พี่ ๆ ครับ มีใครพอรู้จัก ร้านให้เช่า ซุ้มจัดงานแต่งงานบ้างมั๊ยครับ

<< < (2/2)

Rong Fuel-Up:
1 ร้านเช่าซุ้ม จัดซุ้ม งานแต่งงาน ครับ ( ราคา เบา ๆ )

ซุ้มอะไรครับ ซุ้มดอกไม้ ไปร้านดอกไม้ปากคลองตลาด หรือร้านดอกไม้ทั่วๆไป   ซุ้มลูกโป่ง ไปร้านลูกโป่งครับ
    2 ตากล้อง                   ( ราคา เบา ๆ )
หาเอาเองนะครับ หรือให้แนะนำ หลังไมค์ครับ ไม่อยากโฆษณะ

3 ร้านจัด บาร์น้ำ           ( ราคา เบา ๆ )
ติดต่อตามร้านอาหาร หรือ ร้านน้ำทั่วๆ ไป หรือ บ.โค้ก บ.เป็ปซี่ครับ

ลองดูนะครับ

อู๋ อยุธยา:
ตากล้องถ้าเน้นถูก มักจะได้มือใหม่ อุปกรณ์พร้อมบ้างไม่พร้อมบ้างครับ

ถ้าเป็นมืออาชีพรับงานบ่อย ๆ ส่วนใหญ่ก็เริ่มที่ 3500 ค่ารถไกลคิดต่างหาก (ผมรับงานอยู่ที่อยุธยาก็เริ่มต้นที่ราคานี้แหละ)

Fender 1989:
อ้างจาก: Juno-Cung ที่ 15 พฤษภาคม 2012 14:09:03

เืพื่อนผมรับถ่ายงานมงคลครับ ราคา เบาๆ เท่าไรถึงเบาครับ รับได้มากสุดเท่าไร เพราะแค่ชุดไฟเค้าก็เช่ากันชุดละ 1500 ต่อคืนแล้วครับ ค่าตากล้อง คง 2000+ อย่างต่ำคงต้องมี 3500 ได้ไฟล์เป็น DVD ครับผม ส่วนการเดินทางตั้งมีค่าใช้จ่าย คุยกันได้ครับ

ขอบคุณครับ...น่าสนครับ เดี่ยว จะ PM ไป หา ครับ ขอหาข้อมูลก่อนครับ

อ้างจาก: Rong Fuel-Up ที่ 15 พฤษภาคม 2012 14:54:31

1 ร้านเช่าซุ้ม จัดซุ้ม งานแต่งงาน ครับ ( ราคา เบา ๆ )

ซุ้มอะไรครับ ซุ้มดอกไม้ ไปร้านดอกไม้ปากคลองตลาด หรือร้านดอกไม้ทั่วๆไป   ซุ้มลูกโป่ง ไปร้านลูกโป่งครับ
    2 ตากล้อง                   ( ราคา เบา ๆ )
หาเอาเองนะครับ หรือให้แนะนำ หลังไมค์ครับ ไม่อยากโฆษณะ

3 ร้านจัด บาร์น้ำ           ( ราคา เบา ๆ )
ติดต่อตามร้านอาหาร หรือ ร้านน้ำทั่วๆ ไป หรือ บ.โค้ก บ.เป็ปซี่ครับ

ลองดูนะครับ

ขอบคุณครับที่ให้ข้อมูลครับ...เดี๋ยวจะลองไป...ดู ครับ :emotn

WIMON100:
ซุ้ม ราคา 10000+ ขึ้นไป แล้วขนาดและดอกไม้ ที่เลือก
ตากล้อง 2000+ ขึ้นไป ดูในsanook มีหลายเจ้า
ร้านอาหาร ภัตาคาร ก็แล้วแต่อาหารที่เลือก โต๊ะจีนก็4000+ ส่วนน้ำดื่ม ก็เหมาโตะ 400 ประมาณนี้ครับ

Fender 1989:
อ้างจาก: อู๋ อยุธยา ที่ 15 พฤษภาคม 2012 14:56:11

ตากล้องถ้าเน้นถูก มักจะได้มือใหม่ อุปกรณ์พร้อมบ้างไม่พร้อมบ้างครับ

ถ้าเป็นมืออาชีพรับงานบ่อย ๆ ส่วนใหญ่ก็เริ่มที่ 3500 ค่ารถไกลคิดต่างหาก (ผมรับงานอยู่ที่อยุธยาก็เริ่มต้นที่ราคานี้แหละ)

ขอบคุณครับพี่ อู๋ ...ผมก็คน อยุธยา ครับพี่ อยู่ อ.ภาชี ครับ แต่ตอนนี้อยู่ที่ กรุงเทพ ครับ :emotn

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว