AE. Racing Club
29 มีนาคม 2024 14:33:43 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [«10] [«5]  «  1 ... 24 25 [26] 27  »    ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องการดูสปริงโหลดหน่อยครับ(ติดต่อเจ้าของได้แล้วครับ)**จะเข้ามาอาทิตย์หน้าครับ**  (อ่าน 89838 ครั้ง)
supernooky
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

« ตอบ #500 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2012 22:51:27 »

ผมฝั่งใจอยู่เรื่องเดียวนี่แหละซื้อสายหัวเทียนต่อผมไปสองร้อยกว่าบาทแม่มเอาไปขายเป็นสายเทพ1800บาท
ชั่วจริงๆ

น้าท่าจะเจ็บฝั่งใจจริงๆ  เวียนหัว
แค้นครับรุ่นน้องเกือบซื้อไปดีผมเข้าไปเห็นเลยเข้าไปต่อว่าในกระทู้มซื้อขายมัน
มันเลยwhat app มาด่ากะผม ไหนจะมาหลอกขายไฟหน้างานtyj
กระผมเองจ้า เกือบแล้วจ้า 

เจ้าของเก่าสปริงโหลดผมนี่หน่า  จุดประทัด

ปั้น AE ดีก่า ^^
newbaba

« ตอบ #501 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2012 23:00:06 »

ผมฝั่งใจอยู่เรื่องเดียวนี่แหละซื้อสายหัวเทียนต่อผมไปสองร้อยกว่าบาทแม่มเอาไปขายเป็นสายเทพ1800บาท
ชั่วจริงๆ

น้าท่าจะเจ็บฝั่งใจจริงๆ  เวียนหัว
แค้นครับรุ่นน้องเกือบซื้อไปดีผมเข้าไปเห็นเลยเข้าไปต่อว่าในกระทู้มซื้อขายมัน
มันเลยwhat app มาด่ากะผม ไหนจะมาหลอกขายไฟหน้างานtyj
กระผมเองจ้า เกือบแล้วจ้า 

เจ้าของเก่าสปริงโหลดผมนี่หน่า  จุดประทัด
แหะ.. แหะ..

ขาว ขาว อวบ อวบ

ฝากกระทู้ด้วยเด้อ
่ของแต่ง http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=95781.0
[[Badd]]
Web Administrator

トヨタ カローラ 1.6 GTi

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #502 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2012 23:01:27 »

ผมว่าเป็นตัวมันมาสมรัคใหม่แน่ๆเลย

คิดเหมือนผมเลย ไม่งั้นก้พวกเดียว กัน

หลังจากเช็คข้อมูลดูคร่าวๆนะครับ

ยูสเซอร์นี้ สมัครเมื่อวันที่ 3 พ.ค. 2012

โพสต์ไปแล้ว ร้อยกว่าครั้ง ส่วนใหญ่จะดันเรื่องการขายของ

ใช้รถ เออี 110 บ้านอยู่แถวๆ เกษตร อนุสาวรีย์

อยากเข้าไปมีตติ้งกับโซนรามอินทรา

จุดสังเกตที่คล้ายกับนาย the.town

มีน้าท่านนึงเคยบอกว่า นัดนายthe.townแถวอนุสาวรีย์(รู้สึกจะเป็นซ.รางน้ำ) แป๊บเดียวนายthe.town ก็ขี่มอไซด์มาถึง

จำได้ว่านาย the.town เคยบอกว่าอยากไปมีตติ้งกับโซนรามอินทราเช่นเดียวกัน

สำนวนการพิมพ์ ภาษาที่ใช้คล้ายๆกัน พิมพ์ผิดเยอะ ไม่รู้มีปัญหากับการออกเสียงรึเปล่า

ที่สำัคัญ เคยมีประสบการณ์คล้ายๆ the.town เลยห้ามไม่ให้น้าๆ ซ้ำเติม

อยากบอกว่าไม่มีใครซ้ำเติมใครหรอกครับ คนผิดก็ว่าไปตามผิด ถ้าผิดแล้วสำนึกทุกคนก็พร้อมจะให้อภัย

แต่ถ้าผิดแล้วแถไปเรื่อย ก็คงไม่มีใครยอมรับหรอกครับ ที่นี่มีแต่พี่ๆน้องๆทั้งนั้นครับ ใครไม่ดีก็ต้องช่วยเตือนๆกัน สังคมจะได้น่าอยู่ขึ้น

ปล.ถ้าคุณไม่ใ่ช่ก็ขอโทษด้วยละกันครับ ผมแค่ตั้งข้อสังเกตไปตามที่หลักฐานที่เจอ

ละเอียดเชียวครับ มีความเป็นไปได้สูงครับ 5555

"ขำขำคลับ"
Lee Racing 086-063-7714
จะจบไหม
http://www.facebook.com/aeracingclub
พณฯท่าน บรรหาร
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

พณฯท่าน

« ตอบ #503 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2012 23:19:06 »

เมิงยังมาหน้าด้านในเวปอีกเหรอวะ เอาเวลาไปหาตังมาคืนเค้าดีกว่า  อย่าให้เจอนะ อย่างเมิงต้องเจอตรีนเข้าซักวัน

