AE. Racing Club
28 มีนาคม 2024 16:19:09 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2  »    ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: หน้าแก็สกระทู้ความรู้ แบ่งปันนะครับ ถ้าซื้อ-ขาย เชิญ หน้าซื้อขายครับ  (อ่าน 21572 ครั้ง)
kampol
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

ครอบครัวต้องมาก่อน จำไว้ๆ ห่างจากยุทธจักรมานานแล้ว

« เมื่อ: 06 มีนาคม 2012 10:27:47 »

ตามหัวข้อ เลยครับ บาง คนเล่น 6-7 หัวข้อเลย รบกวนอ่านกฎเกณฑ์ ของการโพสในห้องแก๊ส ด้วยนะครับ เกรงใจผู้ดูแลด้วยครับ
 http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=50549.0
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 สิงหาคม 2012 12:40:22 โดย kampol » บันทึกการเข้า

ปัจจุบัน

ก่อนหน้า
BUZZ " つづく "

« ตอบ #1 เมื่อ: 06 มีนาคม 2012 11:52:40 »

สุดยอด หายไปนานเลยนะครับลวกเพี่ย ซุบซิบ แหะ.. แหะ..
aotobort
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

มือไหม่แต่ใจเกินร้อยครับ

« ตอบ #2 เมื่อ: 06 มีนาคม 2012 12:14:51 »

+1  เห็นด้วยอย่างแรงครับน้ากำพล เดี๋ยวนี้พวกผลประโยชน์เยอะจริจจังครับ ย่องเบา สุดยอด

kampol

ครอบครัวต้องมาก่อน จำไว้ๆ ห่างจากยุทธจักรมานานแล้ว

« ตอบ #3 เมื่อ: 06 มีนาคม 2012 12:46:56 »

สุดยอด หายไปนานเลยนะครับลวกเพี่ย ซุบซิบ แหะ.. แหะ..
+1  เห็นด้วยอย่างแรงครับน้ากำพล เดี๋ยวนี้พวกผลประโยชน์เยอะจริจจังครับ ย่องเบา สุดยอด
ครับผมไม่ได้หายไปไหนหรอกจร้า ซุบซิบ.. งานเยอะมากกกกครับ วันที่ 1-4-2012 เจอกันครับป๋ม  ลิงจั๊กๆ

ปัจจุบัน

ก่อนหน้า
Ralphy
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

Solitary Man@Phukadueng

« ตอบ #4 เมื่อ: 06 มีนาคม 2012 14:27:45 »

กระทู้ร้านติดแก๊สตั้งผิดห้อง  น่าลบทิ้งหรือไม่ก็ย้ายไปให้ถูกห้องครับ

กฎ กติกา มารยาท >> http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=50549.0

4A-FE LPG Sequential Injection Kit and Multivalve by LOVATO GAS S.p.A. Vicenza , Italia.
ne_dnet

EE90 20V Fixmix

« ตอบ #5 เมื่อ: 06 มีนาคม 2012 16:18:23 »

เห็นด้วยนะครับ น่าจะมี DIY บ้าง ช่วงนี้ (แล้วเราจะทำอะไรดีหว่า ช่วงนี้ ทรัพย์หาย)

ความสามารถไม่เพียงพอ หรือความพยายามไม่เพียงพอ
kampol

« ตอบ #6 เมื่อ: 06 มีนาคม 2012 17:07:46 »

เห็นด้วยนะครับ น่าจะมี DIY บ้าง ช่วงนี้ (แล้วเราจะทำอะไรดีหว่า ช่วงนี้ ทรัพย์หาย)
โทษทีช่วงนี้งานจิก ตูด...เลยยย  ปล่อยพลังวันก่อน MSN ไม่มีโอกาสตอบเลยครับ ช่วงนี้งานยุ่งมากๆๆๆๆๆ คำนับ

ปัจจุบัน

ก่อนหน้า
AE.พาฝัน

« ตอบ #7 เมื่อ: 07 มีนาคม 2012 00:08:58 »

