AE. Racing Club
17 มิถุนายน 2024 16:17:40 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอขอบคุณครับ จากใจของผม  (อ่าน 8333 ครั้ง)
DragonG75
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2007 00:22:13 »

วันนี้พี่ๆน้องๆ พระนครโซน มีพี่กบ พี่ตี๋ พี่โอ๋ พี่หนึ่ง น้องกอล์ฟ มาถึงบ้านเลย หุหุ ผม แม่ และน้อง
ขอขอบคุณพี่ๆน้องๆมากนะครับที่มาสัญจรซะไกลเลย.. ขอบคุณสำหรับของที่มาเยี่ยมป๋าป๋า ผมด้วยนะค้าบ...
ซึ้งใจจริงๆ  Cry Cry  ว่างๆๆมาสัญจรแถบนี้กอ้ได้นะค้าบ..ยินดีต้อนสำหรับีพี่ๆๆน้องๆๆ ทุกคนครับ.... สุดยอด

กอล์ฟถูกจับตัวไปครับ ฮือออออออออออออออออ งอแง
ท่านรองฯ เอก(คนหลายใจ) ความหมายของไอ้น้องคนนี้คือ ไม่เต็มใจไปนะเนี่ย   ...   หุหุหุ

ไม่ใช่เยี่ยงน้านนน ถ้าบอกจะได้เตรียมของไปฝากพี่เอกด้วยตะหากล่ะ แหม..ไม่ปฏิเสธหรอกครับน้องอ่ะ แต่บอกกันก่อนจิ หุหุ ตกจายยหมด
DragonG75
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2007 00:23:26 »

......  โซนนี้  น่ารักกันจริงๆ  สุดยอด สุดยอด สุดยอด

น่ารักแล้วไม่รักล่ะครับพี่จ๊อด อิอิอิ อ้อน
ไอ้น้องว่าพี่จ๊อดเป็นเกย์  หรือว่าตัวเองเป็นตุ๊ดเนี่ย  เดี๋ยวก็ตัวพรุนหรอก   ...   หุหุหุ

ตอบมางี้ จะเล่นเองใช่ม้า รู้นะพี่ตี๋ อิอิอิอิ อิอิ
DragonG75
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2007 00:24:43 »

นั่นดิครับ ไม่เห็นรู้เรื่องอะคับ

ขนาดกอล์ฟไปด้วย ยังไม่รุ้เลยครับพี่โภชน์
ก็คุณน้องไม่ได้ เต็มใจไปนี่ จะไปรู้อะไรกับเค้าน่า   ...   หุหุหุ

เต็มใจคร้าบบบบบบ แต่บอกกันก่อนสิคร้าบบบ จะได้เตรียมของไปฝากด้วย เอ้ออออออ ล้อเลียน
DragonG75
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2007 00:25:49 »

นั่นดิครับ ไม่เห็นรู้เรื่องอะคับ

ขนาดกอล์ฟไปด้วย ยังไม่รุ้เลยครับพี่โภชน์
ก็คุณน้องไม่ได้ เต็มใจไปนี่ จะไปรู้อะไรกับเค้าน่า   ...   หุหุหุ

งานนี้มีอุ้มกันเห็นๆๆเลยค๊าบบ

ครายจะแบกกอล์ฟไหวล่ะคร้าบพี่เอก 5555++ ตัวเบาขนาดนี้ หุหุ อิอิ
หน้า:  «  1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์