AE. Racing Club
29 มีนาคม 2024 14:35:05 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ชาวเชียงใหม่ ขอขอบคุน พี่น้องมากครับ  (อ่าน 2581 ครั้ง)
ปิแอร์...แซ่บี้
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

Gonna BE Minor Change

« เมื่อ: 27 สิงหาคม 2007 14:30:51 »

ขอบคุนสำหรับ ที่พัก อาหาร และ การพาไปเที่ยวที่งาน เที่ยวที่โซน สนุกสนานมากงับผม อิอิเสียดาย ไม่ได้ถ้วยกลับบ้าน
ตอนนี้กลับถึงทุกคนโดยสวัสดิภาพแล้วงับ

แล้วปีหน้าไปใหม่ เจอกานครับ

11 ปีแล้วจ้า AE RACING CLUB NORTHERN THAILAND
Toyota Corsa
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2007 14:54:47 »

ไม่นานเกินรอ เดี๋ยวเราก็จะได้เจอกันอีก อิอิ
เตรียมตัวต้อนรับได้เลยกร๊าบบ
แล้วอย่าลืมพาพี่ ๆ ไปแอ่งเจียงใหม่ แบบถึง ๆ ด้วยนะกร๊าบ
อิอิ
Boy Ohana
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2007 15:14:28 »

ไปโตย...เนอะ  อิคคิว..ฮิฮิ   ยินดีตอนรับครับ...ผม
ปิแอร์...แซ่บี้

Gonna BE Minor Change

« ตอบ #3 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2007 21:07:19 »

น้าบอย ไปมา ทุกอาทิด ม่ายเบื่อรึงาย 555

11 ปีแล้วจ้า AE RACING CLUB NORTHERN THAILAND
norma_niggy

« ตอบ #4 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2007 21:41:37 »

ไม่นานเกินรอ เดี๋ยวเราก็จะได้เจอกันอีก อิอิ
เตรียมตัวต้อนรับได้เลยกร๊าบบ
แล้วอย่าลืมพาพี่ ๆ ไปแอ่งเจียงใหม่ แบบถึง ๆ ด้วยนะกร๊าบ
อิอิ

ถึงอะไร ยังไงอ่ะน้า ถึงด้วยคนสิ..... ฮิฮิ ฮิฮิ

มีแค่เนี๊ย
Haltech E6X
MSD DIS4 PLUS
the saint
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2007 23:07:58 »

ด้วยความยินดีอย่างยิ่งเลยคับน้องอิคคิวและพี่น้องเพื่อนๆชาวเชียงใหม่ มากันก้อดีใจมากแล้วคับ ถ้าพวกเราต้อนรับขาดตกบกพร่องไปก้อขออภัยมณีด้วยนะคร้าบบบบบบบบ......โดยเฉพาะน้าคนนั้นที่ต้องลำบากกับเรื่องขี้ๆ คราวหน้าต้องมีที่ขี้ดีกว่าเดิมคับผม.....หนุกหนานมากคับ  บาย  ตรบมือ

แล้วเจอกันใหม่สิ้นปีเน้อคับเน้อ
  อินเลิฟ
FREE@MAN
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2007 08:15:01 »

อิอิ ปายดว้ยจิ อยากไปดูสาวเชียงใหม่อะ
3819
Beer-Jamper@Cz
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

เค้าขายรถใหม่Isuzuนะ อิอิ

« ตอบ #7 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2007 09:32:51 »

ตรบมือ ตรบมือ

AE.racingclub.net
อาชาฟ้า ฝาดำ.CZ#11

อาชาฟ้า ฝาดำ ทั่วไทย

« ตอบ #8 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2007 17:35:27 »

ด้วยความยินดีอย่างยิ่งเลยคับน้องอิคคิวและพี่น้องเพื่อนๆชาวเชียงใหม่ มากันก้อดีใจมากแล้วคับ ถ้าพวกเราต้อนรับขาดตกบกพร่องไปก้อขออภัยมณีด้วยนะคร้าบบบบบบบบ......โดยเฉพาะน้าคนนั้นที่ต้องลำบากกับเรื่องขี้ๆ คราวหน้าต้องมีที่ขี้ดีกว่าเดิมคับผม.....หนุกหนานมากคับ  บาย  ตรบมือ

แล้วเจอกันใหม่สิ้นปีเน้อคับเน้อ
  อินเลิฟ
เออ...ลืมให้น้าคนนั้นปรึกษาเรื่องนั้นกะน้าเทพอ่ะ อิอิอิ
จาวเชียงใหม่ถ้าว่างก้อลงมาหนุกหนานกานด้ายน่ะคับ...พี่น้องทุกคนยินดีต้อนรับคับ อิอิอิ

ปล่อยพลัง ปล่อยพลัง ปล่อยพลัง

ปล.ลืมป่าย...ตอนนี้ตรูก้อนั่งอยู่หน้า มช.นี่หว่า อิอิอิ

รับจอง ALL NEW VIOS 2013 และรถยนต์ TOYOTA ทุกรุ่น...ติดต่อ ตาก้อง 08-3075-7455 / เก๋  08-4421-4995
the saint
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2007 12:47:35 »

อินเลิฟ
เออ...ลืมให้น้าคนนั้นปรึกษาเรื่องนั้นกะน้าเทพอ่ะ อิอิอิ
จาวเชียงใหม่ถ้าว่างก้อลงมาหนุกหนานกานด้ายน่ะคับ...พี่น้องทุกคนยินดีต้อนรับคับ อิอิอิ

ปล่อยพลัง ปล่อยพลัง ปล่อยพลัง

ปล.ลืมป่าย...ตอนนี้ตรูก้อนั่งอยู่หน้า มช.นี่หว่า อิอิอิ

55555555555555 เวงกำ  อิอิ
jod87
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2007 18:19:58 »

.....  ไม่ได้ไปคุย กับเพื่อนๆ น้องๆ จากเชียงใหม่เลย เสียดายจัง  เวลาไม่มีเลย เอาไว้มีโอกาส คงได้เจอกันนะคร๊าบบบบบบ อิกคิว  สุดยอด สุดยอด สุดยอด 
Boy Ohana
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2007 20:34:59 »

.....  ไม่ได้ไปคุย กับเพื่อนๆ น้องๆ จากเชียงใหม่เลย เสียดายจัง  เวลาไม่มีเลย เอาไว้มีโอกาส คงได้เจอกันนะคร๊าบบบบบบ อิกคิว  สุดยอด สุดยอด สุดยอด 

สำหรับ พี่จ๊อดอย่าว่าแต่คุยเลย...ครับ พี่จ๊อดหายใจทันป่าวก็ไม่รู้ ผมอีต้องคอยแอบๆมอง..อ๊ะ กลัวพี่จ๊อด..เป็นลม  แดดก็ร้อน

งานต่อไป นี้ใช้อะไรน้องได้ ทันที่เลยน่ะครับ..พี่  ไม่งั้นเคื่อง...ครับ 5555555555
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์