AE. Racing Club
29 มีนาคม 2024 18:48:39 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามหน่อยครับ แจ้งใช้ gas ที่ขนส่ง ต้องเอารถไปด้วยใหมครับ  (อ่าน 1151 ครั้ง)
amorn_june
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: 04 สิงหาคม 2008 08:57:02 »

สอบถามหน่อยครับ แจ้งใช้ gas ที่ขนส่ง ต้องเอารถไปด้วยใหมครับ
Nick EE90->4A-GE
นักแข่งมือสมัครเล่น

EE90 + 4A-GE 16v. ลายเสือดาว

« ตอบ #1 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2008 09:18:13 »

แหะ.. แหะ..   แหะ.. แหะ..    ตาปริบๆ   ต้องเอารถไปด้วยครับ เอาไปตรวจสถาพรถครับ ว่ายังขับ  มอไซด์ ถึง 180 หรือเปล่า (อะ อะ ล้อเล่น)

เต้นระบำ -- เอารถไปด้วย / สมุทรทะเบียนรถ / เอกสารเกี่ยวกับแก๊สทั้งหมด (โดยเฉพาะ ใบรับรองสุขภาพแก๊ส หรือ ใบวิศวกร นั่นเอง) เดี๋ยวโดน  สบาย สบาย

เหอๆๆ  --  แล้วก็รอ รอ รอ ๆ ๆ ๆ ๆ  ครับ

แคะเข้มูก  --  เอาของกินไปด้วย น้ำ ขนม ถ้ามีมือถือที่สามารถ ดูหนังได้ ฟังวิทยุ ได้ จะดีมากๆ ๆ ๆ

นอน  --  ตื่นแต่เช้า ไปถึงที่ขนส่งสัก ประมาณ 7.00 น. เข้าห้องน้ำทำธุรให้เสร็จ  และจะได้มีเวลาทำเอกสารให้พร้อมครับ..

ไม่รู้ไม่ชี้   เวียนหัว   เวียนหัว  แล้วก็ .....เท่านี่ล่ะครับ ก็คงๆ รู้กันอยู่ล่ะครับ ถ้าอยากได้เร็ว ไม่อยากรอ ก็เสียเงินมั้ง  ผมเห็นๆ เขาทำกัน แต่คุณต้องหลบหน่อยนะเดี๋ยวคนที่เขากำลังรออยู่อาจจะไม่พอใจก็ได้มั้ง

ฉลอง.. จุดประทัด จุดประทัด  ขอบให้โชคดีนะครับ 
   สุดยอด สุดยอด          ล้อเลียน อิอิ
aod_ae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2008 09:38:23 »

ผม ว่า ช่วงนี้ กระทู้ เรื่องแก๊สเยอะนะครับ ลอง เสริดหาดูครับ เพียบครับ...

โชคดีครับ...
okonomixz-TZ#052
นักแข่งมือสมัครเล่น

TZ#052

« ตอบ #3 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2008 10:26:24 »

ต้องเอาเพื่อตรวจสภาพรถครับ อ่อ แล้วก็อย่าลืม ใบวิศวะนะครับ ไม่งั้นลงทะเบียนไม่ได้จะเสียเวลานะครับ .............(รอดูข้างล่างต่อครับ)

ผมไม่ได้เจ้าชู้ แค่มีเนื้อคู่หลายคน
ฮิฮิ ฮิฮิ ฮิฮิ ฮิฮิ ฮิฮิ
blue knight
มือใหม่หัดขับ
*

วันเวลาคือเครื่องพิสูจน์ ดีเลวอยู่ที่การกระทำ

« ตอบ #4 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2008 10:38:42 »

ซุบซิบ.....ตอนนี้ตรวจสภาพ-จดเปลี่ยนเชื้อเพลิงฯ ON LINE ทั่วประเทศครับ  เช่น รถผมทะเบียนกรุงเทพ  สามารภไปจดเปลี่ยนที่ขนส่งสระบุรีได้เรียบร้อยครับ  เพื่อทราบๆกันนะ

หากดูแลตัวเองได้...ก็สามารถดูแลคนอื่นได้เช่นกัน
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์