ตรบมือ ตรบมือ ตรบมือ สุดยอด
plew_ch

« ตอบ #8 เมื่อ: 07 มีนาคม 2012 12:12:08 »

พี่กำพล น้ำลด งานผุด เลยใช่ไหมละ น้องน้ำพางานมาให้ ต้องขอบคุณน้องน้ำนะ อย่าไปว่าเขา
ความจริงเรียกน้องน้ำไม่ได้ เพราะท่านคือพระแม่คงคา แค่แวะมาเยี่นมเรา สักพัก แล้วพางาน(เงิน)มาให้เรา
เห็นด้วยครับข้อเสนอ พึ่งแซวไป พวกที่โฆษณาโดยไม่หาเอเยนซิ ภาษาที่ใช้ยังผิดเลย เจ๋งเป็นเจ๊ง  555
kampol

« ตอบ #9 เมื่อ: 07 มีนาคม 2012 12:21:04 »

พี่กำพล น้ำลด งานผุด เลยใช่ไหมละ น้องน้ำพางานมาให้ ต้องขอบคุณน้องน้ำนะ อย่าไปว่าเขา
ความจริงเรียกน้องน้ำไม่ได้ เพราะท่านคือพระแม่คงคา แค่แวะมาเยี่นมเรา สักพัก แล้วพางาน(เงิน)มาให้เรา
เห็นด้วยครับข้อเสนอ พึ่งแซวไป พวกที่โฆษณาโดยไม่หาเอเยนซิ ภาษาที่ใช้ยังผิดเลย เจ๋งเป็นเจ๊ง  555
งานเยอะก็ปวดหัวลูกค้าโทร จิก ๆๆๆๆ พอไม่มีงานก็ปวดหัว555 ธรรมชาติหนอ.....

ปัจจุบัน

ก่อนหน้า
kampol

« ตอบ #10 เมื่อ: 11 มีนาคม 2012 19:57:25 »

อิอิ

ปัจจุบัน

ก่อนหน้า
ModmaniA.CBZ

เพราะชีวิต . . คือการแต่งรถ . .

« ตอบ #11 เมื่อ: 20 มีนาคม 2012 07:08:58 »

น้ากำพล วิเคราะห์อาการให้ที่ ครับ จูนแก้ส แล้วรอบเข็มอยู่ที่ 1000 สวิงบางครั้งนิดหน่อย ไม่มาก  แต่เครื่องเดิน หอบๆ อะ ไม่นิ่ง ไอเสียปลายท่อ คลายเป็นลูกๆ ไม่ต่อเนื่อง แบบนี้ผมต้องจูน อะไรเพิ่มอะพี่  หรือว่ามันปกติ

ขณะใช้งาน อัตราเร่งน่าจะปกติ แต่มีบางจังหวะ จอดอยู่เฉยๆ แล้ว รอบตกลงไปเอง ประมาณ 600 ได้ เป็นบ้าง ไม่เป็นบ้าง  คำนับ

ปล.ยังไม่ได้ทำอะไรเพิ่มเติมกับเครื่องเลยนะครับ นอกจากระบบส่งกำลัง แหะ.. แหะ..

C i V i C  Si
T.A GAS
มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 20 มีนาคม 2012 07:48:48 »

เขามาเสนอสิ่งดีๆให้ผู้ใช้ในคลับได้มีตัวเลือกเพิ่มขึ้น ที่เหลืออยู่ที่การพิจารณาของผู้ใช้งานครับ ว่าอันไหนดี อันไหนไม่ดีครับผม   เป็นการเพิ่มทางเหลือกอีกทางครับ อย่าผูกมัดกับสิ่งเดิมๆ

http://www.facebook.com/#!/ta.gasandservice
Inimeg
นักแข่งมือสมัครเล่น

« ตอบ #13 เมื่อ: 20 มีนาคม 2012 09:37:44 »

แต่ผิดที่ครับ มาใช้พื้นที่ ช่วยทำตามกติกาครับ
kampol

« ตอบ #14 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2012 07:15:57 »

เอ่อ..

