานๆก๊าบ  คำนับ

เจ้าของชื่อเขาบอกกะผมมาน่ะครับ 

- ตอนพบกันใหม่ๆยังไม่สนิทให้เรียก เกมส์  ไปก่อน  สุดยอด
- พอสนิทกันมากแล้ว ให้เรียกว่า เฉื้อง เทยหน้าจวน หรือว่า  ( เฉื้อง แก้วกูอยู่ไหน   )ฮากลิ้ง   แหะ.. แหะ..
- ลืมไปอีกอย่าง น้าเกมส์นั่งดูดอะไรม่ะรุ้  ฮากลิ้ง อิอิ สักพักแล้วหันมาบอกผมว่า  พี่ครับของผมมันแตกในแล้ว  แล้วน้าเกมส์ก็ทำน้าตาร่าเริงและก็ขำๆไปซะงั้น  สงสัยกำลังสะบายตัว  ฟังแล้ว อิอิ มันคิดได้ไงเนี่ยที่มันพูด  ฮากลิ้ง  ถอนหายใจ

ตามนี้เลยครับน้า ๆ AE ตรัง & พัทลุง ทุกทาน  คำนับ

meeting in trang 23 มีนา

เป็น meeting เล็กๆ หลังจากกินโกปี๊กัน อิอิ

ต้องขอโทษพี่ๆที่กลับไปก่อน พอดีงานเข้าเล็กน้อยถึงปานกลาง

เเต่งานนี้ต้องให้ใจพี่ตั้มของเรา อุตส่าห์มาจากพัทลุง ได้ใจจิงๆ   สุดยอด

งามๆ

เมาไม่ขับนะคับ

เเล้วจะกลับไงวะ  เเท๊กซี่ก็ไม่มี 55+

[/quote]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 กรกฎาคม 2009 00:33:00 โดย tam006_EE101 » บันทึกการเข้า

หน้า: [1] 2 3 ... 334  »  [5»] [10»]   ขึ้นบน
  พิมพ์