¥¥ BALL ¥¥

« ตอบ #504 เมื่อ: 27 พฤษภาคม 2012 11:10:20 »

เมิงยังมาหน้าด้านในเวปอีกเหรอวะ เอาเวลาไปหาตังมาคืนเค้าดีกว่า  อย่าให้เจอนะ อย่างเมิงต้องเจอตรีนเข้าซักวัน
ท่านเติ้งใจเย็นๆครับเดี๋ยวชูวิทย์ตื๊บมันเอง555
Jeep

7a-fe Auto รถซื้อกับข้าว

« ตอบ #505 เมื่อ: 27 พฤษภาคม 2012 12:04:13 »

สุดยอด ฝากด้วยสักสองทีคับ

ไม่ได้ต้องการแฟนที่ “นมใหญ่” ขอแค่ว่าอย่ามี “ไข่” เท่านั้นพอ
Nut_Flush .CZ
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

อู่แอมเซอร์วิส สนามบินน้ำ เครื่อง ช่วงล่าง ไฟ แก๊ส 0851480981

« ตอบ #506 เมื่อ: 27 พฤษภาคม 2012 15:13:39 »

ผมว่าใช่เลยครับ PM มาซื้อของผมพิมพ์ภาษาเหมือน the town เลย

Skyline R92

เจ้าเส้นขอบฟ้าน้อยๆของฉัน.....?

« ตอบ #507 เมื่อ: 27 พฤษภาคม 2012 15:56:18 »

ผมว่าเป็นตัวมันมาสมรัคใหม่แน่ๆเลย

คิดเหมือนผมเลย ไม่งั้นก้พวกเดียว กัน

หลังจากเช็คข้อมูลดูคร่าวๆนะครับ

ยูสเซอร์นี้ สมัครเมื่อวันที่ 3 พ.ค. 2012

โพสต์ไปแล้ว ร้อยกว่าครั้ง ส่วนใหญ่จะดันเรื่องการขายของ

ใช้รถ เออี 110 บ้านอยู่แถวๆ เกษตร อนุสาวรีย์

อยากเข้าไปมีตติ้งกับโซนรามอินทรา

จุดสังเกตที่คล้ายกับนาย the.town

มีน้าท่านนึงเคยบอกว่า นัดนายthe.townแถวอนุสาวรีย์(รู้สึกจะเป็นซ.รางน้ำ) แป๊บเดียวนายthe.town ก็ขี่มอไซด์มาถึง

จำได้ว่านาย the.town เคยบอกว่าอยากไปมีตติ้งกับโซนรามอินทราเช่นเดียวกัน

สำนวนการพิมพ์ ภาษาที่ใช้คล้ายๆกัน พิมพ์ผิดเยอะ ไม่รู้มีปัญหากับการออกเสียงรึเปล่า

ที่สำัคัญ เคยมีประสบการณ์คล้ายๆ the.town เลยห้ามไม่ให้น้าๆ ซ้ำเติม

อยากบอกว่าไม่มีใครซ้ำเติมใครหรอกครับ คนผิดก็ว่าไปตามผิด ถ้าผิดแล้วสำนึกทุกคนก็พร้อมจะให้อภัย

แต่ถ้าผิดแล้วแถไปเรื่อย ก็คงไม่มีใครยอมรับหรอกครับ ที่นี่มีแต่พี่ๆน้องๆทั้งนั้นครับ ใครไม่ดีก็ต้องช่วยเตือนๆกัน สังคมจะได้น่าอยู่ขึ้น

ปล.ถ้าคุณไม่ใ่ช่ก็ขอโทษด้วยละกันครับ ผมแค่ตั้งข้อสังเกตไปตามที่หลักฐานที่เจอ

ละเอียดเชียวครับ มีความเป็นไปได้สูงครับ 5555

เชื่อไม๊ว่าเดี๋ยวเขาก็หายไป หุหุหุ เพราะว่าโดนจับได้ซะละ

ไมล์ยาว92 เบาะ levin92 ดิจิตอลJ เบาะหลัง92แดง ค้ำเสาบีae92 TAKATA ท่อrsr ไส้ตรง ตูดเป็ดe30 ตู้ซับ โมเดลAE86 Auto light 92 กระจัง levin92
 http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=77994.msg1059914#msg1059914
Hanuy90@LN.Z

ไม่ได้เป็นกลาง...อยู่ข้าง"ในหลวง"

« ตอบ #508 เมื่อ: 27 พฤษภาคม 2012 16:13:52 »

มีภาคต่อซะงั้น ฮาๆๆๆๆ

ลักษณ์_TZ#_

เดิม ๆ 1.6 Gxi Auto เครื่อง 4a-fe

« ตอบ #509 เมื่อ: 27 พฤษภาคม 2012 20:46:02 »

ซีรีย์ ยาว หาตอนจบไม่เจอ 55

ลิตรละ 100 ก็จะขับ น้ำมันเพียวๆ
พณฯท่าน บรรหาร

พณฯท่าน

« ตอบ #510 เมื่อ: 27 พฤษภาคม 2012 20:47:46 »

