AE. Racing Club
28 มีนาคม 2024 19:54:28 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: พิเรณ vs ยันหว่าง สุดๆอ่ะพี่น้อง ดูกันยาวๆ [50 pic]  (อ่าน 25052 ครั้ง)
pepee [RZ]
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

~ พิเรณทีม ก้าวต่อไป ~

« เมื่อ: 20 เมษายน 2009 14:30:27 »

ขออำภัยเพื่อนๆที่เอารูปมาลงช้าไปหน่อย  พอดีว่าต้องเอามา upload ที่ทำงานอ่ะคับพี่น้องคับ   ร้อนๆๆ

รูปไม่สวย โทษ-ใบเนียม เพราะผลิตใบออกมาไม่ทัน  งานนี้ แทบล้มกันเลยทีเดียว..    ถูกใจ.. ใช่เลย..

เช้าวันที่ 12 คนละไม้ละมือครับ เตรียมของเดินทาง ที่บ้านตาเอ

นั่งรอน้าเบน - บอล  

ซื้อของกินที่ระยอง นี่ครับ

พอมาถึงสวนสน พี่เอกกางเต๊นท์ก่อนเลย กลัวเมาแล้วกางไม่ไหว ก๊ากๆๆๆ

แม่ครัว ปะทะ พ่อครัว ต่างคนต่างปรุง  อิอิ

จัดไป 1 ดอก  "..น้าเบนๆ นอนกะบอลก็ได้ ยืมเต็นท์ 3 คนมาแว้ว..."  ดูมานๆ

พระเอกมิวสิคซะ

เต็มแคร่...   อาหาร เยอะสุดๆ

ไปย่อยอาหารบน  บานาน่าโบ๊ท....   โดดกันอย่างกะดูคอนเสริตเรย...

ตกดึก ปิ้งย่างกันต่อ   หอมมั๊ยๆ

คนกินก็กินไป  เต็มโต๊ะ...

คนทำก็ทำไป อร่อยทุกเมนู หมดเกลี้ยงๆ

เพื่อนต่างชาติก็มาแจมกันด้วย ถูกใจบารากุแบบไม่ยอมวางเลยทีเดียว

อาหารเช้า  ถ่ายทันตอนเหลือแค่นี้เองอ่ะ...

เพิ่มพลังกันก่อนเดินทาง...

ต้นเหตุ ..แห่งความนุ่ม..

ถ่ายกะป้ายที่ สถานที่ที่เรากางเต๊นท์ครับ คืนละ 50.-/คน

วันนี้มาที่น้ำตก คลองนารายณ์ กันคับพี่น้อง...เดินขึ้นเขาประมาณ 500 เมตร

ได้ทำเลเหมาะๆ แล้วก็ลุยกันเลย..  โดดๆๆ เย่ๆๆ

ปลาเยอะมาก  สองหนุ่มเลยดักปลากันมันส์เลย..

ของแต่งระดับ vip ของน้าเบน  "พรม GT"   ซูม ซูม

ตกเย็น ก็มาทำกิน เตรียมเมากันต่อ  เอิ๊กๆๆ  เปรมปรีจิงๆ

ถ่ายไม่ทันคับ  ไวมาก...

เอ้า..ดื่ม...  [อีกแล้ว..กร๊ากกก...] ฮากลิ้ง

น้าเบนหนีไปพัก ตาเอจัดฉากซะ...

ยาวไปๆ  อิอิ  ขี้มาวเจงๆ...

เปรียบเทียบเต็นท์ 3 คน อีกครั้ง  ดูเอาเองคับ   โดนเต็มๆ หงิงๆๆ

พี่กอล์ฟ พี่นิต แต แอ้ม มารวมกับเราแต่เช้าครับ  วันนี้จะไปเยี่ยมบ้านพี่กอล์ฟกัน  ก่อนกลับกรุงเทพ...

