AE. Racing Club
19 มีนาคม 2024 17:25:03 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: *- กิจกรรมงานฉลอง 8 ปีโซนศรี ก๊าบบบบบบบบบบ -*  (อ่าน 101279 ครั้ง)
kodomoAe92-By-SZ
AE Racing Club Staff
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

DoraeMonster9x / เหล่าจอมยุทธ

« เมื่อ: 09 มีนาคม 2014 21:14:18 »

ก่อนอื่นเลยครับ

- ขอขอบคุณ น้าอู๋ เจ้าของร้านข้าวต้ม บาทเดียว ( คลองด่าน ) ที่เตรียมอาหารและสถานที ( อาหารอร่อยมาก )

- ขอขอบคุณ เพื่อนสมาชิกโซนศรี และ เหล่าจอมยุทธ ทุกท่าน ที่ร่วมกิจกรรม ในครั้งนี้

- ขอแสดงความยินดี กับท่านที่ได้รับของรางวัล ( ในการจับฉลากที่ปั้ม )

- ขอแสดงความดีใจ กับท่านที่ได้รับ สติกเกอร์ โซนศรี ไปดูแล ครับ

- ขอแสดงความยินดี กับสต๊าฟชุดใหม่ ( จากเสียงคะแนนในการโหวต ) น้ากล๊อฟ / น้าหนุ่ม / น้องเต้

หมายเหตุ .. สต๊าฟชุดเก่าดายแก่ น้าบี น้าต้น น้าต่อ = จะเป็นพี่เลี้ยงสต๊าฟ ชุดใหม่ ประมาณ 3-6 เดือนครับ ( ตามที่ดายคุยกันไว้ครับ )

อ่ะเราไปดูรูปและบรรยากาศ เล็ก ๆ น้อย ๆ กัน ครับ

คำนับ คำนับ คำนับ คำนับ

ขออนุญาติเป็นตัวแทนสต๊าฟ ทั้ง 3 คน ได้แก่ น้าบี น้าต้น น้าต่อ
วันเวลาที่ผ่านมา นับตั้งแต่วันแรกที่ก้าวเข้ามา รู้จักเพื่อน ๆ ทุกท่านผมทั้ง 3 คนก็ไม่เคยคิดว่าจะได้เป็น สต๊าฟโซน ที่ผ่านมาผม 3 คนสนุกมาก ที่ได้จัดกิจกรรม ไม่ว่าจะเป็นกิจกรรมเล็ก ๆ น้อย ๆ หรืออะไรก็แล้วแต่เพื่อนสมาชิกทุกท่าน ก็ให้ความร่วมมือเป็นอย่างดี อันนี้ต้องขอขอบคุณจากใจ เพราะกิจกรรมทุกอย่าง จะไม่ประสบความสำเร็จ ดายเลย หากท่านไม่ให้ความร่วมมือ เป็นน้ำหนึ่งจากเดียวกัน ที่ผ่านมา ทุกกิจกรรม หากมี ครั้งใด หรือตอนใด หรือเวลาใด ที่ทำให้เพื่อนสมาชิกทุกท่าน ไม่พอใจ หรือกดดัน หรืออะไรก็แล้วแต่ที่ทำให้เพื่อน ๆ  สมาชิกทุกท่าน เสียความรู้สึก ทั้งตั้งใจก็ดี หรือไม่ได้ตั้งใจก็ดี ผมทั้ง 3 คนขออภัย ย้อนหลัง ถึง ปัจจุบัน มา ณ ที่นี้ และหวังเป็นอย่างยิ่งว่า สต๊าฟชุดใหม่ จะทำงานหรือมีกิจกรรมและสร้างกิจกรรม ดี ๆ เพื่อเพื่อน ๆ สมาชิกโซนศรี/เหล่าจอมยุทธ ต่อไป ครับ
ที่กล่าวมาไม่ได้ กดดัน สต๊าฟชุดใหม่ นะครับ ( ผมเชื่อว่า สต๊าฟชุดใหม่ทำได้ ) ผมเป็นคนมีความเชื่อครับ
สุดท้ายนี้ ... รักและเครารพ ทุกท่านครับ เพื่อน ๆ สมาชิก ๆ ทุกท่าน 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 มีนาคม 2014 21:36:47 โดย kodomoAe92-By-SZ » บันทึกการเข้า

ระบบเครื่องยนต์ by Runabout ระบบช่วงล่าง by ช่างอ๋อย ซีคอน ระบบเครื่องเสียง by ช่างติซาวด์(จัดไปอย่าให้เสีย)
MooNoom007_@-SZ
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

« ตอบ #1 เมื่อ: 10 มีนาคม 2014 09:55:44 »

สุดยอด คำนับ

bever MuMu.SZ
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

ผมไม่ได้บ้ากาม..แค่มี..ไวอากร้า....ในรถเสมอ :-)

« ตอบ #2 เมื่อ: 10 มีนาคม 2014 12:56:34 »

คำนับ สุดยอด

k-hnong
มือเก่าหัดแข่ง

« ตอบ #3 เมื่อ: 11 มีนาคม 2014 11:33:47 »

ผมน้องใหม่ ขอคารวะ คำนับ คำนับ คำนับ

lovemeae
มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 03 เมษายน 2014 15:51:31 »

คำนับ
JEAB-111
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

« ตอบ #5 เมื่อ: 20 เมษายน 2014 09:29:29 »

ยินดีด้วยครับ
ไว้พบปะแล้วจะขอเข้าไปทักทายนะครับ
ทุกวันนี้ยังใช้AEอยู่ แต่ห่างหายไปจากบอร์ดนานเหลือเกิน  แหะ.. แหะ..

รถสีไข่นกกระทา  วิ่งบางนา  ลาดกระบังจ้ะ
vbvbnet
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 03 มีนาคม 2016 15:16:44 »

ดูรูปไม่ได้เลยอะครับบบบบ  ร้องไห้ ร้องไห้

baccarat online
big15829
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 08 เมษายน 2016 16:27:33 »

รับทราบครับ สุดยอด สุดยอด สุดยอด สุดยอด
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์