AE. Racing Club
02 มิถุนายน 2024 12:03:10 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: หากคุณ อายุ 22- 40 ปี คุณอาจจะจำเพื่อนเก่าเหล่านี้ของคุณได้  (อ่าน 5130 ครั้ง)
เพียว@พระนคร
Moderator
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

Tel Me 081-689-5113

« ตอบ #20 เมื่อ: 12 พฤศจิกายน 2007 22:01:45 »

สรุปทิ้งท้ายกันอีกสักหน่อยละกัน เห็นไหมครับว่าเทคโนโลยีมันเปลี่ยนเร็วแค่ไหน ไม่ว่าจะเป็นสินค้าแพงระดับเรือนแสนหากเป็นสินค้าเทคโนโลยียังไงมันก็จะ กลายเป็นวัตถุโบราณราคาแพงที่บางทีเก็บเอาไว้ก็ไม่เคยกลับไปใช้มันอีกเลย มีเงินมีทองก็อย่าไปจับจ่ายกับสินค้าพวกนี้มากนะครับเพราะยังไงเราก็ไม่มี ทางวิ่งตามมันทันอย่างแน่อน แค่ศึกษาอ่านและเก็บความรู้ให้เท่าทันมันก็เพียงพอแล้วหละครับ แค่นี้เราก็เป็นคนที่ทันเทคโนโลยีสมัยใหม่ตลอดเวลาแล้วหละครับ

อันนี้เรื่องจริงเลย   ตาปริบๆ

DragonG75
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: 13 พฤศจิกายน 2007 01:09:55 »

สรุปทิ้งท้ายกันอีกสักหน่อยละกัน เห็นไหมครับว่าเทคโนโลยีมันเปลี่ยนเร็วแค่ไหน ไม่ว่าจะเป็นสินค้าแพงระดับเรือนแสนหากเป็นสินค้าเทคโนโลยียังไงมันก็จะ กลายเป็นวัตถุโบราณราคาแพงที่บางทีเก็บเอาไว้ก็ไม่เคยกลับไปใช้มันอีกเลย มีเงินมีทองก็อย่าไปจับจ่ายกับสินค้าพวกนี้มากนะครับเพราะยังไงเราก็ไม่มี ทางวิ่งตามมันทันอย่างแน่อน แค่ศึกษาอ่านและเก็บความรู้ให้เท่าทันมันก็เพียงพอแล้วหละครับ แค่นี้เราก็เป็นคนที่ทันเทคโนโลยีสมัยใหม่ตลอดเวลาแล้วหละครับ

อันนี้เรื่องจริงเลย   ตาปริบๆ

โอม เพี้ยงง สาธุครับพี่เพียว มาแปลกแหะ   รอ รอ
หน้า:  «  1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์