AE. Racing Club
28 มีนาคม 2024 19:01:07 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เวบเหงาๆ พามาแนะนำตัว ยังไงก็เออี  (อ่าน 1238 ครั้ง)
doraemonarak
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

« เมื่อ: 31 มกราคม 2018 14:08:02 »

ยังไงก็เออีครับ จากที่ใช้ 92 ในรูปโปรไฟล์ ซึ่งก็ยังคงอยู่
เอาตูดเป็ด 110 อีกสักคัน ตอนไปซื้อเรียกได้ว่า ได้โครงกับเครื่อง จริงๆ
1.เครื่อง 5AFE MT สภาพโอเคเลย ควันไม่ขาว น้ำไม่ดัน แอร์เย็นเฉียบ น้ำมันล้วน
2.เบรคยังดี
3.กระจกไฟฟ้าขึ้นลงเกือบปกติ
4.ช่วงล่างหน้า ลูกปืนล้อ ชำรุด คลอน ขับจากชลบุรีมาทิ้งที่อู่บางบอน มาถึงก็บุญละ
5.ไม่มีล้อให้ เอาไปเอง ไม่มีพรมพื้นรถ เห็นเหล็กพื้นทั้งคัน พร้อมรูระบายน้ำไร้ซึ่งยางอุด 5555 เอามาทำเองได้สบายมาก หาพรมใส่เอา
6.สีแตกก็เก็บเอา เก็บไปเรื่อยๆ
7.กระโปรง กันชน มีรอยบุบแตก เกิดจากการชนมอไซค์

เรียนรู้ไป กับเออีนี่แหละครับ หาข้อมูลเก่าๆในเวบเอามาใช้  เป็นฟืนเป็นไฟ เป็นฟืนเป็นไฟ เป็นฟืนเป็นไฟ เป็นฟืนเป็นไฟ

หลงใหล AE
Hitorque 99
มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 02 กุมภาพันธ์ 2018 10:12:40 »

สุดยอด
Promotion AE
นักแข่งมือสมัครเล่น

เที่ยวมั๊ยค่ะ !

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #2 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2018 08:55:14 »

เยี่ยมครับ

jedee
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

ได้หมดถ้าสดชื่น

« ตอบ #3 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2018 17:07:08 »

เจ้าเจทของผม ชีพขจรลงล้อตลอด เพิ่งกลับจากเชียงราย สองพันกว่ากิโล ก็มีงานต่อที่บุรีรัมย์ เมื่อคืนนอนบุรีรัมย์ เพิ่งกลับจากบุรีรัมย์ครับ ชิวๆ สบายๆ ใบสั่งปีนี้น่าจะเกินยี่สิบใบ ปีที่แล้วยี่สิบพอดีครับ แต่กุไม่จ่าย แถมกฤษฏีกาตีความ ตร.หน้าแหกยับเยินหมอไม่รับเย็บอีกต่างหากครับ  ยินดีต้อนรับครับ  ตรบมือ คำนับ

ค่อยๆปั้น ค่อยๆทำ ค่อยๆเก็บไปครับ แล้วมันจะรับใช้เราไปนานแสนนานทีเดียวเชียว นะ สิบอกไห่ อิอิ ไปแระ  เต้น

...nui@110...
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

« ตอบ #4 เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2018 12:43:07 »

สุดยอด
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์