AE. Racing Club
19 มีนาคม 2024 15:12:24 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ผลงานการกระทืบเบรกคับ(ไม่ไช่ผมนะ)  (อ่าน 1418 ครั้ง)
NewZ-*-
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

« เมื่อ: 24 สิงหาคม 2008 02:49:46 »

คือไคอยู่แถววงสว่าง19น่าจะรู้นะคับ มีแท็กซี่น่าจะเป็น110ขับลงจากสะพานข้ามแยกวงสว่างลงมาไม่รุไปกวนอะไรไอ้คันข้างหน้าหรือป่าวไอ้คันหน้ามันกะทืบเบรกคับ....เอี๊ยดดดดดดดดดดดดดดดดด.....ตู้ม......ข้ามเกาะกลางมา แต่แล้วมีวีออสป้ายแดง(สุดซวย)มาช่วยหยุดรถแท็กซี่คิดสภาพคับวีออสมาจาดสะพานพระราม7ใครที่ใช้ถนนเส้นนี้จะรู้คับว่าตอนดึกๆรถจะวิ่งเร็วแค่ไหน  ตูมครับ แท็กซี่ข้ามมาซะงั้นผมก็ไม่อยากจะนึกสภาพคนขับ พี่ลองคิดดูหน้าชนหน้าแล้วความเร็วสูงกันทั้งคู่ เหอะๆ วีออสยับคับแถมด้วยไฟไหม้  ส่วนแท็กซี่แค่ยุบมาครึ่งกระโปรงเอง แข็งจิงๆ ไม่เหมือวีออส เรียกว่ายับได้เลย คนขับเดินเฉยทั้งคู่ครับ งงคับ เป็นไปได้ไง เหอะๆ ก็ผมเอามาเล่าไห้พี่ๆฟังเปนอุทาหรอะคับ ว่าการกะทืบเบรกนี่มันช่างน่ากัวจิงๆ แถมทำไห้คนอื่นเดือดร้อนอีก แถมขับอยู่ดีๆก็โดนซะงั้น นี่ผมฟังมาจากคนขับแท็กซี่นะคับที่ไห้การกับตำรวจ เหวอ เหวอ เหวอ

WE LOVE OUR KING
PANDA RACING
Moderator
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

« ตอบ #1 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2008 03:05:40 »

Vios น่าจะยับครึ่งคัน แต่คนขับยังเดินปร๋อ เพราะ GOA ครับ มันจะยอมให้ตัวถังยุบตัวได้มากหน่อย เพื่อดูดแรงกระแทก ก่อนจะถึงห้องโดยสาร

บรรทุกไม่เกิน 18 ปี รับเฉพาะคนรู้ใจ
Ratchayotin Football Club
www.rfc.in.th
rfcthailand.hi5.com
M31 Body and Spa Sukhumvit 31
www.m31.in.th
ร้านแดง-ดำ สาขาวังหิน ก่อน TOP plaza lagoon นิดนึง
NosDriVe

พิเรณทีม = มิตรภาพ + ความจริงใจ

« ตอบ #2 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2008 09:21:53 »

เดี๋ยวนี้เทคโนโลยีมันล้ำหน้ามากเลยนะครับ

รถพังดีกว่าเสียชีวิต

ถ้าไม่ทนเหนื่อย ทนลำบากมาด้วยกัน ก็ไม่รู้หรอกว่าแต่ละคนให้ใจกันแค่ไหน ใช่มั้ย พิเรณทีม
>> OaTzy << SZ#013

[SZ#013]

« ตอบ #3 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2008 10:43:47 »

Vios น่าจะยับครึ่งคัน แต่คนขับยังเดินปร๋อ เพราะ GOA ครับ มันจะยอมให้ตัวถังยุบตัวได้มากหน่อย เพื่อดูดแรงกระแทก ก่อนจะถึงห้องโดยสาร

ใช่ แค่เอากระบะ ไปแปะเบา ๆ ฝากระโปรงมันเผยอเลย 555

อุบัติเหตุไม่ใช่เวรกรรม . . . . แต่เป็นการกระทำของเทอร์โบ !!!  อ้อน  อ้อน
arTO-TRD

« ตอบ #4 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2008 10:45:57 »

เหวอ เหวอ
New.
Web Administrator

Love me, love my AE

« ตอบ #5 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2008 10:58:03 »

รถรุ่นใหม่ๆ ยุบเยอะ ช่วยซับแรงที่จะทำให้รถเราๆ ที่แข็งกว่าเสียหายน้อยลงด้วยครับ อิอิ อิอิ

AE92 เดิมๆ เครื่องก็ไม่แรง เชิญแซงได้เลย...
Hmee

« ตอบ #6 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2008 16:27:58 »

แล้ว AE101 มี GOA
แล้ว AE 101 มี GOA กะเขาไหมเนี๊ย

ICQ34791919
นักแข่งมือสมัครเล่น

« ตอบ #7 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2008 16:35:12 »

แล้ว AE101 มี GOA
แล้ว AE 101 มี GOA กะเขาไหมเนี๊ย
มีแต่ GOD คับ

R135
└┼┼┤<C1 4.8   4A-GE 20V E85AEM
  246
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์