มาถึงบ้านพี่กอล์ฟ เห็นบ้านสวนแล้วก็ไม่อยากกลับกันซะงั้น  จัดต่อไปอีกคืน.. หุหุ

ช่วงเย็นเลยมาหาที่นั่งเล่น หลังจากผิดหวังกับน้ำตกที่แออัดมากมาย...
เลยมาที่นี่กันครับ...  นั่งกันเพลินๆ ครับ  สงบดีจริงๆ  ลมไหลเอื่อยๆ

บอยโซดา+family  ซัดตามมาจากกรุงเทพ  พอมาถึงก็รดน้ำน้าเบนก่อนเลย รดซะใกล้...เชียว  ฮี่ๆๆ

กลับมาถึงบ้านสวนก็ตามสูตร..  กับแกล้ม สุรา เพียบ...

เปิดตัว  DJ เบน โย่วๆ...

เจ้าบ้าน  หน้าตาได้อารมณ์มากมายอ่ะ   ถ่ายรูป

เช้ามาก็มีคุณแม่พี่กอล์ฟ พี่นิต ทำข้าวต้มเครื่องอร่อยๆให้ทานกัน สมาคมแม่บ้านเป็นลูกมือ  อิอิ

รวมตัวถ่ายรูปกัน ก่อนออกจากบ้านพี่กอล์ฟ...

ไหว้เสาหลักเมืองจันทบุรี-ศาลพระยาตากฯ เพื่อความเป็นสิริมงคล ก่อนกลับ กทม.
...ตาบอยตั้งอกตั้งใจมาก   สาธุ๊...

งวดนี้เบอร์ไรคับน้า...  อิอิ

ขากลับแวะซื้อของกันนิดหน่อยครับ จอดเรียงกันสวยจิงๆ

รูปทั้งหมด 614 รูป  ขนาดภาพต้นฉบับ ~3G ผมไร้ท์ลง DVD ไว้นะคับพี่น้อง...   เด๊ววันศุกร์เอาไปให้ที่โซนเน้อ...

ปล. ตั้งกระทู้นี้ นานมาก...ก๊ากๆๆๆ   เวียนหัว

คำนับ   คำนับ   คำนับ

มิตรภาพ เหลือล้น
Nu MaI <RZ>

ปู๊ น ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

« ตอบ #1 เมื่อ: 20 เมษายน 2009 14:40:43 »

แหล่มๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

คราวหน้าพานู๋ไปด้วยน๊า
aragon < RZ >

พิเรณทีม < มิตรภาพที่ดีกับทุกคน > Ramintra Zone

« ตอบ #2 เมื่อ: 20 เมษายน 2009 15:02:53 »

สุดยอด ครับ ทริปนี้   

รู้ยังที่มาที่ไปของเต้นท์เด็ก และ ใบเนียม  อิอิ   

ขอบคุณเปียวครับรูปสวยฯ  ตรบมือ

ขายของ http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=58023.0
ขายซันรูฟ และ รับติดตั้ง http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=94966.0
NosDriVe

พิเรณทีม = มิตรภาพ + ความจริงใจ

« ตอบ #3 เมื่อ: 20 เมษายน 2009 15:20:17 »

ขอบคุณมากๆเลยเปียว

รูป + คำบรรยาย สุดยอดไปเลย

อยากจัดทริปสุดๆยังงี้เรื่อยๆจัง

ถ้าไม่ทนเหนื่อย ทนลำบากมาด้วยกัน ก็ไม่รู้หรอกว่าแต่ละคนให้ใจกันแค่ไหน ใช่มั้ย พิเรณทีม
Center Racing

อยากมันส์..ก็ดันมา(จัดให้ตลอด)

« ตอบ #4 เมื่อ: 20 เมษายน 2009 15:42:09 »

สุดยอด สุดยอด สุดยอด

0852764535 MISS CALL
Partner By WIN RACING  SHOP
Modify&Setup By 24 AUTOCAR (ช่างพง)
กระดิ่งทอง< RZ>

คำว่าเพื่อน อย่าสักแต่พูด มันมีความหมายมากมาย

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #5 เมื่อ: 20 เมษายน 2009 15:53:26 »

