AE. Racing Club
28 มีนาคม 2024 15:49:56 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนๆ ที่ใช้ 2 พอท เบิกชุดซ่อม คาลิเปอร์ ที่ไหน และราคสเท่าไรกันเหรอครับ  (อ่าน 2820 ครั้ง)
aod_ae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: 17 มีนาคม 2010 15:55:39 »

สำหรับเบรค 2 POT  ใช้  ชุดซ่อมดิสเบรคหลังของ WISH ได้ครับ 
ขนาดลูกสูบเท่ากันครับ  confirm

หมายถึง สองพอต เลวิน หรือว่า สองพอต ของอย่างอื่น อะ
ผมใช้ สองพอต ของ เซลิกา นะ ห้ารูร้อย แปลงเป็น สี่รูร้อย อะครับ..

ปล.แล้วดิสหลัง ละครับ ใช้ชุดซ่อมของอะไร หรอ..

น้าอ๊อด ใช้ผ้าเบรคหน้า ของอะไร อยู่ครับ??
ยังใช้ ของเดิม ติดดุม อยุ่เลยครับ ยังไม่เคยเปลี่ยน แต่ว่า เค เคยเปลี่ยนแล้ว ของยี่ห้อไร จำไม่ได้ ซื้อแถว พระประแดง แหละครับ ทำจาก เซรามิค อะไร นิแหละครับ ..ไม่ค่อยดีครับ มันเป็นฝุ่นๆ ทำให้ ล้อดำ เลยอะ

แต่ว่า น่าจะมี แบบผ้าด้วยนะครับ น่าจะถูกกว่า อิเค ซื้อเฉพาะผ้าเบรคมา่ 790 มั้งครับ...(ร้านส.ประเสริฐ แถวพระประแดงมีขายเลย)
ของผมก็ว่าจะไปหาซื้อ ดุมมาสำรอง ไว้ใช้เหมือนกันครับ..(แต่รุ้สึกว่า ทีผมไปซื้อมาเนี่ยเค้าบอกว่า ทำผ้าเบรคให้ได้ แบบเดิมแหละนะ ผมคิดว่า เค้าคงเอา ของรุ่นอื่นๆ มาอัดหรืออัดกาว ให้ใช้ได้ กับของเดิม อะครับ เพราะผมเคยถามจะซื้อเฉพาะ้ผ้าเบรคเค้าไว้หลายรอบละ แต่ผมยังไม่มีเวลาไปเอาสักที มันไกล อะ.แหะๆ..)
หน้า:  «  1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์