AE. Racing Club
29 มีนาคม 2024 19:15:30 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [«10] [«5]  «  1 ... 23 24 [25] 26 27  »    ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องการดูสปริงโหลดหน่อยครับ(ติดต่อเจ้าของได้แล้วครับ)**จะเข้ามาอาทิตย์หน้าครับ**  (อ่าน 89845 ครั้ง)
¥¥ BALL ¥¥
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

« ตอบ #480 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2012 23:10:47 »

^
|
ผมว่าชัวร์
chill
มือเก่าหัดแข่ง

« ตอบ #481 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2012 09:52:06 »

newbaba
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

« ตอบ #482 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2012 10:03:06 »

ง่วง ง่วง ง่วง ?? ?? ??

ขาว ขาว อวบ อวบ

ฝากกระทู้ด้วยเด้อ
่ของแต่ง http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=95781.0
Jeep

7a-fe Auto รถซื้อกับข้าว

« ตอบ #483 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2012 10:12:34 »

^
|
ผมว่าชัวร์
ใช่แน่ ๆ เลยคับ

ไม่ได้ต้องการแฟนที่ “นมใหญ่” ขอแค่ว่าอย่ามี “ไข่” เท่านั้นพอ
scidting
นักแข่งมือสมัครเล่น

ae มีทุกอย่างให้เลือกสรรค์

« ตอบ #484 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2012 10:49:31 »

รอ
ออกมายืนยัน ว่าผมไม่ใช่ the.town  แค่คนนั้นผมเคยซื้อของ ในเว๊ปดูหน้าตาใจดีไม่มีอะไร แต่ไม่ทราบ ผมแค่ สงสัยเฉยๆ
รีบออกตัวล้อฟรี  เชียวนะ 55555555

ค่อยๆแต่ง  ค่อยๆ ทำ เดี๋ยวมันก็แจ่มเอง
Jay หมอศรี @ WZ Zone

« ตอบ #485 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2012 23:19:04 »

ถ้าไม่ใช่ ก็ไม่ต้องแก้ต่างครับ ก่อนจะโพสต์อะไร อ่านก่อนก็ดีครับ

คุณคิดว่า คนเดียวๆ จะทำให้ทุกคนเกลียดได้เพราะอะไรล่ะครับ

ถ้าบอกว่า "ผู้ยิ่งใหญ่" แกล้ง ที่นี่เป็นสังคมออนไลน์ เปิดอิสระเรื่องการแสดงความเห็นครับ

แล้วทำไมเค้าต้องแสดงความเห็นว่า "The Town ..ใคร?....น่ารัก..ล่ะครับ"
illusionx<NC.Z>

ปลวกคนเดิม

« ตอบ #486 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2012 23:28:34 »

กรุณาใช้วิจารณญาณ ในการอ่านครับ และ ควรอ่าน ให้ถ้วนถี่ แล้วถ้ารู้จักผิดชอบขั่วดี จะคิดได้เองครับว่า บุคคลที่ชื่อ the town อะไรนั้น ควรมีความผิดหรือไหม

พรบ ทางอินเตอร์เน็ตก็มีระบุไว้ครับว่าการกระทำของ the town  มีความผิด  ไม่ต้อง พรบ โลกไซเอบร์ก้ได้ครับ แค่รู้จักผิดชอบชั่วดีก็น่าจะแยกแยะออกครับ

https://www.facebook.com/stevesecondhandtire76.5shop
Steve 2nd tire racing & Termostat 76.5c
วาวน้ำอุณหภูมิต่ำ 76.5c / ยาง%ซิ่ง ขอบ17-20 / TE37ขอบ18 / ล้อยางป้ายแดงสั่ง
Jay หมอศรี @ WZ Zone

« ตอบ #487 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2012 23:32:38 »

กรุณาใช้วิจารณญาณ ในการอ่านครับ และ ควรอ่าน ให้ถ้วนถี่ แล้วถ้ารู้จักผิดชอบขั่วดี จะคิดได้เองครับว่า บุคคลที่ชื่อ the town อะไรนั้น ควรมีความผิดหรือไหม

พรบ ทางอินเตอร์เน็ตก็มีระบุไว้ครับว่าการกระทำของ the town  มีความผิด  ไม่ต้อง พรบ โลกไซเอบร์ก้ได้ครับ แค่รู้จักผิดชอบชั่วดีก็น่าจะแยกแยะออกครับ