ตรบมือ ตรบมือภาพสวยว่างๆต้องขอเก็บใส่คอมหน่อยตาเปียวอย่าลืมติดเข้าโซนด้วย  ถูกใจ.. ใช่เลย.. ถูกใจ.. ใช่เลย..แม้เหตุการณ์จะผ่านไปหลายวัน แต่สายสัมพันธ์ระหว่างโซนชลบุรีและพิเรณทีมยังอบอวลอยู่ไม่รู้ลืม  สบาย สบาย สบาย สบาย(โดยเฉพาะใบเนียมครับ)

รู้ยังที่มาที่ไปของเต้นท์เด็ก และ ใบเนียม  อิอิ  

ขอบคุณเปียวครับรูปสวยฯ  ตรบมือ

BEN AE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: 20 เมษายน 2009 15:57:36 »

สวยมาก The best oF Team

ปล. เค้าขอเต๊มๆ หนึ่งแผ่นนะจ๊ะ
บอลลูน 0303 !RZ!

พิเรณทีม ทีมของคนพิเรณคน

« ตอบ #7 เมื่อ: 20 เมษายน 2009 17:23:13 »

ขอบคุณมากครับเปียว แต่ขอเเบเต็มๆหนึ่งแผ่นนะครับ แหล่มเลย

NosDriVe

พิเรณทีม = มิตรภาพ + ความจริงใจ

« ตอบ #8 เมื่อ: 20 เมษายน 2009 21:26:59 »

ตรบมือ ตรบมือภาพสวยว่างๆต้องขอเก็บใส่คอมหน่อยตาเปียวอย่าลืมติดเข้าโซนด้วย  ถูกใจ.. ใช่เลย.. ถูกใจ.. ใช่เลย..แม้เหตุการณ์จะผ่านไปหลายวัน แต่สายสัมพันธ์ระหว่างโซนชลบุรีและพิเรณทีมยังอบอวลอยู่ไม่รู้ลืม  สบาย สบาย สบาย สบาย(โดยเฉพาะใบเนียมครับ)

คมมากๆเลยพี่เอก

บาดขอบกางเกงในขาดเรย

ถ้าไม่ทนเหนื่อย ทนลำบากมาด้วยกัน ก็ไม่รู้หรอกว่าแต่ละคนให้ใจกันแค่ไหน ใช่มั้ย พิเรณทีม
B☆NK

« ตอบ #9 เมื่อ: 21 เมษายน 2009 00:41:38 »

คมมากๆเลยพี่เอก

บาดขอบกางเกงในขาดเรย

ดีไม่บาดกะปู๋

บอย บุเรงนอง<RZ>

(โก๋หลังวัง)พิเรนทีมเซอร์วิส

« ตอบ #10 เมื่อ: 21 เมษายน 2009 09:44:12 »

ถ่ายรูปสวยคับบรรยายกาศได้มากๆ
Xtra[z]y
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

ห มื่ น พิ เ ร ณ

« ตอบ #11 เมื่อ: 21 เมษายน 2009 10:40:16 »

อยากไป อดไปทุกที ฮือๆ

nuvo3816
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: 21 เมษายน 2009 20:39:15 »

น่าหนุก
golf 4Ebo
มือเก่าหัดแข่ง

« ตอบ #13 เมื่อ: 23 เมษายน 2009 10:38:35 »

เปียวพี่ขอหนึ่งแผ่นนะน้องจัดไป

aragon < RZ >

พิเรณทีม < มิตรภาพที่ดีกับทุกคน > Ramintra Zone

« ตอบ #14 เมื่อ: 26 เมษายน 2009 12:36:03 »

ปริปต่อไป  ตอนไหนดีน้า  ไม่รู้ไม่ชี้

ขายของ http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=58023.0
ขายซันรูฟ และ รับติดตั้ง http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=94966.0
สมาชิก22
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: 05 พฤษภาคม 2009 16:47:35 »

ตรบมือ
kiw-11
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

« ตอบ #16 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2009 00:37:56 »

อินเลิฟ

poohpooh
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: 31 สิงหาคม 2009 11:04:46 »

แอบดู แอบดู
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์