ปัจจุบัน

ก่อนหน้า
kampol

« ตอบ #15 เมื่อ: 31 สิงหาคม 2012 12:40:45 »

ซูม ซูม

ปัจจุบัน

ก่อนหน้า
kampol

« ตอบ #16 เมื่อ: 31 สิงหาคม 2012 12:41:15 »

http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=50549.0 ซูม ซูม

ปัจจุบัน

ก่อนหน้า
ne_dnet

EE90 20V Fixmix

« ตอบ #17 เมื่อ: 31 สิงหาคม 2012 12:51:24 »

ผมว่าตอนนี้มีเพิ่มมาอีกหลายเจ้าเลยนะครับ

ความสามารถไม่เพียงพอ หรือความพยายามไม่เพียงพอ
Handyman
Moderator

You are alway all my mine

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #18 เมื่อ: 01 กันยายน 2012 19:48:17 »

เขามาเสนอสิ่งดีๆให้ผู้ใช้ในคลับได้มีตัวเลือกเพิ่มขึ้น ที่เหลืออยู่ที่การพิจารณาของผู้ใช้งานครับ ว่าอันไหนดี อันไหนไม่ดีครับผม   เป็นการเพิ่มทางเหลือกอีกทางครับ อย่าผูกมัดกับสิ่งเดิมๆ

เสนอสิ่งต่างๆได้ครับ แต่ก็ต้องดูว่าสิ่งที่เรากำลังจะทำ ไปกระทบกติกาส่วนใดของเวปหรือเปล่า

ในการเข้ามาใช้งานเวปทุกเวป..... ผู้ที่เข้ามาใช้ >>> ต้องศึกษากฎกติกา มารยาทของเวปนั้นๆก่อนใช้งานเสมอครับ

การที่เราผิดกติกาของเวป จะมาอ้างว่าทำเพื่ออะไรก็ตาม ไม่ควรอ้างครับ

โตๆกันแล้ว ทำซะให้ถูกนะ.... ต้องเห็นใจผู้ดูแลด้วยครับ ต้องมานั่งย้าย นั่งลบกระทู้บ่อยๆ พูดเรื่องเดิมๆ ซ้ำๆ มันน่ารำคาญ

++ รถยนต์เป็นวิทยาศาสตร์ ไม่ได้แรงด้วยพลังแห่งเวทย์มนต์ ++ http://www.facebook.com/handyman.aoud

รับซื้อรถมือสอง , รับจำนำรถ ,รับปรึกษาปัญหาของรถยนต์ ฟรี
kampol

« ตอบ #19 เมื่อ: 02 กันยายน 2012 16:19:55 »

เขามาเสนอสิ่งดีๆให้ผู้ใช้ในคลับได้มีตัวเลือกเพิ่มขึ้น ที่เหลืออยู่ที่การพิจารณาของผู้ใช้งานครับ ว่าอันไหนดี อันไหนไม่ดีครับผม   เป็นการเพิ่มทางเหลือกอีกทางครับ อย่าผูกมัดกับสิ่งเดิมๆ

เสนอสิ่งต่างๆได้ครับ แต่ก็ต้องดูว่าสิ่งที่เรากำลังจะทำ ไปกระทบกติกาส่วนใดของเวปหรือเปล่า

ในการเข้ามาใช้งานเวปทุกเวป..... ผู้ที่เข้ามาใช้ >>> ต้องศึกษากฎกติกา มารยาทของเวปนั้นๆก่อนใช้งานเสมอครับ

การที่เราผิดกติกาของเวป จะมาอ้างว่าทำเพื่ออะไรก็ตาม ไม่ควรอ้างครับ

โตๆกันแล้ว ทำซะให้ถูกนะ.... ต้องเห็นใจผู้ดูแลด้วยครับ ต้องมานั่งย้าย นั่งลบกระทู้บ่อยๆ พูดเรื่องเดิมๆ ซ้ำๆ มันน่ารำคาญ

หายไปนานเชียวครับพี่อู๊ด

ปัจจุบัน

ก่อนหน้า
หน้า: [1] 2  »    ขึ้นบน
  พิมพ์