น้าตี๊ฟระวัง โดนหมิ่นประมาทนะครับ

To ไอ้..น่ารัก.. The Town :: "ไม่ต้องเข้ามาแล้วแหละ เด็กเกรียนขายของอ่ะ แหมๆๆ ผม(สำหรับน้าๆ / กู (สำหรับ The Town)
                              โทรไปเรื่องเพลา เพลาบ้าอะไร 1500 ของกากด้วยนะ วันรุ่งขึ้น ผม(สำหรับน้าๆ / กู (สำหรับ The Town)
                              โทรไป Cancel เพราะจะเปลี่ยนฉพาะหัวเพลา ฮิฮิ ราคาถูกกว่ากีัน แก้ปัญหาตรงจุดด้วย ทำเป็นไม่พอใจ
                              แสดงว่า ไปซื้อมาแล้วล่ะสิ ฮิฮิ ขาดทุน ขาดทุน ถุยถุยถุยถุถย"
nut_spoon.CZ

AE เสือเหลือง STYLE แรงไม่เท่า...เงาไว้ก่อน!!!

« ตอบ #488 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2012 00:26:33 »

ไม่รู้ไม่ชี้ แน่ๆเลยอ่ะ  แคะเข้มูก

SETUP BY TORNTO
AE SUPERCARBON
Louis Todo Juku <RZ>

PANDA 101 อดีตเพื่อนรักของผม..

« ตอบ #489 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2012 00:35:16 »

ส่วนตัว ผมคิดนะ..

..ท่านแอดมิน หรือ ท่านผู้ดูแลเวบ ไม่ได้ให้ความสำคัญกับคนโกงเท่าไรนักนะครับ
คนโกง ยังสามารถอัพกระทู้ เพื่อโกง ต่อไปเรื่อย ๆ ทำให้เกิดมีผู้หลงเชื่อ หรือเรียกว่า โดนหลอก ได้อย่างต่อเนื่อง

ผมคิดว่าน่าจะมีการเช็คไอพี ที่ส่งมาอย่างต่อเนื่อง เพื่อไปเยี่ยมบ้าน หรือแจ้งความจับส่งเข้าคุก ให้เข็ดหลาบ

วอนท่านผู้ดูแลเว็บนี้ กราบวิงวอน **ช่วย** เห็นใจ ..ปราบกระทู้เกรียน ๆ เหล่านี้ด้วยครับ
ถ้าผมเป็น สต๊าฟ ผมลบกะทู้เค้าแน่นอนค้าบบผม 555+

จริง ๆ ก็อยากลบนะครับ แต่ถ้าหลอกลวงผมก็ต้องเก็บกระทู้ไว้เป็นหลักฐานนะครับ

เผื่อใครอยากรู้ว่าคนไหนกระทู้ไหน สังคมจะดีมันอยู่ที่พวกเราช่วยกันครับ สต๊าฟสองสามคนทำให้ดีอย่างที่ใจทุกคนต้องการไม่ได้ครับ

เจอพ่อค้าคนไหนไม่ดีหลอกลวงก็ช่วยกันประจานครับ
ถูกต้องค้าบบพี่ ขายของแบบหลอกลวง ต้องประจาน ค้าบบบผม คำนับ

GE-DA-ke ช่างติ สนามบินน้ำ
มือจูนระดับเทพ by พี่อุบ วายริ่ง
lonny 111<SZ>

« ตอบ #490 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2012 08:19:32 »

ส่วนตัว ผมคิดนะ..

..ท่านแอดมิน หรือ ท่านผู้ดูแลเวบ ไม่ได้ให้ความสำคัญกับคนโกงเท่าไรนักนะครับ
คนโกง ยังสามารถอัพกระทู้ เพื่อโกง ต่อไปเรื่อย ๆ ทำให้เกิดมีผู้หลงเชื่อ หรือเรียกว่า โดนหลอก ได้อย่างต่อเนื่อง

ผมคิดว่าน่าจะมีการเช็คไอพี ที่ส่งมาอย่างต่อเนื่อง เพื่อไปเยี่ยมบ้าน หรือแจ้งความจับส่งเข้าคุก ให้เข็ดหลาบ

วอนท่านผู้ดูแลเว็บนี้ กราบวิงวอน **ช่วย** เห็นใจ ..ปราบกระทู้เกรียน ๆ เหล่านี้ด้วยครับ
ถ้าผมเป็น สต๊าฟ ผมลบกะทู้เค้าแน่นอนค้าบบผม 555+

จริง ๆ ก็อยากลบนะครับ แต่ถ้าหลอกลวงผมก็ต้องเก็บกระทู้ไว้เป็นหลักฐานนะครับ

เผื่อใครอยากรู้ว่าคนไหนกระทู้ไหน สังคมจะดีมันอยู่ที่พวกเราช่วยกันครับ สต๊าฟสองสามคนทำให้ดีอย่างที่ใจทุกคนต้องการไม่ได้ครับ

