สอบถามเรื่องลูกยางยึดเหล็กกันโครงของ ae 110 ครับ

<< < (2/2)

wannida:
ขอบคุณมากครับที่ให้คำแนะนำ ทุกๆความเห็นครับ

wannida:
รบกวนสอบถามอีกหน่อยครับตัวลูกยาง ยางยี้อห้อ RBI  ของไทยตัวละ  35  บาทเองใช้งานพอได้ไหมครับ  ขอบคุณครับ   :emotn

AE_111_20BT:
ก็ดีนะครับ ไช้ได้ ไม่ถึงกะดีเลิศเลอ เเต่หายี่ห้อที่ดีกว่านี้คงลำบาก บ้านเรา

ae 101:
มียี่ห้ออื่นก็น่าจะดีนะ ผมก็เจอแต่ไอ้ยี่ห้อเนี่ยะ เหมือนคอลเกต รสยอดนิยม 555 ใช้ได้ครับ ดีกว่าที่อยู่ในรถตอนนี้ 555 :emotic

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว