เซียงกงบางนา

(1/4) > >>

ton:
พอดีจะไปเปลียนเพลามีร้านไหนแนะนำบ้างที่ซื้อแล้วเปลียนให้เลย ข้างซ้ายมันคลอนเอามือเขย่ามันคลอนนะคับเปลียนข้างเดียวได้ใช่ไหมคับ(ราคาน่าจะอยูที่เท่าไหร)

GhOST:
รถรุ่นอะไรหรอคับ?

OrangeLime@RYZ™:
เข้าไปซัก 100 เมตร เข้าจากข้างหน้านะครับ ชื่่อร้าน ศูนย์เพลาขับเชียงกงครับ ไม่แน่ใจว่าเปลี่ยนชื่อร้านรึยัง  เจ้าของร้านชื่อเจ๊เบญ น่าจะข้างละพัน ถ้าจำไม่ผิด สมัยก่อนอยู่มหาลัย เคยไปใช้บริการ

ถ้า Ae100 นะครับ แต่ถ้าเป็น 92 แบบผมจะแพงกว่า

:emotq

keng110 >SZ<:
อ้างจาก: Boat[K]unG ที่ 29 พฤศจิกายน 2011 16:50:25

เข้าไปซัก 100 เมตร เข้าจากข้างหน้านะครับ ชื่่อร้าน ศูนย์เพลาขับเชียงกงครับ ไม่แน่ใจว่าเปลี่ยนชื่อร้านรึยัง  เจ้าของร้านชื่อเจ๊เบญ น่าจะข้างละพัน ถ้าจำไม่ผิด สมัยก่อนอยู่มหาลัย เคยไปใช้บริการ

ถ้า Ae100 นะครับ แต่ถ้าเป็น 92 แบบผมจะแพงกว่า

:emotq

:emo2

ton:
อ้างจาก: GhOST ที่ 29 พฤศจิกายน 2011 15:59:16

รถรุ่นอะไรหรอคับ?

ae 101 4afe

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป