AE. Racing Club
29 มีนาคม 2024 04:38:00 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 2 [3]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพจากงานบวช "หลวงพี่ฝรั่ง"  (อ่าน 29599 ครั้ง)
NosDriVe
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

พิเรณทีม = มิตรภาพ + ความจริงใจ

« ตอบ #40 เมื่อ: 03 กันยายน 2008 07:17:08 »

ถ้าไอ้แก่จมูกชมพู่มันยังไม่ออก

รถไฟมันก็ยังหยุดวิ่งมะช่ายหรอครับ

ถ้าไม่ทนเหนื่อย ทนลำบากมาด้วยกัน ก็ไม่รู้หรอกว่าแต่ละคนให้ใจกันแค่ไหน ใช่มั้ย พิเรณทีม
EviL tO LauGh
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #41 เมื่อ: 03 กันยายน 2008 08:28:06 »

กาดึ๊บ.. กาดึ๊บ.. กาดึ๊บ.. กาดึ๊บ.. อิอิ อิอิ
kondee
มือเก่าหัดแข่ง

« ตอบ #42 เมื่อ: 15 มีนาคม 2010 17:41:07 »

มีคนใช้นิคเนม Kondeeเหมือนผมเลย ซ้ำกันได้ด้วยหรือครับงง เวปมาสเตอร์ช่วยแจงด้วยครับ
ข้างล่างไม่ใช่ผมครับ
---------------------------------------------------------------------------------
kondee
บุคคลทั่วไป
  Re: ภาพจากงานบวช "หลวงพี่ฝรั่ง"
« ตอบ #21 เมื่อ: 28 กรกฎาคม 2008 13:23:31 » อ้างถึง 

--------------------------------------------------------------------------------

อ้างจาก: <<Davil's Smile>> ที่ 27 กรกฎาคม 2008 00:27:39
 เอามีคนหางานมาให้อีกแล้ว

ยินดีต้อนรับนะครับ คุณ Kondee   คุณต้องรู้จักแน่ๆ ว่าผมเป็นใคร 

ว่างๆ ก็เอารถมาให้ขับเล่นบ้างนะครับ Full option เลยนี่น่า

ขอบคุณสำหรับการต้อนรับนะคะ แต่ไม่ค่อยแน่ใจว่าเี่ราเคยเจอกันรึป่าว ฉันเพิ่งกลับมาจากต่างประเทศค่ะ รถตอนนี้ก้อยัง modify อยู่เลย
ถ้าเสร็จมาเจอกันหน่อยดีมั้ยค่า   
หน้า:  «  1 2 [3]   ขึ้นบน
  พิมพ์