AE. Racing Club
29 พฤษภาคม 2024 07:50:25 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 2 3 [4]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: <{{บรรยากาศมอบของให้น้อง รร.บ้านพุเข็ม แก่งกระจาน จ.เพชรบุรี"เออีเรชซิ่งคลับ"}}>  (อ่าน 14192 ครั้ง)
บอยแมลงสาบ \../
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

อยากซิ่ง..ต้องจิ้มเอง

« ตอบ #60 เมื่อ: 29 มีนาคม 2012 21:55:24 »

ขอบคุณทุกกำลังใจคับ

4ja1
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

« ตอบ #61 เมื่อ: 29 มีนาคม 2012 22:44:48 »

เป็นภาพส่วนนึงนะคับ กับกิจกรรมมอบของให้น้อง รร.บ้านพุเข็ม อ.แก่งกระจาน จ.เพชรบุรี  ถ่ายรูป

คำนับ ขอบคุณ เพื่อนๆทุกท่านที่ร่วมใจกันในครั้งนี้คับ กิจกรรมในครั้งนี้ สำเร็จ สนุก สุดประทับใจมากๆคับ ฉลอง..

คำนับ ขอบคุณ น้าสเต็ม น้าเหน่ง น้าหมี และเพื่อนๆโซนตะวันตกมากๆครับ จตุละมิตรปริมณฑลโซน ฉลอง..

คำนับ ขอบคุณสมาชิกปทุมธานีโซน ทุกท่านที่มาด้วยใจ ไปด้วยกัน ถึงแม้เส้นทางจะสุดแสนลำบาก  ยกธงขาว

คำนับ ขอบคุณป้าอ้อ ธนบุรีโซนนายกหญิงในดวงใจของผม  อินเลิฟ

คำนับ ขอบคุณน้าบี ศรีนครินทร์โซนมาด้วยใจไปด้วยกัน  ถูกใจ.. ใช่เลย..

คำนับ ขอบคุณนิคกี้ แมงดาเทพ ที่ความบ้าไร้ขีดจำกัด ไปเช้าเย็นกลับ นายสุดยอดมาก แมร่งขับรถหรือขับเครื่องบินก็ไม่รู้ ฮากลิ้ง

รูปกำลังมานะจ๊ะ อิอิ

เริ่มเดินทางก็หลงไปคนละทาง หากันเจอ 3 คันอะ 55555 ฮากลิ้ง

นัดพบกับเพื่อนๆ โซนตะวันตกเพื่อรับของสมทบ ณแม็คโครเพชรบุรี ก็ยังรวมกันไม่ครบ  อิอิ

สะภาพเส้นทาง 15 กิโลเมตร ใช้เวลา เกือบ 2 ชั่วโมง

น้าบีโซนศรีฯ บอกว่าทางแค่นี้จิ๊บๆ แต่ถ้าใครรีบไปก่อนเลย 5555

จอดพักชมวิวกันสักหน่อย..แบบว่าผมกับน้าบีใส้จะแตกกันแล้วอะ อิอิ

เดินทางกันต่อ...สุดยอดเลย โย้วๆ

ฝุ่นไม่เยอะแต่เต็มๆล้อ...ทุกคนขำสนุก สนาน ไม่มีใครท้อ...แต่อยากจะถึงแล้ว 55555

ถึงกันแล้ว...ก็นแวะที่ รร.คุยกันเกี่ยวกับกำหนดการคร่าวๆก่อนไปบ้านพัก อืมๆ

บรรยากาศที่พัก..คืนนี้จัดกันหนักๆ อิอิ

รูปกะลังมาเรื่อยๆน่ะครับ ถ่ายรูปไม่ค่อยเก่งไม่ว่ากันเนอะ อืมๆๆ แหะ.. แหะ..

เห็นทางแล้ว ยอมครับนับถือพวกพี่ๆจริง
หน้า:  «  1 2 3 [4]   ขึ้นบน
  พิมพ์