AE. Racing Club
28 มีนาคม 2024 20:45:20 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 2 3 [4]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รูปมีตติ้งบางแสนวันอาทิตย์ที่ 1 มิถุนายนครับ (ตอนที่ 2)  (อ่าน 13527 ครั้ง)
aod_ae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #60 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2008 02:36:33 »

111 สีทองๆ หรือเปล่าครับ....สงสัยๆ...เห็นวิ่งบนทางด่วน บางนา อยู่เหมือนกัน ไม่รุ้ว่า คันเดียวกันหรือเปล่า

เป็น 111 สีบลอนด์ถ่ายที่แหลมแท่นน่ะครับ  ถ่ายรูป
เออ ....ไม่น่าใช่นะครับ รู้สึกจะไม่มีสติกเกอร์ คลับ หรือ โซน อะไรเลยอะครับ..มีแต่สติก ภาษาญี่ปุ่น อะไรไม่รู้อะครับ...ตรงปลายท่อ หรือฝาหลัง นิแหละครับ..แต่ที่แน่ๆ ไม่มีของ Ae หรือ โซน ใดๆ...เลยนะครับ

คือประมาณว่า....ทางกลุ่มผม ชิง กลับก่อน ที่จะไปแหลมแท่น อะนะครับ..ถ่ายที่บางแสนเสร็จ ก็ทยอย กลับละครับ...เพราะว่า มีรถ 92 คันนึง ไม่สมบูรณ์ ครับ วิ่ง แค่ 3 สูบ กลัว ว่า จะกลับดึก เพราะวิ่งได้ไม่เร็วมากนัก เลยกลับกันเลยอะนะครับ...

พอวิ่งมาขึ้นทางด่วน ที่บางนา ตรงทางด่วน แรก อะนะครับ..ที่รับ บัตร ก่อนแล้วจ่ายเงินทางลง อะนะครับ...วิ่งประคอง 92 มาเรื่อยๆ..แค่สัก 100 หรือ ไม่เกิน 120 ได้ครับ...พอดีมาเจอกับ 111 หรือ ไฮท๊อค นิแหละนะครับ สีทองๆ...ทางกลุ่มผม ก็ขับ ซ้าย กับ เลนส์ ที่ 2 มาตลอด แต่ส่วนมาก จะชิดซ้ายครับ..เพราะว่า เราขับช้า แล้วนะ เลยชิดซ้าย.....

แต่พอเจอ 111  ก็ค่อยๆ แซงซ้ายไปเรื่อยๆ รักษา ความเร็วไปเรื่อยๆ แต่ 111 ก็มาแซงคืน และ ก็ ชะลอ ความเร็ว ให้ผมแซงไปอีก เป็นอย่างนี้ สัก สอง สาม เที่ยวได้แหละนะครับ...ก็เลยสงสัยว่า ท่าน 111 ต้องการอะไร หรือเปล่า..พอดี คันหลังๆ เห็น เลย กดปู๊ดดด...ขึ้นขวา มาเล่นบ้าง....แต่ท่าน 111 ก็ไม่ยักกะเล่น...พวกเรา 101 กะ 92 อีกคัน ในกลุ่ม ก็เลย เล่นกันเอง เพราะว่า ค่อนข้าง จะเก็บกดกันมานาน เพราะวิ่ง แค่ 100 นิดๆ มาตั้งแต่ ระยอง ยัน บางแสน และมาถึง ทางด่วน...5555555""""