ท่านเติ้งใจเย็นๆครับเดี๋ยวชูวิทย์ตื๊บมันเอง555

นายไปแอบถ่ายมันเลยว่ามันเลวยังไง แล้วมานั่งตั้งโต๊ะแถลงข่าว เด๋วป๋าไปลงแขกด้วย  ฮ่า ฮ่า

newbaba

« ตอบ #511 เมื่อ: 28 พฤษภาคม 2012 09:54:20 »

ออกมายืนยัน ว่าผมไม่ใช่ the.town  แค่คนนั้นผมเคยซื้อของ ในเว๊ปดูหน้าตาใจดีไม่มีอะไร แต่ไม่ทราบ ผมแค่ สงสัยเฉยๆ

ผมว่าน้ายอมรับมาดีกว่าครับ ว่าน้าคือ the.town เขาก็เคยขายสปริง  Apex เหลืองเหมือนกัน มันคุ้นมากมากครับ ผมเคยบอกว่าปริงนี้ผมก็มีผมขายแค่ 1500

แต่น้าคนดังกล่าว บอกว่า 2500 หรือเท่าไรนี้แหละจำไม่ได้  แ้ล้วน้าคนดังกล่าวก็บอกว่าไม่ขายแล้วเอาไว้ใส่เองดีกว่า

ผมมีสปริง apex สีเหลืองคู่หน้าคับ ขาย2000 สภาพนิ้งๆเลยคับบบ
  รับมาซะดี ดี จ้า  ไม่มีใครเขาว่าอะไรหลอก  หากผิดคนก็ขออภัยครับผม

่ของแต่ง http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=95781.0
snoopy

« ตอบ #512 เมื่อ: 28 พฤษภาคม 2012 11:37:59 »

ว่าแต่เจ้าของกระทู้ ได้เงินส่วนที่เหลือคืนยังเอ่ย

Jeep

7a-fe Auto รถซื้อกับข้าว

« ตอบ #513 เมื่อ: 28 พฤษภาคม 2012 11:39:34 »

ออกมายืนยัน ว่าผมไม่ใช่ the.town  แค่คนนั้นผมเคยซื้อของ ในเว๊ปดูหน้าตาใจดีไม่มีอะไร แต่ไม่ทราบ ผมแค่ สงสัยเฉยๆ

ผมว่าน้ายอมรับมาดีกว่าครับ ว่าน้าคือ the.town เขาก็เคยขายสปริง  Apex เหลืองเหมือนกัน มันคุ้นมากมากครับ ผมเคยบอกว่าปริงนี้ผมก็มีผมขายแค่ 1500

แต่น้าคนดังกล่าว บอกว่า 2500 หรือเท่าไรนี้แหละจำไม่ได้  แ้ล้วน้าคนดังกล่าวก็บอกว่าไม่ขายแล้วเอาไว้ใส่เองดีกว่า

ผมมีสปริง apex สีเหลืองคู่หน้าคับ ขาย2000 สภาพนิ้งๆเลยคับบบ
 รับมาซะดี ดี จ้า  ไม่มีใครเขาว่าอะไรหลอก  หากผิดคนก็ขออภัยครับผม
ผมก้อไปอ่านเจอมาเหมือนกันคับ

ไม่ได้ต้องการแฟนที่ “นมใหญ่” ขอแค่ว่าอย่ามี “ไข่” เท่านั้นพอ
¥¥ BALL ¥¥

« ตอบ #514 เมื่อ: 28 พฤษภาคม 2012 13:06:24 »

ผมว่าใช่เลยครับ PM มาซื้อของผมพิมพ์ภาษาเหมือน the town เลย
ระวังจะโดนหักค่าโอนเหมือนผมนะ หุหุ
¥¥ BALL ¥¥

« ตอบ #515 เมื่อ: 28 พฤษภาคม 2012 13:08:20 »

ว่าแต่เจ้าของกระทู้ ได้เงินส่วนที่เหลือคืนยังเอ่ย
ผมว่าคงไม่ได้หรอกขนาด500กว่ามันจะโอนให้
ส่วนที่เหลือทำบุญบริจาคให้เด็กน้อยไม่มีเงินแต่อยากซิ่งไปเถอะครับ
Nu MaI <RZ>

ปู๊ น ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

« ตอบ #516 เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2012 23:42:08 »

อัฟ
nut_spoon.CZ

AE เสือเหลือง STYLE แรงไม่เท่า...เงาไว้ก่อน!!!

« ตอบ #517 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2012 00:08:53 »

+++1

SETUP BY TORNTO
AE SUPERCARBON
brightziee
นักแข่งมือสมัครเล่น

« ตอบ #518 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2012 00:34:37 »

ซีรี่เรืองนี้มันสนุกจิงๆ

newbaba

« ตอบ #519 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2012 09:48:09 »

มันจบยังหรอ

หน้า: [«10] [«5]  «  1 ... 24 25 [26] 27  »    ขึ้นบน
  พิมพ์