AE. Racing Club
29 มีนาคม 2024 02:54:37 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2  »    ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: :+:+:เสาร์นี้ ไม่ควรดื่มเหล้านะ เพราะวันอาทิตย์ เราต้องไปออกเสียงประชามติ:+:+:  (อ่าน 7078 ครั้ง)
N o a h
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

« เมื่อ: 14 สิงหาคม 2007 11:17:22 »

ประกาศ   อาทิตย์ ที่ 19 นี้ อย่าลืม ไปออกเสียงประชามติ ร่างรัฐธรรมนูญฉบับใหม่   ตั้งแต่เวลา 8โมงเช้าถึง 4 โมงเย็นกันนะครับ   เดิน ออกไปใช้สิทธิกันมากๆ ตรบมือ เพื่อประเทศชาติของเรา แบบว่า    และที่สำคัญเสาร์นี้ น่าจะงดเหล้า กันนะครับ เศร้า 
Toyota Corsa
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2007 11:20:15 »

แถวบ้านตรู ไปลงที่ตรงไหนหว่า  เหวอ
<Art @ cz>
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

« ตอบ #2 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2007 11:33:04 »

ประกาศไปกันครับ จะได้รู้ว่าประชาชนชาวไทยต้องการรัฐธรรมนูญที่มาจากเผด็จการ
หรือว่ารัฐธรรมมนูญที่มาจากประชาชน   หนึ่งเสียงของท่านมีความหมาย เพื่อก้าวต่อไปของสยามประเทศนะครับ  คนไทยช่วยกัน

เดิน เดิน เดิน ไปลงประชามติ  ประกาศ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 สิงหาคม 2007 11:36:31 โดย Art_ L@ksi » บันทึกการเข้า
Boy Ohana
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2007 12:20:25 »

เสาร์นี้ " ห้ามงด กี่คนก็ไป "  ฮิฮิ  แต่เรื่องเหล้า นี้  งดดีป่าว.....หว้า 
Tos Blacktop_CZ#10
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

ผมจะพาบอลไทยไปบอลจักรวาลฮั๊บ

« ตอบ #4 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2007 12:26:27 »

ประกาศ   อาทิตย์ ที่ 19 นี้ อย่าลืม ไปออกเสียงประชามติ ร่างรัฐธรรมนูญฉบับใหม่   ตั้งแต่เวลา 8โมงเช้าถึง 4 โมงเย็นกันนะครับ   เดิน ออกไปใช้สิทธิกันมากๆ ตรบมือ เพื่อประเทศชาติของเรา แบบว่า    และที่สำคัญเสาร์นี้ น่าจะงดเหล้า กันนะครับ เศร้า 

.....อืม......พ่อคนดี..... แบบว่า แบบว่า

ไม่ฆ่าน้อง...ไม่ฟ้องนาย...ไม่ขายเพื่อน
Overheat.CZ
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

CZ#42

« ตอบ #5 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2007 12:38:18 »

แล้ววันเสาร์นี้ น้าโนเข้าปั๊มป่าวล่ะครับ
natto
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2007 13:09:17 »

ประกาศ   อาทิตย์ ที่ 19 นี้ อย่าลืม ไปออกเสียงประชามติ ร่างรัฐธรรมนูญฉบับใหม่   ตั้งแต่เวลา 8โมงเช้าถึง 4 โมงเย็นกันนะครับ   เดิน ออกไปใช้สิทธิกันมากๆ ตรบมือ เพื่อประเทศชาติของเรา แบบว่า    และที่สำคัญเสาร์นี้ น่าจะงดเหล้า กันนะครับ เศร้า 
โธ่น้าไม่ดื่มแค่คนเดียวแต่คนอื่นเค้าดื่มกันนี่5555 ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง
N o a h

« ตอบ #7 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2007 13:40:08 »

ที่ผมจำได้นะว่าห้ามมีการชุมนุมสังสรรค์ หรือดื่มสุรา  ก่อนวันเลือกตั้ง มันผิดกฎหมาย ไม่ใช่เหรอ (เห็นร้านเหล้าก็ปิดกันเป็นแถว ) อ้อน  แต่การไปใช้สิทธิ ในวันอาทิตย์นี้ จะเหมือนกันรึเปล่าไม่รู้   คืนวันเสาร์อยากนอนแต่หัวค่ำ ตื่นแต่เช้า ไปนั่งรอกาคนแรก ของหมู่บ้าน อาจจะได้ออกทีวี กะเค้าก็ได้นะ กั๊ก ๆๆ อิอิ 
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2007 14:41:19 »

เข้าใจผิดอะไรหรือเปล่า
วันที่ 19 ส.ค. ไม่ใช่วันเลือกตั้ง
แต่เป็นวันที่รัฐบาลขอความร่วมมือให้ช่วยกันไปออกเสียงรับร่างรัฐธรรมนูญครับ
ชัดแล้วเปลี่ยน รอพี่จ๊อด เข้ามาตอบแล้วกันนะ อิอิ  ตรบมือ
natto
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2007 14:46:08 »

