AE. Racing Club
17 เมษายน 2024 05:58:09 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความร่วมมือจากพี่น้อง อยุธยา- อ่างทอง "*~~~ เช็คชื่อ คุยไร้สาระ ไปกับ พี่น้อง"  (อ่าน 3153 ครั้ง)
ajmoo
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: 06 กุมภาพันธ์ 2010 10:28:29 »

เนื่องจากได้คุยกับน้านิวเรื่องขนาดของ Databae ณ. ตอนนี้มันโตมาก เลยอยากขอความร่วมมือจากพี่น้อง เป็นไปได้ไหมถ้าจะลบกระทู้ "*~~~ เช็คชื่อ คุยไร้สาระ ไปกับ พี่น้อง อยุธยา อ่างทองครับ" หรือลบข้อมูลบางส่วนแล้วเริ่มต้นกันใหม่ เพราะว่ามี 100 กว่าหน้าแล้ว.

ขอความเห็นจากพี่น้องครับ.  คำนับ
->>Senselessness<<-
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

เป็นคนดี บางทีก็ปวดร้าว ~~*

« ตอบ #1 เมื่อ: 06 กุมภาพันธ์ 2010 11:26:36 »

ลบเลยครับ  เว็บจะได้ใช้งานได้เร็วขึ้น ครับบ   ^^

บางทีก็..เหนื่อย
อู๋ อยุธยา

« ตอบ #2 เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2010 09:43:02 »

ลบแบบเหลือหน้าแรกสุด กับหน้าสุดท้ายไว้ได้มั้ยครับ คุยจะได้ต่อเรื่องเดิมได้ (กัดจิกคนเดิมต่อได้นั่นเอง อิอิ)

แต่ถ้าไม่ได้ไม่เป็นไรครับ ลบโลดดด

นาน ๆ แวะมาที
ป๋องเอ๋อ

ไม่มีเพื่อนอย่าไปไหนไกล ไม่มีน้ำใจอย่าไปไหนเลย??

« ตอบ #3 เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2010 11:16:12 »

ยังไงก็ได้

และแล้วมันก็กลับมา
GOLF_METAL
มือใหม่หัดขับ
*

hi.. hi.. hi.. hi.. speed.. love..

« ตอบ #4 เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2010 11:35:07 »

หวัดดีคับจะเที่ยงแล้วทานข้าวกันด้วยนะคับ วันนี้ทํางานไม่ได้หยุดเลยผม เหอๆๆ..
tunatae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2010 21:50:18 »

ลบแบบเหลือหน้าแรกสุด กับหน้าสุดท้ายไว้ได้มั้ยครับ คุยจะได้ต่อเรื่องเดิมได้ (กัดจิกคนเดิมต่อได้นั่นเอง อิอิ)

แต่ถ้าไม่ได้ไม่เป็นไรครับ ลบโลดดด

ได้ครับน้า เเต่ยังไม่เยอะมากครับ

เดี๋ยวถ้าเยอะจริงๆค่อยลบครับ

ตอนนี้ใช้พูดคุยได้ตามปกติครับ
BEN AE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2010 21:55:18 »

อยู่ในดุจพินิจ ของผู้ดูแลบอร์ดครับ และนโยบายของWeb Admin ที่แจ้งมาผ่านทาง ผู้ดูแลบอร์ดแต่ละหน้าครับ

คุยกันได้ตามสบายครับ เฮฮา........
tunatae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2010 21:56:39 »

จึงเรียนมาเพื่อทราบครับ ขอบคุณครับผม  คำนับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์