เจอพ่อค้าคนไหนไม่ดีหลอกลวงก็ช่วยกันประจานครับ
ถูกต้องค้าบบพี่ ขายของแบบหลอกลวง ต้องประจาน ค้าบบบผม คำนับ
เห็นประตูลดที่มันขายใหมครับประตูแท็กซี่ทั้งนั้นผมว่าถอดมาจากคันที่่มันขายนั่นแหละครับเคยติดต่อซื้อท่อมันมันเอารูปในเน็ตสวยๆทั้งเส้นส่งมาให้ดูแต่ผมบอกขอดูรูปจริงพอส่งมาเท่านั้นแหละครับมีแค่พักปลายสนิมเขรอะรอยอ็อกเพียบให้ฟรียังไม่เอาเลยครับ

อยากล้นมั่งมีใรม๊ะ
¥¥ BALL ¥¥

« ตอบ #491 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2012 09:26:37 »

ผมฝั่งใจอยู่เรื่องเดียวนี่แหละซื้อสายหัวเทียนต่อผมไปสองร้อยกว่าบาทแม่มเอาไปขายเป็นสายเทพ1800บาท
ชั่วจริงๆ
supernooky

« ตอบ #492 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2012 10:48:32 »

ผมฝั่งใจอยู่เรื่องเดียวนี่แหละซื้อสายหัวเทียนต่อผมไปสองร้อยกว่าบาทแม่มเอาไปขายเป็นสายเทพ1800บาท
ชั่วจริงๆ

น้าท่าจะเจ็บฝั่งใจจริงๆ  เวียนหัว

ปั้น AE ดีก่า ^^
Jeep

7a-fe Auto รถซื้อกับข้าว

« ตอบ #493 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2012 12:59:14 »

ใครโดนต้องจำฝังใจแน่ๆ คับ ฉุน

ไม่ได้ต้องการแฟนที่ “นมใหญ่” ขอแค่ว่าอย่ามี “ไข่” เท่านั้นพอ
Mr.not

« ตอบ #494 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2012 13:34:45 »

ตกลงคืนเงินเขาไปครบหรือยัง....25 หน้าแล้วนะ..
neoscreen
AE Racing Club Staff

อยากได้..ก็จัดให้..

« ตอบ #495 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2012 14:20:12 »

สงสัยจะได้แค่นั้นล่ะมั้งเนี่ย

END
¥¥ BALL ¥¥

« ตอบ #496 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2012 14:39:28 »

ชั่วจริงๆ

น้าท่าจะเจ็บฝั่งใจจริงๆ  เวียนหัว
แค้นครับรุ่นน้องเกือบซื้อไปดีผมเข้าไปเห็นเลยเข้าไปต่อว่าในกระทู้มซื้อขายมัน
มันเลยwhat app มาด่ากะผม ไหนจะมาหลอกขายไฟหน้างานtyj
neoscreen
AE Racing Club Staff

อยากได้..ก็จัดให้..

« ตอบ #497 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2012 14:44:30 »

ชั่วจริงๆ

แค้นครับรุ่นน้องเกือบซื้อไปดีผมเข้าไปเห็นเลยเข้าไปต่อว่าในกระทู้มซื้อขายมัน
มันเลยwhat app มาด่ากะผม ไหนจะมาหลอกขายไฟหน้างานtyj

อืม สุดแล้วล่ะ ไอ้นี่เลวสุดอ่ะ

END
Skyline R92

เจ้าเส้นขอบฟ้าน้อยๆของฉัน.....?

« ตอบ #498 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2012 17:49:46 »

สงสัยจะได้แค่นั้นล่ะมั้งเนี่ย

ผมก็ว่าอย่างนั้นอ่ะน้า มันคงไม่ให้อีกแล้วหละ

ไมล์ยาว92 เบาะ levin92 ดิจิตอลJ เบาะหลัง92แดง ค้ำเสาบีae92 TAKATA ท่อrsr ไส้ตรง ตูดเป็ดe30 ตู้ซับ โมเดลAE86 Auto light 92 กระจัง levin92
 http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=77994.msg1059914#msg1059914
newbaba

« ตอบ #499 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2012 22:47:58 »

ชั่วจริงๆ

กระผมเองจ้า เกือบแล้วจ้า 

ขาว ขาว อวบ อวบ

ฝากกระทู้ด้วยเด้อ
่ของแต่ง http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=95781.0
หน้า: [«10] [«5]  «  1 ... 23 24 [25] 26 27  »    ขึ้นบน
  พิมพ์