AE. Racing Club
29 มีนาคม 2024 04:29:47 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนหาพิกัดร้านอัดน้ำมันโช๊คให้ 111 ของพ่อผมครับ  (อ่าน 9474 ครั้ง)
JEAB-111
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

« เมื่อ: 23 สิงหาคม 2012 09:56:58 »

หาร้านซ่อมโช๊คอัดน้ำมัน 111 ของพ่อน่ะครับผม
มีร้านไหน งานดีๆ ราคาประหยัดบ้างครับ
พ่อผมอยู่แถวๆ ต่างระดับบางปะหัน
ไอ้ผมก็อยู่สมุทรปราการ ไม่ชำนาญแถวบ้านพ่อตัวเอง  แบบว่า

รบกวนด้วยครับพ้ม

รถสีไข่นกกระทา  วิ่งบางนา  ลาดกระบังจ้ะ
->>Senselessness<<-
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

เป็นคนดี บางทีก็ปวดร้าว ~~*

« ตอบ #1 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2012 10:31:41 »

หาร้านซ่อมโช๊คอัดน้ำมัน 111 ของพ่อน่ะครับผม
มีร้านไหน งานดีๆ ราคาประหยัดบ้างครับ
พ่อผมอยู่แถวๆ ต่างระดับบางปะหัน
ไอ้ผมก็อยู่สมุทรปราการ ไม่ชำนาญแถวบ้านพ่อตัวเอง  แบบว่า

วังน้อยโช๊คอัพ แถวๆคานหาม  แล้วก็ สมบัติโช๊คอัพฝั่งตรงข้าม โลตัสอยุธยา ครับ     อ่อ มีอีกที่ ร้านโช๊คแถววัดพนมยงค์(หลังตึกร้านทองท่อไอเสีย) ก็ทำดีครับ แต่ลีลาเยอะ เจ้าของกวนตรีน(ผมไม่ชอบเป็นการส่วนตัว) 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 สิงหาคม 2012 10:39:55 โดย ->>Senselessness<<- » บันทึกการเข้า

บางทีก็..เหนื่อย
JEAB-111

« ตอบ #2 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2012 11:50:43 »

คำนับ ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ

ราคาสูสีกันมั๊ยครับ ผมแถวนี้ก็มี 2,500 รวมพวกยางเบ้า ยางกันกระแทก

รถสีไข่นกกระทา  วิ่งบางนา  ลาดกระบังจ้ะ
->>Senselessness<<-

เป็นคนดี บางทีก็ปวดร้าว ~~*

« ตอบ #3 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2012 13:25:34 »

คำนับ ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ

ราคาสูสีกันมั๊ยครับ ผมแถวนี้ก็มี 2,500 รวมพวกยางเบ้า ยางกันกระแทก

พอๆกันครับ  รึอาจจะถูกกว่านิดหน่อย ครับ

บางทีก็..เหนื่อย
JEAB-111

« ตอบ #4 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2012 07:11:45 »

สมบัติโช๊คอัพ ฝั่งตรงข้ามโลตัสอยุธยา

น่าจะสะดวกใกล้บ้านที่สุด
พอจะมีเบอร์ติดต่อมั๊ยครับ
ว่าจะลองโทรสอบถามราคา กับวันเวลาทำการน่ะครับ

ในกูเกิ้ล หาไม่เจอะเลยครับ มีโรจนะ กับวังน้อยที่พอจะมีข้อมูล ดูคนไปทำเยอะเหมือนกัน แต่ไกลไปหน่อย  คำนับ

ป๋องเอ๋อ

ไม่มีเพื่อนอย่าไปไหนไกล ไม่มีน้ำใจอย่าไปไหนเลย??

« ตอบ #5 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2012 08:39:02 »

ตรงข้ามวัดคานหามก็ได้ครับ อยู่ริมถนนโรจนะ หลังเด็นท์รถดอกรัก

และแล้วมันก็กลับมา
zumzam
มือใหม่หัดซิ่ง
**

« ตอบ #6 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2012 15:45:03 »

ไอ้ผมก็อยู่สมุทรปราการ ไม่ชำนาญแถวบ้านพ่อตัวเอง  แบบว่า

วังน้อยโช๊คอัพ แถวๆคานหาม  แล้วก็ สมบัติโช๊คอัพฝั่งตรงข้าม โลตัสอยุธยา ครับ     อ่อ มีอีกที่ ร้านโช๊คแถววัดพนมยงค์(หลังตึกร้านทองท่อไอเสีย) ก็ทำดีครับ แต่ลีลาเยอะ เจ้าของกวนตรีน(ผมไม่ชอบเป็นการส่วนตัว)
ตามนั้นเลยครับ ของเขาดีจริง

toyota 3 นะวังน้อย

โทโยดะซัง

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #7 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2012 14:57:55 »

วังน้อยโช้คอัพ หน้าคานหามครับ ไปทำมา4ต้นเลย เมื่อเมษา 2552 คู่ละ 1200 แกใส่ฝาเกลียวให้ ประมาณว่าเวลามีปัญหาก็แก้ง่ายครับ อัดแบบกึ่งแก็สกึ่งน้ำมัน

แต่ก็นะ ของซ่อมมันไม่ร้อยเสมอไป ตอนนี้มีซึมแล้วแต่ยังไงก็คุ้มครับ

Instrument cluster J Mania
JEAB-111

« ตอบ #8 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2012 12:31:10 »

ขอบคุณคร้าบ

ตอนนี้บอกพ่อขับหยอดๆไปก่อน สิ้นเดือนหน้าค่อยว่ากัน  อิอิ

DJ Peod
มือใหม่หัดขับ
*

เป้าหมายมีไว้พุ่งชน

« ตอบ #9 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2012 18:19:54 »

ร้านโรจนะโช๊คอัพก็ใช้ได้ครับ ราคาพอสู้ไหว ผมอัด 4 ต้นเลย ผ่านมาแล้ว ปีกว่า ยังนิ่งเลย
ร้านเลย อบต.คานหามไปนิดหน่อย อยู่ซ้ายมือ ลองได้ครับ

Toyo Drift
Onizuka
มือใหม่หัดขับ
*

เก็บเล็กผสมน้อย ค่อยๆทำไป

« ตอบ #10 เมื่อ: 07 ธันวาคม 2012 16:09:10 »

วังน้อยโช้คอัพครับต้นละไม่เกิน800 ถ้าเป็นไม่มากจะถูกกว่านี้ครับ ร้านอยู่ใกล้ๆตลาดวังน้อยครับ ช่างคุยดีครับรับประกัน6 เดือน รถผมก็ไปทำมาครับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์