ที่ผมจำได้นะว่าห้ามมีการชุมนุมสังสรรค์ หรือดื่มสุรา  ก่อนวันเลือกตั้ง มันผิดกฎหมาย ไม่ใช่เหรอ (เห็นร้านเหล้าก็ปิดกันเป็นแถว ) อ้อน  แต่การไปใช้สิทธิ ในวันอาทิตย์นี้ จะเหมือนกันรึเปล่าไม่รู้   คืนวันเสาร์อยากนอนแต่หัวค่ำ ตื่นแต่เช้า ไปนั่งรอกาคนแรก ของหมู่บ้าน อาจจะได้ออกทีวี กะเค้าก็ได้นะ กั๊ก ๆๆ อิอิ 
นี่พี่ผมว่าพี่ลงสมั้ครรับเลือกตั้ง
อะไรก็ได้ดีมั้ยจะได้ช่วยชาติไปในตัว  ตรบมือ ตรบมือ ตรบมือ
อาชาฟ้า ฝาดำ.CZ#11

อาชาฟ้า ฝาดำ ทั่วไทย

« ตอบ #10 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2007 17:21:23 »

วันเสาร์คงต้องงด เพราะต้องป่ายลงประชามติที่ต่างจังหวัด...แต่ถ้าใครเจอพ้มที่ปั้มเสาร์นี้ แสดงว่าม่ายลงประชามติ อิอิอิ
 เป็นฟืนเป็นไฟ เป็นฟืนเป็นไฟ เป็นฟืนเป็นไฟ

รับจอง ALL NEW VIOS 2013 และรถยนต์ TOYOTA ทุกรุ่น...ติดต่อ ตาก้อง 08-3075-7455 / เก๋  08-4421-4995
Boy Ohana
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2007 19:34:03 »

ตกลง...วันเสาร์นี้ ..หม่ำ..เหล้าได้มัยครับ...ผม  แด๊ก..ไปถูกจับ....ฉิบหายเลยน่ะ  ยังไงรบกวนเช็คข่าวกันหน่อยดีก่าครับ...ฮิฮิ
the saint
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2007 22:01:39 »

ตกลง...วันเสาร์นี้ ..หม่ำ..เหล้าได้มัยครับ...ผม  แด๊ก..ไปถูกจับ....ฉิบหายเลยน่ะ  ยังไงรบกวนเช็คข่าวกันหน่อยดีก่าครับ...ฮิฮิ
..หม่ำ..คับ..หม่ำ..ให้ขี้แตกเลยคับตาบอย แต่..หม่ำ..ในบ้านแกนะ  ตรบมือ
Boy Ohana
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2007 22:33:45 »

..หม่ำ..คับ..หม่ำ..ให้ขี้แตกเลยคับตาบอย แต่..หม่ำ..ในบ้านแกนะ  ตรบมือ

ได้เลย....ฮิฮิ อินเลิฟ
neoscreen
AE Racing Club Staff

อยากได้..ก็จัดให้..

« ตอบ #14 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2007 23:31:20 »

สำคัญเลยนะนั่นน่ะ

END
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2007 07:59:27 »

แล้วเสาร์นี้ หลังจากสมัครเสร็จแล้วจะกลับมาเข้าปั๊มอีกป่ะ
ฉานได้ไม่ต้องรอนะ จะได้ขับตามมาแล้วกลับเข้าบ้านเลย  อ้อน
Beer-Jamper@Cz

เค้าขายรถใหม่Isuzuนะ อิอิ

« ตอบ #16 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2007 08:32:04 »

สงสัยจะไม่ได้กิงอะมั้ง   เดาเอานะอย่างไรผู้รู้ตอบอีกที ประกาศ เศร้า

AE.racingclub.net
bank-cz

ตัวเวณกรรมความลับจากสวรรค์

« ตอบ #17 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2007 08:59:36 »

กินเดะอย่าไปกลัว...ไม่ให้กินก็ไปกินในห้องน้ำเดะ...
มันจะมาห้ามได้ไงลงประชามะตินะไม่ใช่เลือกตั้ง
 ประกาศ ประกาศ ประกาศ ประกาศ ประกาศ

4ทุ่มท่าพระ MAI SET OOP TUNING  ไก่ชิม
ก็แค่ NA ..สงสัย.ให้ถาม.อย่าเดา.

オーナードライバー จัดได้ทุกที่ WHITE RACE...
yotsky
นักแข่งมือสมัครเล่น

« ตอบ #18 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2007 09:43:25 »

ตรบมือ  ประกาศ พี่โนเล่นเป็นงานเป็นการเลย แล้วหาของให้น้องได้ยัง  ฮากลิ้ง
the saint
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2007 09:44:01 »

กินเดะอย่าไปกลัว...ไม่ให้กินก็ไปกินในห้องน้ำเดะ...
มันจะมาห้ามได้ไงลงประชามะตินะไม่ใช่เลือกตั้ง
 ประกาศ ประกาศ ประกาศ ประกาศ ประกาศ

5555 สงสัยมานกัวลงแดงอ่ะไอ้นี่  อิอิ
หน้า: [1] 2  »    ขึ้นบน
  พิมพ์