AE. Racing Club
09 มิถุนายน 2024 14:00:19 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3  »    ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันเกิด ++ พี่อ๊อด++ ย้อนหลังนะครับ 27 ม.ค. 51  (อ่าน 10929 ครั้ง)
ตะลอนทัวร์005
นักแข่งมือสมัครเล่น

เช้าชาม กลางวันจาน เย็นชาม

« เมื่อ: 28 มกราคม 2008 10:52:46 »

สุขสันต์วันเกิด ++ พี่อ๊อด++ ย้อนหลังนะครับ

ขอให้พี่มีสุขภาพแข็ง   แรงนะครับ

รถสวยวันสวยคืน  ร่ำรวยๆ ครับ  ฉลอง.. ฉลอง..

Talontour    No.005
Life is the travel
muoon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: 28 มกราคม 2008 11:13:08 »

สุขสันต์วันเกิดคับพี่

ขอให้ร่ำรวยเงินทอง มีใช้ตลอดเวลา

อย่าเจ้บ อย่าจน เฮงๆตลอดปีและตลอดไปจ้า
P.O.M
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: 28 มกราคม 2008 11:23:36 »

เต้น

HBD """"   มีตังค์ใช้เยอะ  ไม่เจ็บ ไม่จน  แฟนไม่ทิ้ง
KAE_TZ037

« ตอบ #3 เมื่อ: 28 มกราคม 2008 11:34:13 »

มีความสุขมากๆคับ

+++++ไปเรื่อยๆเดี๋ยวก็ถึง+++++
Toei~Caldina
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

~:baby boost:~

« ตอบ #4 เมื่อ: 28 มกราคม 2008 11:40:05 »

มีความสุขมากๆนะครับพี่
ร่ำรวยร่ำรวยครับ

aod_ae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: 28 มกราคม 2008 11:53:03 »

สุขสันต์วันเกิด ++ พี่อ๊อด++ ย้อนหลังนะครับ

ขอให้พี่มีสุขภาพแข็ง   แรงนะครับ

รถสวยวันสวยคืน  ร่ำรวยๆ ครับ  ฉลอง.. ฉลอง..
ขอบใจมากกกกกกกกก
สุขสันต์วันเกิดคับพี่

ขอให้ร่ำรวยเงินทอง มีใช้ตลอดเวลา

อย่าเจ้บ อย่าจน เฮงๆตลอดปีและตลอดไปจ้า
ขอบใจมากคร้าบบบ รถจะแรงแล้วนิ...ว่าแต่ ขอยืม ไอดีกับปีกผีเสื้อไปทำสีหน่อยได้ป่าว..ขายยกไปยังอะ...จะได้ไม่ต้องถอดในอะ..ถ้าถอดแล้วต้องจอดอะนะ...ยืมอันที่ ถอดมากองดีกว่า คิดว่าไง ตอบด้วยนะครับ
เต้น

HBD """"   มีตังค์ใช้เยอะ  ไม่เจ็บ ไม่จน  แฟนไม่ทิ้ง
สาธุๆๆ..แต่แฟนทิ้งไปแล้วอะ ทำไงดีละ...
มีความสุขมากๆคับ
ขอบคุณมากๆครับ
มีความสุขมากๆนะครับพี่
ร่ำรวยร่ำรวยครับ
สาธุๆๆ...ขอบใจมากๆครับ
surakit_bank_ae92
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: 28 มกราคม 2008 11:54:59 »

ขอให้พี่มีความสุข และรวยๆทั้งปีนะคับ
aod_ae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: 28 มกราคม 2008 11:56:29 »

ขอให้พี่มีความสุข และรวยๆทั้งปีนะคับ
ขอบใจมากครับ...เฮงๆๆๆ
j-o-k-e

« ตอบ #8 เมื่อ: 28 มกราคม 2008 12:35:03 »

สุขสันต์วันเกิดย้อนหลังนะคร๊าบบบบ ฉลอง.. ฉลอง..
aod_ae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: 28 มกราคม 2008 12:43:15 »

สุขสันต์วันเกิดย้อนหลังนะคร๊าบบบบ ฉลอง.. ฉลอง..
ขอบใจมาก...ว่าแต่ เค้กร่อยป่าว...อิอิ
TIT
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

« ตอบ #10 เมื่อ: 28 มกราคม 2008 12:59:54 »

สุขสันต์วันเกิดย้อนหลังครับขอให้มีแฟนเต็มบ้าน มีกิ๊กเต็มเมืองนะครับ

มีความสุขมากๆนะพี่ ฉลอง..
aod_ae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: 28 มกราคม 2008 13:46:46 »

สุขสันต์วันเกิดย้อนหลังครับขอให้มีแฟนเต็มบ้าน มีกิ๊กเต็มเมืองนะครับ

มีความสุขมากๆนะพี่ ฉลอง..
สาธุๆ ...หาให้บ้างก็ดีนะ ช่วงนี้เหงาๆ อะนะ...
RANDOM.VIP

จะเอาอะรั้ยย กับ ลูกผู้ชาย ลั่นล้า

« ตอบ #12 เมื่อ: 28 มกราคม 2008 13:55:21 »

HBD ครับท่านพี่ ขอให้สมหวังทุกๆสิ่งทุกๆประการ

เวลาเท่านั้นแหล่ะที่จะบอกได้ว่า "เพื่อนแท้" คือใคร

aod_ae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13 เมื่อ: 28 มกราคม 2008 13:59:29 »

HBD ครับท่านพี่ ขอให้สมหวังทุกๆสิ่งทุกๆประการ
ขอบใจมากมายครับ...ไหนว่าเสาร์ที่ผ่านมาจะเอารถมาให้ชมไง...น้อง...อิอิ..ว่าแต่ที่เคยถามไปอะ ดูให้ยังครับ..ลำโพง แยกชิ้น 6.5 นิ้ว กลางแหลม ของสเตท อะ พอดีบ้างปะครับ...รุ่นไหนก็ได้นะ ของมือสองนะ มือหนึ่งแพงอะ...สามสี่พันแนะ...งั้นขอให้ถูกหวยละกัน จะได้มีเงินไปซื้อมือหนึ่ง 55555555
KE101
มือเก่าหัดแข่ง

« ตอบ #14 เมื่อ: 28 มกราคม 2008 21:16:21 »

HBD ด่วยคน รถอย่าทำให้สวยมากนักนะ เดี๋ยวผมทำหล่อตามไม่ทัน อิอิ อิ
aod_ae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: 28 มกราคม 2008 21:32:41 »

HBD ด่วยคน รถอย่าทำให้สวยมากนักนะ เดี๋ยวผมทำหล่อตามไม่ทัน อิอิ อิ
ขอบคุณครับพี่ ..ขอให้เฮงๆ นะครับ รถสวยๆครับพี่...ได้เรื่องยังไงแล้วผมจะโทรไปบอกนะพี่....คาดว่า สักสองสามวันนิแหละครับ...ผมจะไปเปลี่ยนหัวเทียนกะ ดูเกียร์ถอยหลังด้วยอะนะครับ...กะดูสายหัวเทียน แล้วก็คงทำ ตัวกระจายด้วยไปเลยที่เดียวอะครับผม....
ปล.ได้ยาง ขอบ มายังครับ...ที่ร้านอะ ..แต่ผมว่าไปซื้อเอาที่คลองถม ใหม่ดีกว่าพี่ เนื้อยางดีกว่าเยอะนะครับ เป็นยางเนื้อเดียวกันกับยางขอบกระจกหน้าอะครับ เอาเป็นแบบยางเนื้อมันๆ อะครับ ใช่เลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 มกราคม 2008 21:36:04 โดย aod_AE_FX_CLUB » บันทึกการเข้า
KE101

« ตอบ #16 เมื่อ: 28 มกราคม 2008 22:09:21 »

ขอบคุณครับพี่ ..ขอให้เฮงๆ นะครับ รถสวยๆครับพี่...ได้เรื่องยังไงแล้วผมจะโทรไปบอกนะพี่....คาดว่า สักสองสามวันนิแหละครับ...ผมจะไปเปลี่ยนหัวเทียนกะ ดูเกียร์ถอยหลังด้วยอะนะครับ...กะดูสายหัวเทียน แล้วก็คงทำ ตัวกระจายด้วยไปเลยที่เดียวอะครับผม....
ปล.ได้ยาง ขอบ มายังครับ...ที่ร้านอะ ..แต่ผมว่าไปซื้อเอาที่คลองถม ใหม่ดีกว่าพี่ เนื้อยางดีกว่าเยอะนะครับ เป็นยางเนื้อเดียวกันกับยางขอบกระจกหน้าอะครับ เอาเป็นแบบยางเนื้อมันๆ อะครับ ใช่เลย
ตอนนี้ได้ยางมาแล้ว เอามาลองประกบกับโคมเรียบร้อยแล้ว ก็ดูมะดี แต่ไม่ใช่เนื้อยางมันๆนะ เป็นยางสไตล์กับที่ร้าน RTN ที่เซียงกงขายพร้อมโคมราคา 690 บาท ตอนนี้เหลือแต่คว้านรูเดิมแล้วหละ เดี๋ยวรอหาเวลาว่าง ๆ ก่อน ได้เหนื่อยอีกแล้ว
aod_ae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: 28 มกราคม 2008 22:22:38 »

ตอนนี้ได้ยางมาแล้ว เอามาลองประกบกับโคมเรียบร้อยแล้ว ก็ดูมะดี แต่ไม่ใช่เนื้อยางมันๆนะ เป็นยางสไตล์กับที่ร้าน RTN ที่เซียงกงขายพร้อมโคมราคา 690 บาท ตอนนี้เหลือแต่คว้านรูเดิมแล้วหละ เดี๋ยวรอหาเวลาว่าง ๆ ก่อน ได้เหนื่อยอีกแล้ว
ใส่ยางแบบนี้ดีกว่าพี่.เชื่อผม...ๆ..เดี่ยวส่ง pm รูปไปให้นะครับพี่...เชื่อผมซิ..
son_watkuum13____AE101
มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #18 เมื่อ: 28 มกราคม 2008 22:23:32 »

อ่านหนังสือ hbdด้วยคนครับ ขอให้ได้รถแรงๆขึ้น แฟนสวยๆขึนนะครับพี่ ฮากลิ้ง จุดประทัด ถูกใจ.. ใช่เลย..

ชีวิตการเรียนไม่เคยได้เกรด4 แต่ชีวิตการทำงานไม่เคยเจอทางตัน
รถไม่ได้แรงหรอก แต่ที่แซงได้เพราะเบรคมันไม่ดี
จงอย่าอิจฉาคนอื่น แต่จงใช้ชีวิตให้คนอื่นอิจฉา
สุราคือน้ำประปา กัญชาคือพืชไร่ บุหรี่คือไม้ขีดไฟ นีคือหัวใจของวิศวกร
น้องเต่า sprinter 101

ก้อแค่ 1600 เดิม ๆ

« ตอบ #19 เมื่อ: 28 มกราคม 2008 22:32:57 »

สุขขี สุขโข สุขขัง มีความสุขคับพี่

หน้า: [1] 2 3  »    ขึ้นบน
  พิมพ์