มีงานว่างครับ อ้อมน้อย + ระยอง

(1/2) > >>

dennish:
มีใครสนใจจะทำงานด้านคลังสินค้ามั๊ยครับ
1.  warehouse supervisor   ประจำคลังสินค้าที่นิคมอมตะซิตี้ ระยอง
      ชาย / หญิง   อายุไม่เกิน 40   วุฒิ ปริญญาตรี  มีความรู้ด้านการบริหารคลังสินค้า ถ้ารู้เรื่องการส่งออก เรื่องความปลอดภัย พิจารณาเป็นพิเศษ    เงินเดือน 30,000 เบี้ยขยัน 500 (ติดต่อ 6 เดือน เพิ่มให้อีก 5000) หยุดเสาร์-อาทิตย์
โบนัส 2 ครั้ง / ปี
2.  พนักงานคลังสินค้า  ประจำที่อ้อมน้อย  สมุทรสาคร   2 ตำแหน่ง
       วุฒิ ม.3-6  เพศชาย   ขับรถได้ มีใบขับขี่  ขับโฟล์คลิฟท์ได้จะดีมาก   เงินเดือนประมาณ 8,000
ทำหน้าที่ขับรถส่งของให้ลูกค้า + จัดสินค้าในคลัง

เป็นบริษัทญี่ปุ่นครับ import & export งานมั่นคงครับ
ใครสนใจหรือมีพี่น้องสนใจก็ติดต่อผมได้นะครับ  (ด่วน)
เด่นครับ  081-351-7896

OrangeLime@RYZ™:
แล้วต้องมีประสบการณ์เท่าไหร่อะครับ ทำงานเสาร์-อาทิตย์ คือทำแค่ 2 วันเองเหรอครับ  เงินเดือนเยอะจังน่าสนใจ อิอิ

dennish:
อ้างจาก: Boat ~ PT.Z#014 ที่ 12 พฤศจิกายน 2010 15:23:03

แล้วต้องมีประสบการณ์เท่าไหร่อะครับ ทำงานเสาร์-อาทิตย์ คือทำแค่ 2 วันเองเหรอครับ  เงินเดือนเยอะจังน่าสนใจ อิอิ

แก้แล้วครับ หยุดเสาร์-อาทิตย์ครับ :emotq
ตำแหน่งไหนอ่ะครับ ถ้าตำแหน่งแรกก็ควรมีประสบการณ์ในการดูแลคลังสินค้ามาก่อนครับ รู้ระบบการจัดเก็บ+เบิกจ่ายสินค้า
การโหลดสินค้าจากตู้ + การโหลดสินค้าเข้าตู้ ฯลฯ ครับ
แต่ถ้าตำแหน่งที่ 2  พนักงานที่คลังอ้อมน้อย  ไม่เน้นประสบการณ์ครับ  ขับรถได้ มีใบขับขี่ ให้ดีก็ขับโฟล์คลิฟท์ได้ ซื่อสัตย์ ขยัน   ฯลฯ ครับ :emotn

NeTGoi:
มีงานด้าน IT บ้างไหมครับ บริษัทที่ระยอง ผมจบวิศวคอม มาครับ

dennish:
อ้างจาก: NeTGoi ที่ 12 พฤศจิกายน 2010 16:20:44

มีงานด้าน IT บ้างไหมครับ บริษัทที่ระยอง ผมจบวิศวคอม มาครับ

IT ตอนนี้ไม่มีตำแหน่งว่างครับ :emotn

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป