ใครเคยใช้ที่สูบลมยางแบบเสียบกับที่จุดบุหรี่บ้างครับ

<< < (2/4) > >>

อู๋ อยุธยา:
ถ้าจะซื้อ ลงทุนของดี ๆ หน่อย ของถูก ๆ ลมยังกะตดมด

Rong Fuel-Up:
ที่สูบจักรยานแบบมือกด ขายที่อมร ผมใช้ได้นะ อันเดียวสูบทั้งบ้าน 555 

สโตรกดีกว่าแบบเหยียบครับ เต็มได้ปริมาณลมเยอะ  แถมได้ออกกำลังกายด้วย

ส่วนแบบไฟฟ้าติดรถ แน่นำว่า เป็นปั๊มแบบคล้ายๆ ปั๊มลมตัวใหญ่ๆ นะครับ ส่วนทนหรือไม่ทนแล้วแต่ดวงเลยครับ ผมใช้มามันก็ทนดี แต่ใช้บ่อยๆ มอเตอร์มันก็เสื่อมตามวัยครับ

AE-Drift:
อ้างจาก: lonny 111<SZ> ที่ 29 กุมภาพันธ์ 2012 11:30:03

อ้างจาก: AE-Drift ที่ 29 กุมภาพันธ์ 2012 10:44:22

ที่สูบลมยางรถยนต์ ที่ขายตามห้างโลตัส แบบเสียบเข้ากับที่จุดบุหรี่ มันเวิร์คมั้ยครับ  พอดีวันก่อนรถผมยางรั่ว แต่ผมมีที่สูบลมยางแบบเท้าเหยียบ ติดรถเอาไว้อยู่ ก็เอาตัวรอดมาได้ แต่เล่นเอาสะขาเปรี้ยไปเลยกว่าจะสูบเสร็จ  :emox
ใครเคยใช้มั่ง บอกทีครับ

เลือกยี่ห้อดีๆครับผมใช้ของd1ราคาประมาณ2000ใช้ดีมากครับแบนแต็บๆสูบสบายไม่ต้องขึ้นแม่แรงมีตัวปรับถ฿งระดับที่เรากำหนดตัดอัตโนมัติครับใช้มาสองปีและเติมลมเองไม่เคยเติมปั็มครับคุณภาพตามเงินครับของพวกนี้

อยากซื้อที่ว่าแล้วสิ D1 เหรอครับ ซื้อที่ใหนครับ ผมเบื่อการเติมลมยางตามปั๊มด้วย ติดรถไว้เวลายางรั่วได้อีก

AE-Drift:
อ้างจาก: Rong Fuel-Up ที่ 29 กุมภาพันธ์ 2012 12:13:50

ที่สูบจักรยานแบบมือกด ขายที่อมร ผมใช้ได้นะ อันเดียวสูบทั้งบ้าน 555 

สโตรกดีกว่าแบบเหยียบครับ เต็มได้ปริมาณลมเยอะ  แถมได้ออกกำลังกายด้วย

ส่วนแบบไฟฟ้าติดรถ แน่นำว่า เป็นปั๊มแบบคล้ายๆ ปั๊มลมตัวใหญ่ๆ นะครับ ส่วนทนหรือไม่ทนแล้วแต่ดวงเลยครับ ผมใช้มามันก็ทนดี แต่ใช้บ่อยๆ มอเตอร์มันก็เสื่อมตามวัยครับ

หมายถึงที่สูบลมจักรยานแบบสมัยก่อนใช่มั้ยครับ อันนี้ก็ประหยัดดีนะผมว่า

ไปเรื่อย ㋡:
ผมใช้อยู่ครับ ใช้มาเป็น10ปีแล้วยังไม่เคยเสียนะครับ สงสัยโชคดี อิอิ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว