AE. Racing Club
02 มิถุนายน 2024 13:46:04 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กิจกรรมฟุตบอลกระชับมิตร AE.racing club vs Thai mazda 3 ครับ  (อ่าน 1910 ครั้ง)
Ae-RaNgSiT1o1
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: 10 กันยายน 2008 12:29:55 »

แหะ.. แหะ.. เป็นประจำทุกเดือนครับ ที่เราจะมีกิจกรรม เล่นฟุตบอลกระชับมิตร ระหว่างคลับกัน ประกาศ

และในวันเสาร์ที่ 20 ก.ย.51 เวลา 18.00 น. ซึ่งจะเป็นการเตะฟุตบอลกระชับมิตร  ถูกใจ.. ใช่เลย..

ระหว่าง 

AE.racing club vs Thai mazda 3

จึงอาจเชิญชวนเพื่อนๆสมาชิก ผู้สนใจร่วมออกกำลังกาย สร้างมิตรภาพ และร่วมสนุกเชียร์เป็นกำลังใจ ถ่ายรูป

กติกา เล่นเป็น 3 ช่วงเวลา ช่วงเวลาละ 30 นาที พักช่วงล่ะ 10 นาที เต้น

บอล 7 คน เปลี่ยนตัวได้ตลอด ห้ามผู้เล่นที่ไม่ใช้ผู้รักษาประตู นายทวาร นายดาก จับลูกบอลด้วยมือ  อิอิ

เราจะเล่นฟุตบอลกระชับมิตรกันที่  RATCHAYOTIN FOOBALL CLUB(RFC) สนามหญ้าเทียม รัชโยธิน(สนามของ อธิ ประธานคลับ)
  อินเลิฟ

แม๊ทนี้ทาง มาสด้า 3 ขอล่างตาครับ อิอิ  ฮิฮิ

นักกีฬา เออีฯ ทุกท่าน พร้อมกันตามเวลาและที่นัดหมายนะครับ เออี เรชซิ่งคลับ ร่วมพลัง สู้ๆๆๆๆๆๆๆๆ ลิงจั๊กๆ ปล่อยพลัง

สำหรับสมาชิกทุกท่านที่สนใจ ก็ไปพบกันที่สนามตามวันเวลาและ แผนที่ได้แนบมานี้นะครับ..ผม  มอไซด์

เอา ลิงค์  มาให้เข้าไปทักทายเพื่อนๆ มาสด้า 3 ครับ http://www.thaimazda3.com/forum/index.php?showtopic=38184
 คำนับปล. เออีเรชซิ่งคลับ ใส่เสื้อ ขาว-แดง นะครับ..ผม คำนับ
Bonus In Car
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

« ตอบ #1 เมื่อ: 10 กันยายน 2008 13:09:06 »

แอบดู แอบดู
DragonG75
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: 10 กันยายน 2008 23:55:59 »

แอบดู แอบดู

ไปร่วมเล่นกับเค้ากันม่ะพี่บ๊อบบี้ ปล่อยพลัง
Bonus In Car
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

« ตอบ #3 เมื่อ: 11 กันยายน 2008 13:04:15 »

แอบดู แอบดู

ไปร่วมเล่นกับเค้ากันม่ะพี่บ๊อบบี้ ปล่อยพลัง

คงไปไม่ได้ครับ แต่ศุกร์นี้เล่นชัวร์ ไปอีกไหม กอล์ฟ เจอกันๆ พรุ่งนี้ๆ เต้นระบำ
DragonG75
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: 11 กันยายน 2008 21:50:28 »

แอบดู แอบดู

คงไปไม่ได้ครับ แต่ศุกร์นี้เล่นชัวร์ ไปอีกไหม กอล์ฟ เจอกันๆ พรุ่งนี้ๆ เต้นระบำ

เด๋วโทไปบอกแล้วกันนะพี่บ๊อบบี้ ถ้าผมจะไป ช่วงนี้คันๆเหมือนกัน อิอิ ฮิฮิ ฮิฮิ
Ae-RaNgSiT1o1
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: 16 กันยายน 2008 00:21:11 »

อัฟครับ ไปช่วยกันนะครับ สร้างมิตรภาพ ครับ..ผม
in@PZ
Moderator
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

« ตอบ #6 เมื่อ: 16 กันยายน 2008 09:18:14 »

อัฟครับ ไปช่วยกันนะครับ สร้างมิตรภาพ ครับ..ผม

คับผม สู้ๆๆ

DragonG75
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: 16 กันยายน 2008 17:46:58 »

คับผม สู้ๆๆ

[size=13t]เชียร์ สู้ๆ พี่อินไปป่าวอ่ะ[/size] ล้อเลียน ล้อเลียน
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์