AE. Racing Club
29 มีนาคม 2024 14:54:35 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: หาอู่ LPG แถว นครปฐม วัดไร่ขิง สามพราน สาย4 สาย5 บางแค  (อ่าน 2377 ครั้ง)
udornchai
มือใหม่หัดขับ
*

« เมื่อ: 17 ธันวาคม 2016 14:36:06 »

หาอู่ LPG แถว นครปฐม วัดไร่ขิง สามพราน สาย4 สาย5 บางแค

ขับ LPG มาประมาณ 5 ปีแล้วขับทั้งน้ำมันและแก็สได้ปรกติดี ไม่เคยเอาไปเช็คระบบแก็สเลย
ช่วงนี้เพิ่งจะมาดูแลจิงจัง เช็คเครื่องยนตร์ ช่วงล่าง ไปแล้ว เลยอยากจะเอาไปให้อู่ตรวจเช็คระบบ LPG สักหน่อยครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ  ได้โปรด..

แอลกอฮอล์40ดีกรี
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

« ตอบ #1 เมื่อ: 18 ธันวาคม 2016 13:51:54 »

ครับ

ร้านช่างทอง0894110366    ไม่มีส่วนได้ส่วนเสียนะครับถามมาตอบไป

ผมเคยไปซื้อห้มอต้ม  ราคาถูกดีใช้ทน6ปีแล้วยังไม่พังเลย หม้อโทมา

ซ่อมแอร์รถยนต์ครับ ปรึกษาได้ครับไม่ฟันไม่กัดครับใจดี0852622362
Autorun.inf
นักแข่งมือสมัครเล่น

« ตอบ #2 เมื่อ: 23 มกราคม 2017 22:13:37 »

ไม่รู้มาตอบช้าไปป่าวนะคับ ถ้าแถวสามพราน ถ้าวิ่งเส้นเพชรเกษม จากกรุงเทพมุ่งหน้านครปฐม ฝั่งตรงข้ามปากทางวัดไร่ขิง ก่อนถึงสะพานโพธิ์แก้ว จะมีหงส์ทองออโต้แก๊ส รับติดตั้ง กับอีกที่ uturn ใต้สะพานโพธิ์แก้ว อู่ฉัตรชัย ก่อนถึงปากทางวัดไร่ขิง รับติดแก๊ส ซ่อมเครื่อง ทำช่วงล่าง อู่นี้ผมใช้บริการมานานแล้วคับ เคยแนะนำน้าๆในนี้ไปลองของมาบ้างแล้ว ดีเลยบอกต่อ ถ้ารถใช้แก๊สจะตั้งวาวล์ก็อู่ประเสริฐมั้ง จำชื่อไม่ค่อยได้ แถวสามกระบือเผือก อู่นี้ก็ขึ้นชื่อ ลองหาอ่านทู้เก่าๆดูได้คับ ผมเองบ้านอยู่สามพราน เหมือนกัน โชคดีคับน้า

ตอนนี้อย่าพึ่งรีบซิ่ง เอาเครื่องให้นิ่งก่อน
udornchai
มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 27 มกราคม 2017 12:51:33 »

ไม่ช้าหรอกครับ
มีรถเก่าข้อมูลพวกนี้ต้องได้ใช้แน่ๆ
ดีใจที่ยังมีคนตอบ ให้ข้อมูล
นึกว่าสมัยนี้จะขับรถใหม่ มีอะไรก็เอาเข้า 0 ใหญ่ๆกันหมด
ขอบคุณทุกคนมากครับ
สุดยอด
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์