แต่ที่กระผมเล่าเรื่องมาทั้งหมด ก็ไม่ได้มีอะไรหรอกนะครับ...แค่สงสัยว่า ท่าน 111 สีทอง ต้องการอะไรเท่านั้นเองแหละครับ..เพราะว่า ทางกลุ่มผม ได้ เข้าซ้ายลงทางด่วน ตรงทางลงบางพลี ครับ เพื่อลง ไปขึ้นทางด่วนตัดใหม่ พระประแดง พระราม 2 ครับ....แต่สิ่งที่ไม่คาดฝัน ก็เกิด ขึ้น เมื่อ ท่าน 111 สีทอง ที่วิ่งๆ อยู่เลนส์ กลางๆ ได้ ชะลอ แล้วชิดซ้าย ลงตรงทางลง บางพลี เหมือนกันเลย !!!!~ งง เลยครับ...5555"""" ผมเลยชิดซ้าย จอด รถ สนิท รอ เพื่อนๆ จ่ายค่าทางด่วน เสร็จ จอดรถ เรียงกันหมด (เพื่อเดินมาถามว่า มีอะไรกันหรือเปล่า)แล้ว ท่าน 111 สีทอง ก็ค่อยๆ คลานผ่านไปทางเรื่อยๆและก็ เร่งปู๊ดดดด.....ออกไปเลย....(ไอเราก็นึกว่า จะมีการทักทายอะไรกันบ้าง..กำๆๆ) รู้งี้ หยิบกล้อง มากด รูป ซะให้หมดแมกเลยดีกว่า 555""""

ไม่มีอะไรครับ..แค่เล่าสู่ กันฟัง เฉยๆ ครับ..ไม่ได้มีเรื่องมีราวอะไรหรอกนะครับ....แต่แค่สงสัยเฉยๆครับ...แหะๆ....ยาวไปหน่อย แต่อยากให้รายละเอียด เยอะๆหน่อยอะ
aod_ae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #61 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2008 02:43:12 »

แอบดู แอบดู แอบดู

งอแง งอแง งอแง

เสียดายไม่ได้ไปเจอนางฟ้าหรอครับพี่อู๊ด

คนเสื้อดำ มีที่คาดผม + มีปีกงอกด้วยคือใครง่ะ

ทำใมน่ารักมากมายขนาดนั้น  ถูกใจ.. ใช่เลย.. ถูกใจ.. ใช่เลย..
แหมๆ เฮีย .เหมือนรู้เลยนะครับ..มาแอบดักรอ นางฟ้า ในเวลา แบบนี้...คริกๆ
Handyman
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

You are alway all my mine

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #62 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2008 02:56:18 »

แอบดู แอบดู แอบดู

เสียดายไม่ได้ไปเจอนางฟ้าหรอครับพี่อู๊ด

คนเสื้อดำ มีที่คาดผม + มีปีกงอกด้วยคือใครง่ะ

ทำใมน่ารักมากมายขนาดนั้น  ถูกใจ.. ใช่เลย.. ถูกใจ.. ใช่เลย..
แหมๆ เฮีย .เหมือนรู้เลยนะครับ..มาแอบดักรอ นางฟ้า ในเวลา แบบนี้...คริกๆ

เขาเรียก.... เงาตามตัว (ด้วยความห่วงใย)

++ รถยนต์เป็นวิทยาศาสตร์ ไม่ได้แรงด้วยพลังแห่งเวทย์มนต์ ++ http://www.facebook.com/handyman.aoud

รับซื้อรถมือสอง , รับจำนำรถ ,รับปรึกษาปัญหาของรถยนต์ ฟรี
wasabi
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #63 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2008 14:23:59 »

เค๊าแอบปิ๊ง น้าอ๊อด หรือป่าว คิคิ
ยูคุง
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

ยู คุง 0875414240

« ตอบ #64 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2008 15:41:10 »

ตรบมือ ตรบมือ สวย...
NUI101
AE Racing Club Staff
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

« ตอบ #65 เมื่อ: 04 มิถุนายน 2008 01:00:58 »

ได้โปรด..
OaK.
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

081-723-8288

« ตอบ #66 เมื่อ: 04 มิถุนายน 2008 19:33:31 »

ทักทาย ทักทาย

kthainuk@ford.com/sprint_oak@hotmail.com or facebook:Oak Rayong
หน้า:  «  1 2 3 [4]   ขึ้นบน
  พิมพ์