AE. Racing Club
28 มีนาคม 2024 21:37:01 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: หวัดดีครับ ตอนนี้ เดินเบามีปัญหา ย้าย mix ดีมั๊ยครับ  (อ่าน 8465 ครั้ง)
thepsen
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2007 09:25:04 »

ยังไงมา update หน่อยนะครับ เครื่องผมก็ 4A-FE เหมือนกันครับ..ว่าแต่วันนี้ลองปิด AC เปิดแต่พัดลมวิ่ง ปรากฎว่านิ่งดีครับรอบเดินเบา...ถ้าเปิด AC เมื่อไหร่ตายสนิทสั่นนะครับ...ว่าแต่จะไปใส่ แว๊คคัมแอร์ ได้ที่ไหนครับแล้วราคาเท่าไหร่ครับ....อ๊อนย้าย mix ทำได้ที่ไหนเหรอครับ.แพงมั๊ย ขอบคุณมากๆเลยครับ...
มาละครับ เอารูป กรอบเดิม ฝังมิกซ์ ไว้ด้านใน โดยเอากล่องเก็บเสียงตัวเล็กออก ใส่ท่อ มิกซ์เข้าไปแทน อิอิ....ตอนนี้ แก๊ส ยังมะหมดเยย....ประมาณ ครึ่ง ได้ละครับ..วิ่งไป ประมาณ สองร้อย ละ...อิอิ..(ลืมถ่ายตอนใส่เสร็จ และภายในห้องเครือ่งมาให้ดู..ไว้คราวหน้านะครับ) อิอิ
ปล. เกือบลืม ยืมรูปหน่อยนะครับ..ที่วงไว้อะครับ น่าจะเรียกว่า เวคคัมแอร์ นะครับ...ลองดูนะครับ...

ว่าแต่ของผมไม่เห็นมีอันที่บอกเลยนะครับตัวแว๊คค่ำแิอร์นะครับ..ช่วยทีครับ แบบเครื่องเมหือนคุณ daa เลยครับสีน้ำเงินนะครับ...
aod_ae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2007 18:11:25 »

ว่าแต่ของผมไม่เห็นมีอันที่บอกเลยนะครับตัวแว๊คค่ำแิอร์นะครับ..ช่วยทีครับ แบบเครื่องเมหือนคุณ daa เลยครับสีน้ำเงินนะครับ...
[/quote]ไปหาซื้อติดเพิ่มเติมได้นะครับ น่าจะไม่เกิน 500 นะครับ
aod_ae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22 เมื่อ: 10 สิงหาคม 2007 09:41:22 »

ไปหาซื้อติดเพิ่มเติมได้นะครับ น่าจะไม่เกิน 500 นะครับ
[/quote]
มาอัพเดจให้นะครับ...ว่าย้ายแล้ว ก็กินเท่าเดิมครับ ถ้าปิด วาวล์แก๊ส ให้จ่ายน้อยหน่อย ก็จะประหยัดขึ้นอีกนิดหน่อยนะครับ ตอนนี้ ถังนึง 58 ลิตร วิ่งหมดๆ ได้ 460 โล เหมือนเดิมครับ แต่ การตอบสนองการขับขี่ ดีขึ้น กว่าเดิม นะครับ แต่ยังไม่ได้ลองว่า กดสุดได้เท่าไหร่ ..ถ้าลองแล้ว จะมาอัพเดจให้นะจ๊ะ...อิอิ..
ปล. เอารูป ห้องเครื่อง ไปดูก่อนละกันนะครับ...อิอิ

thepsen
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23 เมื่อ: 12 สิงหาคม 2007 16:43:11 »

หุๆๆๆๆๆๆ ....ขอบคุณครับตอนนี้กำลังจะหาร้านย้ายอยู่นะครับพอรู้ร้านแถวๆรามอินทราที่เค้ารับทำมั๊ยอะครับ
หน้า:  «  1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์